nhờ các anh tư vấn vợt cho người mới giúp ạ

ndkbntt

Binh Nhì
em mới bắt đầu chơi bóng, ko biết phải chọn vợt nào cho người mới, ai tư vấn giúp em với,e o hcma, tieu chi em mua vot dan san re re thoi, tai moi tap choi ma, con ko thi ai co vot cu ban lai cung dc, khi nao len tay roi mua vot xin sau

Last edited:

Trainee

Đại Tá
Bạn định đầu tư bao nhiêu tiền? Hiện nay thấy nhiều người rao bán Treiber K, rất thích hợp cho người mới chơi mà lại muốn dùng vợt tiền triệu đó!

ndkbntt

Binh Nhì
Bạn định đầu tư bao nhiêu tiền? Hiện nay thấy nhiều người rao bán Treiber K, rất thích hợp cho người mới chơi mà lại muốn dùng vợt tiền triệu đó!
Hix e tinh mua cay tam 300k thoi, tai moi vo long, khi nao choinkha roi dau tu sau

Đệ Tử Kỳ An

Thượng Tá
Hix e tinh mua cay tam 300k thoi, tai moi vo long, khi nao choinkha roi dau tu sau
Tình hình là cây nào lúc mình rước cũng tầm 1500K trở lên. Chưa kể mặt nữa. Với xu thế ấy bạn chọn cây 729 dán sẵn đi loại 500k ấy. Xong lượt qua 4-5 tháng rồiđã rước 1 chân dài về dinh.

Trainee

Đại Tá
Bạn ra shop lựa cây vợt dán sẵn nào cầm thấy thích tay thì mua, theo mình nên mua dòng của Butterfly, nhẹ nhàng, dễ đánh, giá dao động dưới 500K.
Vợt dán sẵn có cái hay là cấu tạo bằng gỗ mềm, dễ control giúp người mới chơi nhanh điều khiển được bóng và đánh được đường bóng bền. Sau một thời gian độ 4, 5 tháng khi đánh thuần thuần tay, nếu còn hào hứng chơi tiếp và có nhu cầu, lúc đó sẽ tính đầu tư tiếp. Việc đầu tư khi đó chỉ đơn giản là bóc 2 mặt vợt ra, dán mặt mới độ 2-300K/mặt là được.

ndkbntt

Binh Nhì
Bạn ra shop lựa cây vợt dán sẵn nào cầm thấy thích tay thì mua, theo mình nên mua dòng của Butterfly, nhẹ nhàng, dễ đánh, giá dao động dưới 500K.
Vợt dán sẵn có cái hay là cấu tạo bằng gỗ mềm, dễ control giúp người mới chơi nhanh điều khiển được bóng và đánh được đường bóng bền. Sau một thời gian độ 4, 5 tháng khi đánh thuần thuần tay, nếu còn hào hứng chơi tiếp và có nhu cầu, lúc đó sẽ tính đầu tư tiếp. Việc đầu tư khi đó chỉ đơn giản là bóc 2 mặt vợt ra, dán mặt mới độ 2-300K/mặt là được.
Vay ra cay vot bong ban chu yeu la mat vot ha a

Trainee

Đại Tá
Vay ra cay vot bong ban chu yeu la mat vot ha a
Cả 2 đều quan trọng, sự phối hợp cốt, mặt lại là quan trọng nữa.
Nhưng ở trình độ mới tập chơi mà lại kinh phí vửa phải thì chỉ cần vậy thôi. Để xem sự đam mê, theo đuổi nó tới đâu rồi tính tiếp.

Đệ Tử Kỳ An

Thượng Tá
Có lẻ không bán bạn ơi. Dạo nay vợ con đều lao vào chơi cùng. Chỉ còn thừa 1 em mà cho xoay tua đánh. Một thời gian nữa em nào ít phù hợp nhất sẽ trao đổi...

Heo con

Đại Tá
em mới bắt đầu chơi bóng, ko biết phải chọn vợt nào cho người mới, ai tư vấn giúp em với,e o hcma, tieu chi em mua vot dan san re re thoi, tai moi tap choi ma, con ko thi ai co vot cu ban lai cung dc, khi nao len tay roi mua vot xin sau
Mình cũng mới cầm vợt nè, bạn mua hẳn cây xịn nhất ấy, mua con gì mới ra 4t5 năm 2015 hoặc Amultart đánh cho máu bác ạ @ndkbntt

Đệ Tử Kỳ An

Thượng Tá
Chơi 2 năm là lên hạng rồi chứ mới chơi gì nữa Heo Con. À bạn mua cả ekip bàn, máy, lưới thu hồi của pác nào, tầm ?$ vậy. Mình định sắm bộ tiện cho cả nhà cùng luyện công.

Bình luận từ Facebook