Oanh kích CLB 150 Nguyễn Trãi vào chiều 5/9/2012

Hangruoi

Nộp bia khắp Việt Nam!
Staff member
Do thời gian quá ngắn và chỉ giao lưu được ban ngày nên Hr lỡ hẹn với anh Vũ - CLB Thanh thiếu nhi Huế và anh Vũ. Do vậy Hr đã oanh kích xới CLB số 150 - Huế, nơi đó các bác về hưu thường chơi cả ngày. Tầm 2 giờ chiều vừa mò đến đã gặp các bác CLB. Sau khi Hr trình bày mong muốn được giao lưu và nộp bia Bia, các bác ủng hộ ngay lập tức và hẹn 3 giờ chiều chiến (vì 6 giờ chiều tôi phải về HN). Bác Vui (63 tuổi) hùng hồn tuyên bố “Đánh cho chú Hà Nội nát hàng!!!”.

Sau khi đã hẹn, tôi về nhà xách đồ nghề để chiến đấu! Do xe máy đang đi thì dở chứng, trễ hẹn gần 1 tiếng (sao mà đen vậy, chỉ muốn quẳng con xe máy xuống sông...) và 6h0’ tối phải lên xe trở về HN nên chỉ đánh được 2 trận (mỗi trận 2 bia). Một số bác chờ lâu quá nên về mất.
:mad:

Bác Vui 63 tuổi, tính rất vui và hào hứng chỉ khoái đánh độ bia (đúng sở trường rồi!!!! thèm Bia):

Và đây là hai nạn nhân của Hr, bác Vui và bác Đang - 53 tuổi (có thể tên không chính xác, bác nào biết báo giúp để sửa lại cho đúng nhé) khi đã có 2 quả làm vốn! :D

Last edited:

dung_linh

Đại Tá

Và đây là hai nạn nhân của Hr, bác Vui và bác Quảng - 63 tuổi. Anh Cầu hạng B, Anh Đại Hạng B ở Huế.Sao cao thủ Hangruoi chỉ gặp mấy Bác thì không có gì học hỏi cả rồi, mấy Bác đánh không có gì đặc sắc cả, tốn thời gian đi tới, đi lui............600 cây số.

[URL=http://imageshack.us/photo/my-images/525/img1583ay.jpg/][IMG]http://img525.imageshack.us/img525/3982/img1583ay.jpg[/URL] [/IMG]

Last edited:

Hangruoi

Nộp bia khắp Việt Nam!
Staff member

Và đây là hai nạn nhân của Hr, bác Vui và bác Quảng - 63 tuổi. Anh Cầu hạng B, Anh Đại Hạng B ở Huế.Sao cao thủ Hangruoi chỉ gặp mấy Bác thì không có gì học hỏi cả rồi, mấy Bác đánh không có gì đặc sắc cả, tốn thời gian đi tới, đi lui............600 cây số.

Tôi không có thời gian đánh vào buổi chiều nên không có cơ hội giao lưu! Mà tiêu chí của diễn đàn là "Kết nối đam mê", không phân biệt trình độ và vùng trình độ!

dung_linh

Đại Tá
Tôi không có thời gian đánh vào buổi chiều nên không có cơ hội giao lưu! Mà tiêu chí của diễn đàn là "Kết nối đam mê", không phân biệt trình độ và vùng trình độ!
Chủ đề bạn dùng từ Oanh kích CLB 150 Nguyễn Trãi có vẽ khó nghe.Nên dùng từ giao lưu thì đúng hơn....Nói vậy Bác vào Huế có người tiếp bác giờ đó là tốt, nhiệt tình rồi...
Chào bạn!

Last edited:

Drhongson

Đại Tá
Chủ đề bạn dùng từ Oanh kích CLB 150 Nguyễn Trãi có vẽ khó nghe.Nên giao lưu thì đúng hơn....

Bạn Hangruoi nên đổi tên topic thành " ăn dỗ các cụ tại 150 Nguyễn Trãi" thì hợp lý hơn. Vài lời góp ý mong bạn đừng cáu, mà bạn cáu thì mình xử lý ngay.

Hangruoi

Nộp bia khắp Việt Nam!
Staff member
Chủ đề bạn dùng từ Oanh kích CLB 150 Nguyễn Trãi có vẽ khó nghe.Nên dùng từ giao lưu thì đúng hơn....
Chào bạn!

