Toàn quốc Nhờ các cao thủ đánh giá và chia sẻ về cổ kiếm này.

lamvt

Thượng Tá
$_14 (1).JPG
$_14 (2).JPG
$_14 (3).JPG
$_14 (4).JPG
$_14 (5).JPG
Khỏi phải nói khi nhìn thấy cây cổ kiếm này trong lòng rộn lên nhiều cảm súc và rất muốn được có nó trong tay (dù chỉ để cho vào tủ ngắm)..Vậy xin nhờ các cao nhân yêu cổ kiếm đánh giá dùm xem giá trị của nó trên thị trường chuyển nhương hiện nay thế nào.Với 145 EUR. có đáng đồng tiền bát gạo không??

Last edited:

nvh78

Đại Tá
Khỏi phải nói khi nhìn thấy cây cổ kiếm này trong lòng rộn lên nhiều cảm súc và rất muốn được có nó trong tay (dù chỉ để cho vào tủ ngắm)..Vậy xin nhờ các cao nhân yêu cổ kiếm đánh giá dùm xem giá trị của nó trên thị trường chuyển nhương hiện nay thế nào.Với 145 EUR. có đáng đồng tiền bát gạo không??
Ảnh chụp quá bé!chẳng nhìn ra đc cốt gì cả

meoluoitmb

Đại Tá
Người thích thì đắt 1 chút cũng ko lăn tăn, còn ko thích thì rẻ họ cũng ko mua?
Cây này với giá 145 eur coi như là 3,5tr, thềm các loại phí khác chắc về đến Việt Nam sẽ tầm 4-4,3tr. Giá này tạm chấp nhận với vợt mới tinh 100% và đời đầu.

Nam_HaiDuong

Đại Tá
Người thích thì đắt 1 chút cũng ko lăn tăn, còn ko thích thì rẻ họ cũng ko mua?
Cây này với giá 145 eur coi như là 3,5tr, thềm các loại phí khác chắc về đến Việt Nam sẽ tầm 4-4,3tr. Giá này tạm chấp nhận với vợt mới tinh 100% và đời đầu.
Em có cây tmb spr mới 100% ko seri mùi gỗ thơm phức đã gả cho một bác sưu tập. Tiếc quá.

o3ma

Đại Tá
2tr ko sờ vào được đâu anh. 3tr5 còn xếp hàng dài mà. Có điều em hứa bán cho một bác ở Hn từ đầu nên ko bán cho ai khác nữa.
A nhớ chú đăng thế thì phải và a biết chính xác ai mua, đấy là nói thế thôi chứ đằng nào cũng bán rồi, 2 hay 3, 4tr thì cũng chẳng quan trọng.

Bình luận từ Facebook