Nhờ các bác tư vấn dùm em chọn mút này với ạ

tuannn

Đại Uý
Hiện tại E đang sử dụng phông LS như bên dưới chữ ký và đang định đổi cảm giác FH sang 1 trong 2 loại mút sau Roxon 500 pro hoặc Razaka 7. Bác nào đã từng chơi 2 mặt này rồi thì cho E xin chút cảm nhận khách quan về ưu và nhược điểm của em nó với ạ. FH của E giật đều, giật moi và bạt đều ok, E muốn chọn loại nào mà có cảm giác bóng tốt và an toàn trong những pha xử lý kỹ thuật.

Cám ơn các bác trước,

lamtq

Đại Tá
thế thì bác dùng con sigma pro hoặc vega asia đi roxon thì kiểm soát ko đc tốt lắm, còn Rakza bạt ko ngon đâu bác ợh

thanhtqvn123

Binh Nhất
Razaka7 theo e thấy khá là uy lực
giật moi hơi khó chứ giật tầm trung xa bàn thì tốt...còn phụ thuộc cốt của bác nữa
hơi khó kiểm soát...ở trình của e....
nếu bác dùng mặt ten 05 mà ko hợp...cũng thử chuyển qua raz7 thử xem....
đây là ý kiến của cá nhân e..có gì sai sót ae óp ý

kmfirecat

Thượng Sỹ
Qua hunghabongban mua về thử luôn đi bạn, sẽ có giá ưu đãi với anh em diễn đàn đấy

Bác đổi Bracuda lấy xiom vega asia k? em đang muốn thử mặt Bracuda xem thế nào mà chẳng có tiền mua mới. Mặt Xiom của em màu đen, vỡ 1 chút ở viền nhưng không ảnh hưởng j, em mới mua được 2 tháng.

meoluoitmb

Đại Tá
Bác đổi Bracuda lấy xiom vega asia k? em đang muốn thử mặt Bracuda xem thế nào mà chẳng có tiền mua mới. Mặt Xiom của em màu đen, vỡ 1 chút ở viền nhưng không ảnh hưởng j, em mới mua được 2 tháng.

oạch, mình làm gì có em bracuda nào.....nhầm nhọt sang trồng trọt rồi

kmfirecat

Thượng Sỹ
Hiện tại E đang sử dụng phông LS như bên dưới chữ ký và đang định đổi cảm giác FH sang 1 trong 2 loại mút sau Roxon 500 pro hoặc Razaka 7. Bác nào đã từng chơi 2 mặt này rồi thì cho E xin chút cảm nhận khách quan về ưu và nhược điểm của em nó với ạ. FH của E giật đều, giật moi và bạt đều ok, E muốn chọn loại nào mà có cảm giác bóng tốt và an toàn trong những pha xử lý kỹ thuật.

Cám ơn các bác trước,
bác muốn thử cảm giác xiom vega không, cái này giật gần hay xa bàn đều tốt, bóng đi cắm và cực xoáy. E muốn thử mặt Baracuda nhưng dạo này ví cạn nhanh quá. Mặt xiom vega của em màu đen, mới mua 2 tháng, vỡ ít viền nhưng không mất thẩm mỹ lém

kmfirecat

Thượng Sỹ

Cám ơn các bác trước,
bác muốn thử cảm giác xiom vega không, cái này giật gần hay xa bàn đều tốt, bóng đi cắm và cực xoáy. E muốn thử mặt Baracuda nhưng dạo này ví cạn nhanh quá. Mặt xiom vega của em màu đen, mới mua 2 tháng, vỡ ít viền nhưng không mất thẩm mỹ lém

tuannn

Đại Uý

Cám ơn bạn đã quan tâm, miếng baracuda này mình ko bán cũng như ko đổi vì hiện tại mình đang còn 1 cốt nhưng chưa có quần áo mặc cho E nó. Bia

kmfirecat

Thượng Sỹ
hic em chỉ muốn thử xem em Baracuda thế nào để sắm một combo mới cho nó bóng bẩy chút vì cốt cũ của em mua đc 5 tháng mà em nó nham nhở quá. Có pải Tuấn tân cương k
?

tuannn

Đại Uý
hic em chỉ muốn thử xem em Baracuda thế nào để sắm một combo mới cho nó bóng bẩy chút vì cốt cũ của em mua đc 5 tháng mà em nó nham nhở quá. Có pải Tuấn tân cương k
?

Mình ko phải Tuấn tân cương bạn ơi.

Bình luận từ Facebook