Fun mà (có đột kích thì phải có oanh kích ;)), bác đọc những bài liên quan thì sẽ hiểu hơn thôi!!
Bia

dung_linh

Đại Tá

Fun mà (có đột kích thì phải có oanh kích ;)), bác đọc những bài liên quan thì sẽ hiểu hơn thôi!!
Bia
Mình có đọc qua bài viết của bạn rồi, từ oanh kích vẫn nghe sao sao....Mấy cụ già rồi, sống được ngày nào thì tốt rồi, đánh bóng bàn là tập thể dục thôi.

laplaitrattu

Chuyên đi diệt quái
Mình có đọc qua bài viết của bạn rồi, từ oanh kích vẫn nghe sao sao....Mấy cụ già rồi, sống được ngày nào thì tốt rồi, đánh bóng bàn là tập thể dục thôi.

Mồm hô oanh kích cho khẩu khí, chứ trình độ bác HR vào CLB đó có khi bị mấy cụ oánh cho nhẩy dây lên cũng ko biết chừng!

nhancaron

Thượng Sỹ
Em là thành viên CLB bóng bàn lão tướng , bác ngồi cạnh bác vui là anh Danh, 2 người đó tuy đánh không hay nhưng rất nhiệt tình , gặp ai cũng chơi, chắc bác qua trễ quá nên mọi người về hết rồi , àh mà 2 bác đó đang đánh ở hạnh B clb Lão Tướng chúng em , hoang nghênh bác vào giao lưu clb và bác đã chọn đúng đối tượng rồi đó , chà hôm đó giá em ở lại chút nữa thì chắc là sẽ được gặp bác , không sao hẹn gặp bác vào dịp khác, bóng bàn gặp nhau la vui lắm , giao lưu là chín ( Thắng bia thèm Bia là 10 )

nhancaron

Thượng Sỹ
Bác Cầu là hạng B ở Huế anh Đại cũng vậy , còn bạn Dung Linh bạn hạng nào ở Huế, bạn đã ăn được mấy cụ chưa hay là đánh nữa chừng thua rồi về đón con đi học, ở đâu cũng vậy có người hay người yếu nhưng cơ bản là cách chơi mà thôi

dung_linh

Đại Tá
Bác Cầu là hạng B ở Huế anh Đại cũng vậy , còn bạn Dung Linh bạn hạng nào ở Huế, bạn đã ăn được mấy cụ chưa hay là đánh nữa chừng thua rồi về đón con đi học, ở đâu cũng vậy có người hay người yếu nhưng cơ bản là cách chơi mà thôi
Bạn là cử nhân vi tính rồi, cố gắng viết cho đúng chính tả nhé. Mình là bậc HLV rồi, vô chiêu thắng hữu chiêu bác Ạ, trên đỉnh cao Dung_linh không bao giờ ăn thua với mấy cụ, chơi với mấy cụ là tập thể dục thôi, còn động viên mấy cụ sống khỏe, sống tốt nữa nhé..... Mấy cụ sống được ngày nào là vui rồi,Bác đánh độ hơn thua với mấy cụ , hèn chi không lên tay được, nếu hơn thua với Dung_linh thì Bác tập cả đời mà đánh kiểu này thì khó ăn Dung_linh, một hai chai bia+ Lúa chẳng là cả gì cả nghe, đối với Dung_linh không có cảm giác gì cả, muốn lên tay mà ăn Dung_linh thì dung_linh chỉ điểm cho thì tìm rơ năng khiếu học cho hết đòn khi đó tìm Dung_linh cũng chưa muộn, "Công tử trả tù mười năm chưa muộn"....................... Minh tặng cho Bác một câu thư pháp:
[URL=http://imageshack.us/photo/my-images/801/img1604af.jpg/][IMG]http://imageshack.us/a/img801/4421/img1604af.jpg[/URL] Uploaded with ImageShack.us[/IMG]

Last edited:

dung_linh

Đại Tá
Bác đánh giải cây vợt mạnh tháng 6 năm 2012, bác là cử nhân nhưng bác chẳng hiểu gì về chiến thuật, kỹ thuật bóng bàn cả, bác chẳng biết gì điều lệ giải cây vợt mạnh của thành phố Huế cả,bác tham gia giải đó mà không biết gì mình đánh ở hạng nào nữa, mình đánh vì mục đích gì, hèn chi thua Dung_linh là đúng rồi, mở lại giải điều lệ cây vơt mạnh tháng 6 năm 2012, mới nói chuyện với Dung_linh nhé. Bác đừng giận nhé, nói thẳng, nói thật, đỡ mất lòng về sau.....Nếu không biết thì mình up điều lệ cho mà xem.
Chào tạm biệt......
Lần sau Pos bác, đọc kỹ, hiểu rõ, lắng nghe,rồi viết bài nhé!

[URL=http://imageshack.us/photo/my-images/401/giai1.jpg/][IMG]http://imageshack.us/a/img401/3519/giai1.jpg[/URL] Uploaded with ImageShack.us[/IMG], Hung.bongban Hội " Ăn, uống, [URL=http://imageshack.us/photo/my-images/827/beerr.gif/][IMG]http://imageshack.us/a/img827/3929/beerr.gif[/URL] Uploaded with ImageShack.us[/IMG] ngủ, chơi vì bóng bàn Huế " nên tham khảo điều lệ này, để tố chức giải thành công tốt đẹp nhé!
Trân trọng!

