Nhờ mod xoá dùm

phucanh_viettri

Đại Uý
Nick Ngiền Chơi Bóng Bàn với số đt 012899..235 đang dẫn đầu với giá 2triệu đồng. Sau 10 ngày nếu ko ai đặt giá cao hơn thì chiếc sadius 11 năm tuổi này sẽ thuộc về bác

Duc_NM

Đại Tá
Giá khởi điểm cho sản phẩm: 2 triệu VNĐ
Bước giá nhỏ nhất 100k ( Tức là từ 2tr có thể lên 2tr100, 2110k, 2120k....... nhưng cứ dưới 2100k là phạm quy). Nói chung cứ bác đằng sau phải hơn bác trước ít nhất 100k (110k, 120k hay 121k cũng ok hết)
Cái luật lạ đời và dễ gây hiểu lầm. Cứ bảo là bác sau phải cao hơn bác trước 100k là được (tức là 2100, 2200, 2300....).

luckyluckedh

Đại Uý
không hiểu cây sardius này giá trị sưu tầm ở chỗ nào nhỉ? nếu ai fan cuồng thì cùng lắm phải còn mới nguyên chưa sứt mẻ mua về cất tủ kiếng thì khoe còn có lý, theo mình 2 tr là cái giá quá cao chưa tính đến chuyện đấu giá

phucanh_viettri

Đại Uý
Cái luật lạ đời và dễ gây hiểu lầm. Cứ bảo là bác sau phải cao hơn bác trước 100k là được (tức là 2100, 2200, 2300....).
Ví dụ bác trả 2100k, có người tăng lên 2250k lun cũng đc chứ ko nhất thiết cứ 100k. E nói rất rõ là bước giá ít nhất 100k mà.

o3ma

Đại Tá
không hiểu cây sardius này giá trị sưu tầm ở chỗ nào nhỉ? nếu ai fan cuồng thì cùng lắm phải còn mới nguyên chưa sứt mẻ mua về cất tủ kiếng thì khoe còn có lý, theo mình 2 tr là cái giá quá cao chưa tính đến chuyện đấu giá
Oh, bác chưa đọc lý lịch trích ngang của cây Sar này rồi. E nó có mặt ở thế kỷ thứ 11 và được bác chủ tìm thấy nhân đợt các nhà khảo cổ khai quật ở Hoàng Thành Thăng Long. Về giá trị sử dụng thực thế của e nó nếu bán ngay là 2tr ( như bác chủ đánh giá giá trị khởi điểm ) và công tìm kiếm và sưu tầm được là 1tr nữa ( giá bán ngay là 3tr).
Chẳng biết đọc lý lịch e nó đúng không mong bác chủ cười trừ...:rolleyes:

phungducthang

Đại Tá
Oh, bác chưa đọc lý lịch trích ngang của cây Sar này rồi. E nó có mặt ở thế kỷ thứ 11 và được bác chủ tìm thấy nhân đợt các nhà khảo cổ khai quật ở Hoàng Thành Thăng Long. Về giá trị sử dụng thực thế của e nó nếu bán ngay là 2tr ( như bác chủ đánh giá giá trị khởi điểm ) và công tìm kiếm và sưu tầm được là 1tr nữa ( giá bán ngay là 3tr).
Chẳng biết đọc lý lịch e nó đúng không mong bác chủ cười trừ...:rolleyes:
Tui tưởng nếu khai quật được ở Hoàng Thành Thăng Long thì phải xung vào Tài sản quốc gia chứ?

phucanh_viettri

Đại Uý
cái topic đấu giá nào rồi cũng hiểu nhầm lẫn nát lắm ...có con thì đặt tên cho con đi đấu đấm éo gì?
Bác nố rất chuẩn. M thấy anh em trên bongban.org ko có tinh thân đồng đội như các diễn đàn khác. Tưowngr vui mà lại chẳng vui. Vậy nên bỏ ko đaaus nữa

Bình luận từ Facebook