Những hình ảnh Câu lạc bộ bóng bàn La khê xưa và nay

binhlt

Trung Sỹ
Phải công nhận rằng : Đáp lại sự chăm sóc tận tình của La khê , A.Dũng - C.Sương cũng nhiệt tình không kém , hết ly này đến ly khác qua " thăm hỏi động viên " AC đều giải quyết gọn . Đúng là dân " Ngân hàng thứ thiệt " - Hẹn gặp lại BiaBiaBia

Minh_B

Trung Sỹ
Phải nói là hiếm có gia đình nào như thế, anh câu chị Sương trong bóng bàn làm thầy rồi đến làm trò cho chị Sương luôn. May mà có thêm hai đệ tử chân truyền , chứ không thì anh Dũng cũng thiệt thòi ....Haaaaaaaaaaaaa.
Ngưỡng mộ gia đình anh Dũng , chị Sương , Cháu Thông, Mai.

binhlt

Trung Sỹ
Phải nói là hiếm có gia đình nào như thế, anh câu chị Sương trong bóng bàn làm thầy rồi đến làm trò cho chị Sương luôn. May mà có thêm hai đệ tử chân truyền , chứ không thì anh Dũng cũng thiệt thòi ....Haaaaaaaaaaaaa.
Ngưỡng mộ gia đình anh Dũng , chị Sương , Cháu Thông, Mai.

Sao lại đổi nick thế Minh ???????

Minh_B

Trung Sỹ
Sao lại đổi nick thế Minh ???????
Hì hì, có gì đâu anh Cắt, ở La Khê em được đặt tên là Minh B, ra đến Hà Đông em cũng vẫn thế , nhưng trên diễn dàn thì em lại là Minh DC chẳng qua em muốn 1 tên mà thôi.

binhlt

Trung Sỹ
Hì hì, có gì đâu anh Cắt, ở La Khê em được đặt tên là Minh B, ra đến Hà Đông em cũng vẫn thế , nhưng trên diễn dàn thì em lại là Minh DC chẳng qua em muốn 1 tên mà thôi.

Chiều nay có ra CLB không thế Minh B ( lên hạng B cũng oách rồi , mai có vài Minh nữa đành C,D,E... thôi )

Minh_B

Trung Sỹ
Chiều nay có ra CLB không thế Minh B ( lên hạng B cũng oách rồi , mai có vài Minh nữa đành C,D,E... thôi )
Ko biết chiều nay đám cưới đã xong chưa nhỉ ? E cũng về muộn mà , tầm 6h mới uýnh được.

Minh_B

Trung Sỹ
Đồng giải Ba : Đội Yết Kiêu ( Thanh , Hiệp , Nam con , Vũ gai ) , đội Văn Quán ( Bác Đôn , Cảnh , Dũng Cherter ) .
Phần thưởng : Cờ + Hoa + Phong bì : 900.000 đ

Minh_B

Trung Sỹ
Còn đây là chân dung đội vô địch : Quang Trẻ, Quang Vạn Phúc , Hữu , Tuấn Gai , Đà.
Cờ + Hoa + Phong bì 1.800.000 đ.

NDB55

Thượng Tá
Hình như các bác này post sai qui trình nên ko thấy hình ảnh đâu cả..hihi chắc mất ảnh trong photobucket, mỗi lần up lên ta phải kiểm tra lại rồi mới làm tiếp.

NDB55

Thượng Tá
Hihi.. mãi đến 3 trang topic mới có bạn Hông- Mai phát hiện và nói ra là ko có ảnh.:) Nếu có ảnh mà ko xem được tức là ko biết đọc ảnh hoặc ko lôi ảnh ra để xem được, còn nếu thật sự ko có ảnh thì may mà ko có ai khen ảnh đẹp và bình luận...

Bình luận từ Facebook