Last edited:

Hangruoi

Nộp bia khắp Việt Nam!
Staff member
Em là thành viên CLB bóng bàn lão tướng , bác ngồi cạnh bác vui là anh Danh, 2 người đó tuy đánh không hay nhưng rất nhiệt tình , gặp ai cũng chơi, chắc bác qua trễ quá nên mọi người về hết rồi , àh mà 2 bác đó đang đánh ở hạnh B clb Lão Tướng chúng em , hoang nghênh bác vào giao lưu clb và bác đã chọn đúng đối tượng rồi đó , chà hôm đó giá em ở lại chút nữa thì chắc là sẽ được gặp bác , không sao hẹn gặp bác vào dịp khác, bóng bàn gặp nhau la vui lắm , giao lưu là chín ( Thắng bia thèm Bia là 10 )

Anh nói đúng ý tôi đó, mục tiêu giao lưu mà chính mà!!! Ra mồ hôi thì uống bia tốt hơn. Tôi thích tinh thần giao lưu nhiệt tình kiểu như vậy của các cụ. Còn để so sánh về trình độ thì cũng khó. Tôi ở HN, là nơi đủ các hạng (A, B, C, D) của diễn đàn, rất nhiều xới nhưng đã đi ra ngoài là muốn giao lưu, kết nối mà
Bia

dung_linh

Đại Tá

Anh nói đúng ý tôi đó, mục tiêu giao lưu mà chính mà!!! Ra mồ hôi thì uống bia tốt hơn. Tôi thích tinh thần giao lưu nhiệt tình kiểu như vậy của các cụ. Còn để so sánh về trình độ thì cũng khó. Tôi ở HN, là nơi đủ các hạng (A, B, C, D) của diễn đàn, rất nhiều xới nhưng đã đi ra ngoài là muốn giao lưu, kết nối mà
Bia
Tiên đề " Vỏ quýt dày, có móc tay nhọn",thì Oanh kích cũng nghe sao, sao.....................giao lưu,Kết nối kiểu này khó nghe, hình như tính bạn chưa được chuẩn lắm...

Last edited:

Hangruoi

Nộp bia khắp Việt Nam!
Staff member
Tiên đề " Vỏ quýt dày, có móc tay nhọn",thì Oanh kích cũng nghe sao, sao.....................giao lưu,Kết nối kiểu này khó nghe, hình như tính bạn chưa được chuẩn lắm...

Hình như bạn mới tham gia diễn đàn nên chưa biết về tôi, tôi đã giải thích 1 lần rồi, bạn quá máy móc trong việc bắt bẻ câu chữ. Đây không phải là diễn đàn học tập mà chúng ta bàn về việc giao lưu thể thao, mà giao lưu thì phải mang tính vui nhộn, hài ước 1 tý mới vui! Bia

Drhongson

Đại Tá
Những khúc mắc kiểu như thế này nên giải quyết trên bàn bóng và bàn bia là thoả đáng nhất. Hôm nào HR vào Huế gặp Dung_Linh để oanh kích thì hợp lý hơn, xin 3 viên trước cho lành.

dung_linh

Đại Tá
Hình như bạn mới tham gia diễn đàn nên chưa biết về tôi, tôi đã giải thích 1 lần rồi, bạn quá máy móc trong việc bắt bẻ câu chữ. Đây không phải là diễn đàn học tập mà chúng ta bàn về việc giao lưu thể thao, mà giao lưu thì phải mang tính vui nhộn, hài ước 1 tý mới vui! Bia
Bạn và mình khác quan điểm nhau, mình con nhà binh,ăn nói không được vui lắm, chào tạm biệt......

Last edited:

hungbongban

Moderator

Bác Hangruoi thông cảm cho Dung_linh, vì dung_linh vừa là VĐV bóng bàn vừa là "thành viên" trong Hội Văn thơ, nhiếp ảnh nghệ thuật của TP Huế nên rất chú trọng đến câu từ, mong bác thông cảm. Diễn đàn bóng bàn Huế thời gian này rất sôi nổi cũng nhờ tinh thần đam mê trái bóng nhựa của Dung_linh, nhưng dung_linh cũng nên post những bài viết có chất lượng hơn và đúng theo tiêu đề của diễn đàn, đừng có lạm dụng bệnh nghề nghiệp quá nên form Huế toàn là văn thơ lai láng, .... quá thái, nên tập trung vào chuyên môn của trái bóng nhựa hơn.
Rất tiếc là không gặp và giao lưu được với Bác Hangruoi. Bia

Bình luận từ Facebook