Nhờ các bạn trình D & E Hà Nội "chăm sóc" cho thằng em sắp ra hóng gió Đông miền Bắc

Red Arc

Đại Tá
Tình hình là mình có thằng em, cũng mới chơi bóng bàn gần đây. Ban đầu em nó theo chánh đạo nhưng gặp nhiều khó khăn vì chánh đạo cao thủ như mây... Về phía ma giáo thì cao thủ cũng khá nhiều và cũng là một thế lực đáng gờm, ngày càng bành trướng. Vì vậy mình đã đề nghị em nó ẩn thân tiềm tàng trong ma giáo một thời gian để tỏ đường đi nước bước hầu làm nội ứng về sau. Đến nay, sau gần 1 năm xâm nhập ma giáo, em nó đã có một chút xíu có thể gọi là thành tựu. Mang trên mình thanh quái đao 3 trong 1 (Blade: Victas, FH: Tibhar, BH: Spinlord ), em nó sẽ tạm rời xa phương Nam nắng rát để xuôi về Phương Bắc đón đợt gió Đông hầu làm dịu bớt ma khí trong người, tĩnh tâm dưỡng thần để tránh ma tâm lấn át....

Được biết có anh @Trạng .... CÁ là "mầm non" mới nổi của võ lâm phương Bắc, tính tình có phần kỳ quái, võ học và vũ khí lại nửa chính nửa tà, tuy nhiên hào khí không thiếu. Em nó đã thầm ngưỡng mộ từ lâu và ngỏ lời muốn được một phen diện kiến cho thỏa nỗi lòng....

Không phải lúc nào cũng có duyên hội ngộ nên nếu được, nhờ bác @Trạng .... CÁ , @phi hung , @dathoang , bác @o3ma và các anh em trình D & E dành chút thời gian "chăm sóc" em nó.

Thời gian thuận tiện nhất là ngày thứ 7 (19/12/2015)

Xin tạm giữ chút bí mật về thân thế em nó trong vòng vài ngày, hehehe

Last edited:

Trạng .... CÁ

Đại Tá
.... thanh quái đao 3 trong 1 (Blade: Victas, FH: Tibhar, BH: Spinlord ) ....
Chửa thấy quái ở đâu, với Đức Nhật, nếu không phải là đánh trận, chưa thành DÊ cứng, chỉ đối giật, FH và BH, thì @Trạng .... CÁ có thể tự tin lĩnh ấn TIÊN PHONG, đè bẹp HƯNG KHÍ của tướng giặc :p:p:p:p

Đã thử với không dưới 10 D, Đức Nhật gặp Tầu đúng là CHUỘT gặp MÈO, to cũng phải nhường đôi nước:oops::oops::oops::oops:

dathoang

Thượng Tá
Dạ ra khoảng 3 ngày nhưng có nghĩa vụ nên chắc chỉ có thể chiến được từ 15h-19h ngày thứ 7 19/12 thôi a. Nhờ a nắn giùm em nó ít gân a nhé!
hihi, hy vọng đại hiệp Cá tiên phong cầm cự đc 5 chiêu, nếu mà tiếp đc 3 chiêu mà đã trọng thương thì quần hùng hoang mang và thất kinh lắm , lúc đó e và các quân sư @o3ma@phi hung sẽ đau đầu lắm ^^

Linh69

Đại Tá
Dạ ra khoảng 3 ngày nhưng có nghĩa vụ nên chắc chỉ có thể chiến được từ 15h-19h ngày thứ 7 19/12 thôi a. Nhờ a nắn giùm em nó ít gân a nhé!
Ra HN dù ko có điều kiện a cũng tiếp đón và giao lưu với e nó:)
Hay hội ham vui làm luôn cái off nhỏ ở trường ĐHNN nhỉ!?o_O
Ý kiến bác @o3ma như thế nào!:)

Bình luận từ Facebook