Những hình ảnh của giải Bóng bàn Nghiệp dư Hải Dương 2012

Hungtq

Administrator
Trao giải hạng B: Nhất Hải Ninh, nhì Hải giày, ba Tâm

Trao quà cho trọng tài

thangRau

Đại Uý
Đội ngũ Trọng tài tình nguyện làm việc bận rộn và nghiêm túc

Trọng tài kiêm VĐV: Chính của đội Công chức

Hưng tài nguyên

Đ/c Hungtq có chùm ảnh này toàn các nhân vật có dáng NỘP cả... hehehe.

Chào mừng thành công của giải Nghiệp dư HD 2012. Hẹn gặp tại lượt đấu tới của HD Pre 2012

Hungtq

Administrator

Chào mừng thành công của giải Nghiệp dư HD 2012. Hẹn gặp tại lượt đấu tới của HD Pre 2012

Ngó lại các trọng tài thấy may ra có Chính là đối thủ của Thắng.
Hôm tới làm kèo nhé

Seu

Trung Sỹ
Giải hấp dẫn quá a Hưng, nghe cu Đức alo em về đánh nhưng không có thời gian về được. CLB này gần nhà em khi nào có dịp về Hải Dương qua giao lưu mới được. Vụ này chắc phải nhờ Đức Kiemsac làm hướng dẫn viên du lịch mới được
@ Kiemsac: Anh Hải Ninh có phải người Chí Linh không nhỉ? Về Phả Lại thấy các pác, các chú nói a ấy đánh hay lắm???

chinhdm

Binh Nhất

Bác Thắng râu quặp nói chuẩn, phải NỘP... mới được làm trọng tài đấy... hehehe

phthtu25

Trung Sỹ
* Lâu lắm mới nhìn thấy Ảnh của Bác Hưng trên diễn đàn nhỉ ?
Trông cũng ko thay đổi gì mấy , dạo này Bác có khỏe ko , có luyện tập thường xuyên chứ ?

Hungtq

Administrator
* Lâu lắm mới nhìn thấy Ảnh của Bác Hưng trên diễn đàn nhỉ ?
Trông cũng ko thay đổi gì mấy , dạo này Bác có khỏe ko , có luyện tập thường xuyên chứ ?

Cám ơn Tuấn, mình cũng bắt đầu tập lại sau 2 năm "dưỡng thương"
Đợt tới Tuấn có lập đội vào Đà Nẵng không?

kiemsacHD

Trung Sỹ
Giải hấp dẫn quá a Hưng, nghe cu Đức alo em về đánh nhưng không có thời gian về được. CLB này gần nhà em khi nào có dịp về Hải Dương qua giao lưu mới được. Vụ này chắc phải nhờ Đức Kiemsac làm hướng dẫn viên du lịch mới được
@ Kiemsac: Anh Hải Ninh có phải người Chí Linh không nhỉ? Về Phả Lại thấy các pác, các chú nói a ấy đánh hay lắm???
- UH, GIải đông vui, quy tụ nhiều a e. Do đội mình ko có ai tham gia nên tôi cũng ngại.
- Hải Ninh nó kém a e mình 1 tuổi, sống từ bé đến lớn ở Cung Thiếu Nhi tphd. hiện đang công tác tại Ban QL khu di tích côn sơn ở chí linh.

ngocbinh

Binh Nhì
thật sự khi nhìn cơ ngơi CLB bóng bàn HD của hưng đen mình thực sự choáng về sự đầu tư và cách điều hành ,thực ra trên địa bàn TP HD CLB HD của HƯNG ĐEN chắc là số 1,toàn bộ bàn là của hãng xiom hàn quốc ,dinh chắn bóng xiom , mong rằng các anh em yêu môn BB hãy ra CLB HD để ủng hộ hưng ,về mọi mặt -chúc Hưng thành công trong cuộc KD mới này ,chúc BB nghiệp dư HD ngày càng pt -có lẽ BB-HD có hưng là người theo nghiệp BB say mê nhất -lấy BB làm KD -mình tin CLB của hưng sẽ nổi tiếng trên TP-HD

hiepdienbien

Binh Nhì
Hoa hậu bóng bàn hải dương xinh quá. Mình quê ở HD lên cũng hay vào xem chiến sự ở đó thế nào. bóng bàn mình cũng tập chơi nếu có dịp xin được học hỏi. nhưng xin trước vài bóng nhé

Bình luận từ Facebook