NHờ mod xoá hộ

phucanh_viettri

Đại Uý
Nhờ mod xoá hộ

Attachments

963.9 KB · Đọc: 0
    933.7 KB · Đọc: 0
    931.3 KB · Đọc: 0
    881.3 KB · Đọc: 0
    818.8 KB · Đọc: 0
    841.9 KB · Đọc: 0
Last edited:

mebb0101

Trung Tá
Tem beo hay tem dog k so e xin dat gach not.cho hih va gia cua a.co hinh nt e bit nha.vi mai e lam toi moi ve.01212777701. Thanks a

phucanh_viettri

Đại Uý
Tem beo hay tem dog k so e xin dat gach not.cho hih va gia cua a.co hinh nt e bit nha.vi mai e lam toi moi ve.01212777701. Thanks a
Thank vì sự nhiệt tình của bác, nhưng chưa có hình cũng như giá nên em cũng ko dám nhận gach, vì nhỡ nó đẹp quá mà giá cao thì cũng khó cho anh.

phucanh_viettri

Đại Uý
Đã có hình va giá mua ngay. Tuy nhiên vẫn để các bác đa^'u giá em này nhé. Giá khởi điểm 2tr đồng. Bước giá 100k. Xin mời các bác. Để giá và đe lại số đt cho e nhé

Last edited:

mebb0101

Trung Tá
Cam on a nhug e ngi gia nay kho bay chu dung noi bay trong ngay.3 tr6 neu la tem lun thi hop li.vai loi chan thanh mog chu thot bo wa.thanks a

mebb0101

Trung Tá
Sau mot hoi sam soi ki thay go kha dep.chu thot fix ti se bay trog 1 not nhac day.cay e moi hon cay nay.k sut me.gan nhu ng.ven.nang 87 g ma a e tra c toi 3.5tr nua.

phucanh_viettri

Đại Uý
Sau mot hoi sam soi ki thay go kha dep.chu thot fix ti se bay trog 1 not nhac day.cay e moi hon cay nay.k sut me.gan nhu ng.ven.nang 87 g ma a e tra c toi 3.5tr nua.
Thank bác giá ko còn là 3tr6 nữa mà đã fix còn 3tr2 ( 4 tí luôn chứ ko phải 1 tí). 24h tới mà chưa bay fix tiếp mỗi ngày 100k

phucanh_viettri

Đại Uý
Ôi cái cán, ôi tem đồng, ôi cái giá! :eek:. Bác chủ mới giảm giá à? Nãy ghé vào nhìn chóng hết mặt vội chạy ra ngay.
3tr6 đã hạ độ cao còn 3tr2 cho bác đỡ chóng mặt rồi đó, đc cái riêng về giá thì e ko hề bảo thủ

nanakizhang

Đại Tá
e thấy cạnh mẻ nhiều mà bác chủ nói không sứt mẻ là sao nhỉ, nhìn hình cuối cái cán giống cây đũa phép của harry portter quá ^^!

Bình luận từ Facebook