Những pha tấn công của các Cao Thủ Thế Giới

hungiraqdn

Đại Uý
Mời các bạn xem những tuyệt chiêu tấn công nhanh của các cao thủ Thế Giới
[video=youtube_share;6V3rGVZOTe8]http://youtu.be/6V3rGVZOTe8[/video]

Last edited:

kirara

Moderator
Bác vợt thìa đánh gai thì phải đúng ko bác! Bạt bóng là nhiều, nhìn quả đỡ bóng của bên kia thì em nghĩ vậy.
Toàn các cao thủ gai công bác ạ, người thành công nhất với lối chơi này là cái ông đầu trọc ở đoạn cuối của video ấy, chính là Liu Guoliang, Coach của China Men Teams hiện nay mà, công nhận gai công nó cũng có cái khủng của riêng nó, bóng xoáy kiểu gì cũng được, cứ vẫy gai cái rồi bắt đối thủ vào đôi công và buộc đối thủ chết vì những pha bạt bóng có sức mạnh khủng khiếp...

son_canloc

Đại Tá
Video này có nghĩa là Sức mạnh của gai ngắn tấn công bác Hùng ạ ^^
gai ngắn như bạn nói có phải là gai 388c-1 không bạn , bạn cho thêm ít thông tin cũng như link hoặc video cách đánh ( bài tập ) gai 388c-1 với . thanks nhiều
xin cho các đăc điểm bóng trong tấn công và phòng thủ của 388C-1 nữa nha

Last edited:

kirara

Moderator
gai ngắn như bạn nói có phải là gai 388c-1 không bạn , bạn cho thêm ít thông tin cũng như link hoặc video cách đánh ( bài tập ) gai 388c-1 với . thanks nhiều
xin cho các đăc điểm bóng trong tấn công và phòng thủ của 388C-1 nữa nha
388c-1 là gai trung bác nhé, không đánh như mấy ông trong Clip được đâu, trong clip là gai công (gai ngắn), dòng này của Dawei thì em nhớ có mặt 388B - 1, trước em cũng đánh rồi, khá hay, nhưng phải tội là nặng như chì...
Bác muốn tìm video dạy cách đánh gai ngắn thì vào Youtube và search cụm từ "short pimple training", sẽ ra 1 đống video dạy đánh gai công...
hoặc bác có thể tìm những cao thủ gai công ngày xưa như Liu Guoliang, và hiện vẫn chơi là He Zhi Wen (người Tây Ban Nha), ông Wen này đánh dị lắm, trước em xem suốt nhưng chẳng học được gì....
ngày nay các cao thủ thế giới, đặc biệt là cao thủ bóng bàn Trung Quốc chơi dựa nhiều vào xoáy, nên lối đánh "thìa gai" rất đặc sắc đã dần dần biến mất trên bản đồ thế giới...

thelanqb

Moderator
Những Pha Bóng Hay Của He Zhi Wen
[video=youtube;lsQqCrHs_hI]http://www.youtube.com/watch?v=lsQqCrHs_hI&list=PL358C1CDBA0A179E6[/video]

Bình luận từ Facebook