Những khoảnh khắc đáng nhớ về Đà Nẵng Open 2012

KTT

Thượng Tá
Đến Đà Nẳng Open như một lần trở về ngôi nhà xưa vì nơi đây đối với KTT đầy những kỷ niệm vui buồn lẩn lộn. Những hình ảnh vận động viên hay video clip đã được các thành viên post thật nhiều trên diển đàn rồi nên KTT chẵng biết phải post gì đây, thôi thì có gì đưa lên cái ấy dù có trùng lắp cũng chẵng sao. Trước tiên là hình ảnh chiến đấu ngoan cường của vận động viên khi về tham gia giải, họ đã đốt hết mình trong từng pha bóng, trong từng trận gay go khốc liệt nhưng chẵng sờn lòng dù có khó khăn gian khó đến đâu đi nửa.

Trong 1 trận tranh đồng đội hạng A vô cùng căng thẳng đã bị chuột rút phải dừng trận đấu trong giây lát

KTT

Thượng Tá

Hà Yên Bái vào chăm sóc cho đồng đội. Có thể tiếp tục được không đây khi thế trận đang vô cùng căng thẳng

KTT

Thượng Tá

Đây là Trình cóc rất đau đớn khi gặp chấn thương. Nhưng anh đã ngoan cường không bỏ cuộc. Vào thi đấu tiếp tục Trình cóc đã thể hiện bản lĩnh ngoan cường khi vượt qua đối thủ 3/2 ở ván quyết định này. Thật đáng khâm phục.

KTT

Thượng Tá

Đà Nẳng Open qui tụ thật đông đảo các tay máy từ thượng vàng hạ cám, súng to súng nhỏ, nòng dài nòng ngắn đủ cả. Không phân biệt nam phụ lão ấu chỉ mong ghi lại những hình ảnh đẹp hoặc một vài kỷ niệm về giải Open lần này.

Đây là bác HungIraq của Đà Nẳng đang chăm chỉ bắn người nào ngờ bị người khác bắn

Drhongson

Đại Tá
Đến Đà Nẳng Open như một lần trở về ngôi nhà xưa vì nơi đây đối với KTT đầy những kỷ niệm vui buồn lẩn lộn. Những hình ảnh vận động viên hay video clip đã được các thành viên post thật nhiều trên diển đàn rồi nên KTT chẵng biết phải post gì đây, thôi thì có gì đưa lên cái ấy dù có trùng lắp cũng chẵng sao. Trước tiên là hình ảnh chiến đấu ngoan cường của vận động viên khi về tham gia giải, họ đã đốt hết mình trong từng pha bóng, trong từng trận gay go khốc liệt nhưng chẵng sờn lòng dù có khó khăn gian khó đến đâu đi nửa.

Đợi mãi rồi đã thấy phóng viên chiến trường KTT xuất hiện.
Riêng mình từ lâu nay vẫn đánh giá anh KTT là phóng viên ảnh số 1 với những loạt bài viết hình ảnh mang tính phóng sự rất cao, chuyên môn sâu, bố cục chặt chẽ nhưng đầy tính hài hước dí dỏm. Một con người đa tài với niềm đam mê bất tận.
Mong anh sẽ tiếp tục góp sức với diễn đàn qua các giải đấu.
Cảm ơn anh.

KTT

Thượng Tá

Đức Q7 cũng bon chen làm thợ chụp. Không rỏ mấy bác này có ảnh không chứ tên này thì ... nghi lắm

oldamultat

Trung Sỹ
Đợi mãi rồi đã thấy phóng viên chiến trường KTT xuất hiện.
Riêng mình từ lâu nay vẫn đánh giá anh KTT là phóng viên ảnh số 1 với những loạt bài viết hình ảnh mang tính phóng sự rất cao, chuyên môn sâu, bố cục chặt chẽ nhưng đầy tính hài hước dí dỏm. Một con người đa tài với niềm đam mê bất tận.
Mong anh sẽ tiếp tục góp sức với diễn đàn qua các giải đấu.
Cảm ơn anh.

Anh Spy nói trúng ý nhiều người quá. Cảm ơn anh và cảm ơn anh KTT nhiều.

KTT

Thượng Tá

Thì ra nghệ sỉ nhân dân Minh Thới. Được công nhận là NSND thì phải biết trình tay này không cần bàn rồi. Nhưng thật lạ chụp nhiều sao chả thấy ảnh đâu. Giấu nghề đây mà

KTT

Thượng Tá

Khoa Mai Cồ : Sáng giờ chưa có em nào nhờ chụp. Phen này đói nhăn răng rồi.
Đức Q7 : Bác đừng có dại, tớ mới chụp cho tụi nó xong, chẵng lấy cắc bạc tiền công nào thế mà ... tụi nó rượt đánh làm chạy mất dép luôn. Kệch đến già chẵng dám nửa đâu

KTT

Thượng Tá

Cường anti : Nhờ bác bắn em gái xinh đẹp kia 1 phát.
Metri : Chuyện nhỏ như con thỏ ... bắn nhiều phát còn được huống chi 1 phát. Phí của giời
Cai3h : Em hứa, em bảo đảm, em xin thề là .... 1 phát là bác run tay luôn chứ làm gì nhiều phát nổi. Chỉ giỏi cái nói phét

Bình luận từ Facebook