nhờ BQT giup đỡ

Ngakoi

Binh Nhì
tôi nick là dungkinh nay đã bị quên mật khẩu không đăng nhập được nữa nên mượn nick của ngakoi để kính nhờ BQT cho xin lại mật khẩu qua email của dungkinh để đăng nhập vào diễn đàn - chân thành cảm ơn BQT
email của dungkinh : tranminhhue1955@yahoo.com.vn

trin_hoa_an

Trung Uý
Bạn đăng ký nick lúc đó có dùng địa chỉ mail đắg ký, bạn đăng ký có sử ụng địa chỉ mail thì báo quên mật khẩu. Hệ thống sẽ gửi mail reset lại mật khẩu cho bạn. Không đăng nhập thì cứ báo quên mật khẩu nhé bạn. ^^

Nhoveem

Moderator
Bạn Dũng Kính này trihoaan phải gọi bằng chú đấy. Anh Admin xem có giúp gì được để chú lấy lại pass ko nha.

SM5

Administrator
tôi nick là dungkinh nay đã bị quên mật khẩu không đăng nhập được nữa nên mượn nick của ngakoi để kính nhờ BQT cho xin lại mật khẩu qua email của dungkinh để đăng nhập vào diễn đàn - chân thành cảm ơn BQT
email của dungkinh : tranminhhue1955@yahoo.com.vn

Một đường link hướng dẫn đặt lại mật khẩu đã được gửi về email của bạn.
Bạn nhấn vào link đó và đặt lại mật khẩu mình muốn.

Nếu không thấy mail từ diễn đàn bóng bàn, vui lòng kiểm tra trong thư mục Bulk (rác).
Có thể yahoo đưa vào đó
Thân
Bạn làm thử rồi cho BQT biết thế nào nhé.

mask2009

Thiếu Uý
Một đường link hướng dẫn đặt lại mật khẩu đã được gửi về email của bạn.
Bạn nhấn vào link đó và đặt lại mật khẩu mình muốn.

Nếu không thấy mail từ diễn đàn bóng bàn, vui lòng kiểm tra trong thư mục Bulk (rác).
Có thể yahoo đưa vào đó
Thân
Bạn làm thử rồi cho BQT biết thế nào nhé.
e sợ là bác này lau quá rồi ko vào diễn đàn, khi diễn đàn sập thời gian trước, e cũng mất nick ko khôi phục đc, bác chủ cứ đăng ký lại với tên nick cũ, e nghĩ se ổn thôi.

SM5

Administrator
e sợ là bác này lau quá rồi ko vào diễn đàn, khi diễn đàn sập thời gian trước, e cũng mất nick ko khôi phục đc, bác chủ cứ đăng ký lại với tên nick cũ, e nghĩ se ổn thôi.

BQT đã kiểm tra rồi bạn à. nick dungkinh đã có và hoàn toàn Ok
chỉ có điều bác ấy quên mật khẩu thôi.
BQT đã gửi email cho bác ấy change pass mới rồi.

Ngakoi

Binh Nhì
BQT đã kiểm tra rồi bạn à. nick dungkinh đã có và hoàn toàn Ok
chỉ có điều bác ấy quên mật khẩu thôi.
BQT đã gửi email cho bác ấy change pass mới rồi.

dungkinh cảm ơn BQT đã quan tâm giup đỡ nhưng đến giơ này trong mail của dungkinh chưa có email của BQT gửi tới
nhờ BQT giup lại một lần nửa thử có được không - cảm ơn
địa chỉ email của dungkinh là : tranminhhue1955@yahoo.com.vn

dungkinh

Thượng Sỹ
bạn dungkinh check mail lại lần nữa nhé. BQT mới gửi email cho bạn.

cảm ơn SM5 - cảm ơn BQT nhiều nhiều dungkinh đã nhận đươc mật khẩu mới và đã đăng nhập thành công
một lần nữa cảm ơn SM5 - cảm ơn BQT

Drhongson

Đại Tá
cảm ơn SM5 - cảm ơn BQT nhiều nhiều dungkinh đã nhận đươc mật khẩu mới và đã đăng nhập thành công
một lần nữa cảm ơn SM5 - cảm ơn BQT
Chúc mừng bác Dungkinh nick đã hoàn hồn .
Mới hôm nào còn thấy Thái Như Ý chào hỏi bác kia mà .
Em cũng hay gặp tình trạng quên pass , vì trong đầu hỗn mang hơn chục cái pass , nào mấy cái thẻ ATM , yahoo, face book,
Pass nick mấy diễn đàn , mà lâu lâu lại phải đổi pass để bảo mật ... giấu vợ . rứa là loạn hết cả lên . hì

sondien

Thượng Sỹ
Em cũng hay gặp tình trạng quên pass , vì trong đầu hỗn mang hơn chục cái pass , nào mấy cái thẻ ATM , yahoo, face book,
Pass nick mấy diễn đàn , mà lâu lâu lại phải đổi pass để bảo mật ... giấu vợ . rứa là loạn hết cả lên . hì
----------
Bác mà ko nhớ pass là ae buồn lắm đấy. Ko biết bác chuẩn bị tết thế nào. mà bây giờ mới hoit bác thì chỉ hỏi ăn thôi, ko hỏi làm nữa A nhỉ.

dungkinh

Thượng Sỹ

cảm ơn Drhongson
dungkinh nếu như cứ ở nhà vào DĐ là có ngay - thời gian như thế đã bị quyên mật khẩu
zờ vào vũng tàu ăn tết không đăng nhập được buồn quá A sơn À

Bình luận từ Facebook