Nhờ các bác tư vấn giúp em mút cây IOLITE

buiduytung

Binh Nhì
Em đánh cây này dc 1 năm rồi cảm giác giật cây này dễ nhưng uy lực không nhanh lắm có combo mút nào hợp với em nó không giơ của em là chặn, đấy trái và sàng giật phải giơ công cảm ơn các bác nhiều .

sunflower

Thượng Sỹ
Mình cũng có em này thi thoảng mới đánh, hiện tại 1 mặt mình dán Donic Coppa Jo Gold, còn mặt kia dán Yasaka Rakza 7 cũng hay lắm đấy

thuongtihar

Thượng Sỹ
Em đánh cây này dc 1 năm rồi cảm giác giật cây này dễ nhưng uy lực không nhanh lắm có combo mút nào hợp với em nó không giơ của em là chặn, đấy trái và sàng giật phải giơ công cảm ơn các bác nhiều .

Cây này hiện tại mình đang sử dụng và mình thấy dùng 2 mặt Nittaku Flyatt Soft là hợp nhất cả về túi tiền lẫn tốc độ và độ xoáy ngay cả độ bền nữa...........Thân!

Bạn cứ mua về đánh thử nếu cảm thấy không hợp thì bao nhiêu mặt Flyatt Soft mình đều mua lại hết hiiiiiiiiiiiiiii

duc82vn2000

Thượng Sỹ
Mình trình thấp nhưng thấy có cậu e có lối đánh như bạn rất hay.trái chặn đẩy dùng mặt tàu H3 để chống quả giật thứ 2 sang.quả đầu kê sang bóng dị và tụt.phải dùng ten64, 64fx giật và bạt rất uy lực.

youwin

Trung Sỹ
Thôi combo đang dùng là ngon nhất rồi cu ơi! để a lấy rakza về cho đánh thử, nếu ok thì mua đánh FH đi, BH blizt ngon rồi đừng đổi nữa loạn lên thì chết, còn bạn sunflower tư vấn theo a là FH rakza đó BH barcuda.

Bình luận từ Facebook