Nike - ADIDAS Chính hãng chuyên dụng trong BÓNG BÀN

thuanlacsg

Đại Tá
Bạn xem hộ model đôi Nike dưới cùng để tôi tìm tìm ảnh khác của nó xem thế nào?

Đây là tem trong giày đôi Nike a chọn đây ạ !

phạm huy tâm

Binh Nhì
đệ tử trung thành của adidas hiện tại giầy có đến 5 đôi , nhưng toàn hàng tenis và thời trang, chưa có đôi chuyên dụng bb nào . A cho hỏi đôi xịn nhất já bao nhiêu.. Xuất xứ trung quốc càng tốt.

xukaka

Đại Tá
Đây là tem trong giày đôi Nike a chọn đây ạ !
View attachment 30399
-------------------
- Bàn tay này TUNG GIAO BÓNG hèn chi nhiều đối thủ sợ mất hồn vía. Em rất NGƯỠNG MỘ bác, mặc dù em thuộc loại trình K. Nhưng được cái rất NGƯỠNG MỘ CÁC CAO THỦ.
- Cửa hàng anh càng ngày sản phẩm càng đa đạng. Chúc anh kinh doanh hiệu quả. Có dịp em sẽ ủng hộ anh.

thuanlacsg

Đại Tá
đệ tử trung thành của adidas hiện tại giầy có đến 5 đôi , nhưng toàn hàng tenis và thời trang, chưa có đôi chuyên dụng bb nào . A cho hỏi đôi xịn nhất já bao nhiêu.. Xuất xứ trung quốc càng tốt.
Tất cả các mẫu nằm ở Trang 1. Hàng này chỉ có vài mẫu làm Quảng cáo. A Muốn mang đôi nào báo size cho e và đặt hàng e sẽ đặt về cho a. Có 1 - 2 đôi là TQ , còn lại toàn hàng Indo và VietNam. Cám ơn a.

lion

Đại Tá
Em thấy bên Nhật cũng bán 2 loại giầy bóng bàn của Adidas này ạ, nhìn đẹp phết nét nào
ra nét ấy các bác nhể, chỉ tội mỗi cái giá đắt ngang mấy đôi đang hot của Mizuno hay Asics
thôi ;)

Đắt hơn đôi này của Asics

Em đi 2 đôi Mizuno rồi, công nhận thích, nhưng nghe nói Asics mới là bậc thầy về giầy
nên đợt tới nếu thay giầy chắc phải làm đôi Asics đi cho nó sướng chân. Đôi này thôi
nhưng nhìn hay phết:

thuanlacsg

Đại Tá
Em thấy bên Nhật cũng bán 2 loại giầy bóng bàn của Adidas này ạ, nhìn đẹp phết nét nào
ra nét ấy các bác nhể, chỉ tội mỗi cái giá đắt ngang mấy đôi đang hot của Mizuno hay Asics
thôi ;)

Đắt hơn đôi này của Asics

Em đi 2 đôi Mizuno rồi, công nhận thích, nhưng nghe nói Asics mới là bậc thầy về giầy
nên đợt tới nếu thay giầy chắc phải làm đôi Asics đi cho nó sướng chân. Đôi này thôi
nhưng nhìn hay phết:
Asic cẩn thận đồ fake nhiều lắm a ạ...

Bình luận từ Facebook