Nhờ ACE BB tư vấn cho mình một cốt có tc: độc, đẹp ,lạ & kiếm phải sắc

haitanqd

Thượng Tá
Hiện nay mình đã nghiên cứiu trên các box của cá nhà SX cốt vợt BB và thích cốt sau:

1. Hãng : Conrnilleau - gatien glory : ( Nặng 85 -92)
Màu sắc sang trọng bắt mắt, tính năng chuẩn , giá cả hợp lý, hàng lạ

2. Hãng : Stiga - Rosewood VII: tốc độ, kiểm soát, nặng ( 139, 54, ,82 đến 90g)
Màu sắc sang trọng bắt mắt, cũng rất đẹp và giá cả hợp lý

Nhờ ACE BB tư vấn giúp mình một kiếm độc, đẹp, hấp dẫn, bắt mắt ...để trang bị phòng thân khi gặp cướp
Thanks! Bia
THTQD./.

Last edited:

Ruahoguom

Thiếu Uý
Hiện nay mình đã nghiên cứiu trên các box của cá nhà SX cốt vợt BB và thích cốt sau:

1. Hãng : Conrnilleau - gatien glory : ( Nặng 85 -92)
Màu sắc sang trọng bắt mắt, tính năng chuẩn , giá cả hợp lý, hàng lạ

2. Hãng : Stiga - Rosewood VII: tốc độ, kiểm soát, nặng ( 139, 54, ,82 đến 90g)
Màu sắc sang trọng bắt mắt, cũng rất đẹp và giá cả hợp lý

Nhờ ACE BB tư vấn giúp mình một kiếm độc, đẹp, hấp dẫn, bắt mắt ...để trang bị phòng thân khi gặp cướp
Thanks! Bia
THTQD./.

Bác xem chữ ký của em nhé!!!!!!!!!!!!!!!

haitanqd

Thượng Tá
Bác xem chữ ký của em nhé!!!!!!!!!!!!!!!

Thank e. A đã xem về hình ảnh và kết cấu của cốt dày 7 lớp, nhưng vẫn chưa cảm thấy gọi là hàng độc bởi màu sắc mang nét truyền thống, cán vợt bt.
A nghĩ cốt đó đánh sẽ rất hay nhưng hạ thủ đối phương phải " Độc " như vậy mới giải quyết nhanh. OK em nhé

Ruahoguom

Thiếu Uý
Thank e. A đã xem về hình ảnh và kết cấu của cốt dày 7 lớp, nhưng vẫn chưa cảm thấy gọi là hàng độc bởi màu sắc mang nét truyền thống, cán vợt bt.
A nghĩ cốt đó đánh sẽ rất hay nhưng hạ thủ đối phương phải " Độc " như vậy mới giải quyết nhanh. OK em nhé

A xem lại vì làm gì có cái vợt nào có màu như thế đâu nhé!!!!

haitanqd

Thượng Tá
OSP có thể đặt cán vợt theo nhiều mẫu khác nhau, có mẫu "nghiêng" rất độc đáo, có mẫu "vẹo" cho tay phải hoặc tay trái, hoặc một số kiểu cán đã bị "thất truyền"....

----------------
Bạn xem có cái nào lạ, độc up lên cho ACE xem chút cho đã mắt, vài ngày nữa sẽ thay kiếm nên muốn quyết nhanh

phungducthang

Đại Tá
Không nhanh được đâu, trừ Darker có thể có ngay, còn lại phải đặt hàng, tôi đang muốn đặt 1 cây OSP mà chắc phải mất hàng tháng

phungducthang

Đại Tá
OSP chỉ giới thiệu các thông số: Số lớp (ply), các mẫu cán (FL, ST,... một số mẫu cán đặc biệt), về kích thước và trọng lượng là do mình đặt trong phạm vi cho phép, Về cảm giác chỉ chung chung là ALL,OFF-, OFF+... Bạn vào mục giỏ hàng sẽ có các lựa chon về thông số bổ sung và yêu cầu đặt hàng riêng...

haitanqd

Thượng Tá
OSP chỉ giới thiệu các thông số: Số lớp (ply), các mẫu cán (FL, ST,... một số mẫu cán đặc biệt), về kích thước và trọng lượng là do mình đặt trong phạm vi cho phép, Về cảm giác chỉ chung chung là ALL,OFF-, OFF+... Bạn vào mục giỏ hàng sẽ có các lựa chon về thông số bổ sung và yêu cầu đặt hàng riêng...

---------------
Theo bạn Rosewood 7 so với OSP Musko thế nào?

phungducthang

Đại Tá
Những cây tôi giới thiệu với bạn đều là handmade, khác với các thương hiệu khác là sản xuất dây chuyền... Nên khó so sánh với nhau được

phungducthang

Đại Tá
Tôi không có điều kiện để test nhiều cốt vợt, trước đây tôi dùng nhiều loại không đáng nêu tên, sau đó dùng Mazunov OFF+ một thời gian ngắn, sau đó là 1 cây Tamca Gergely 21, rồi nghe 1 bạn trên diễn đàn tư vấn tôi đổi sang cây Darker 7p2a Carbon và thực sự cây Darker đã thuyết phục tôi, nó không phải là một cây tốc độ nhưng đầy cảm giác... tôi đã cất các cây trước đây vào bộ sưu tập, và sẽ sưu tầm thêm một số cây thuộc dòng handmade như đã giới thiệu với bạn

Bình luận từ Facebook