nhờ bác Dũng tư vấn giúp

E đang đánh cốt zjk zlc.quả giật phải của e thi tốt nhưng quả trái thi hơi yếu,thường chỉ cắt thôi,nhờ bác tư vấn giúp e nên đánh fh va bh như nào cho hợp lí, vừa rồi thay đổi nhiều mặt qua loan đao mất.thanks bác

Dũng Cửu

Đại Tá
E đang đánh cốt zjk zlc.quả giật phải của e thi tốt nhưng quả trái thi hơi yếu,thường chỉ cắt thôi,nhờ bác tư vấn giúp e nên đánh fh va bh như nào cho hợp lí, vừa rồi thay đổi nhiều mặt qua loan đao mất.thanks bác

cốt zik zlc có độ ổn định cao bác có thể chơi:
FH : TEN 64
BH :pLASMA 470
bên trái bác hơi yếu đánh plasma 470 khống chế giao bóng,chặn bóng,tăng trái gò bóng rất tốt giúp bác có thể vừa đánh trái hay vừa phát triển kỹ thuật trái tay
^_^

kater

Thượng Sỹ
Anh Dũng cho em hỏi chút về keo SuShaofa, đây có phải là keo tăng lực có tác dụng tune mặt H3 không anh? Em dán mặt vào thì mút sponge dãn hẳn ra và cong veo, như vậy keo này có tác dụng tune và không cần tune bằng BabyOil nữa phải không anh?

Drhongson

Đại Tá
Anh Dũng cho em hỏi chút về keo SuShaofa, đây có phải là keo tăng lực có tác dụng tune mặt H3 không anh? Em dán mặt vào thì mút sponge dãn hẳn ra và cong veo, như vậy keo này có tác dụng tune và không cần tune bằng BabyOil nữa phải không anh?
Nửa đêm vào nhờ tư vấn thế này thì quả là quá cần rồi , để mình phone mời Nhà tư vấn Dũng Cửu
vào trả lời ngay cho bạn mới duoc .

Dũng Cửu

Đại Tá
đây là keo tăng lực tune H3 và có time tăng luc lâu hơn keo haifu!dùng keo này ko cần dùng babyoil nữa em nhé!với dân phong trào thì cứ dùng haifu,sushaofa để quét là ok roài!chuyên nghiệp khi đấu giải họ bọ kiểm tra trên máy quét nên mới phải tune ^ ^

Dũng Cửu

Đại Tá
đây là keo tăng lực tune H3 và có time tăng luc lâu hơn keo haifu,em quét tầm 3 đến 5 lớp thì 2 đến 3 tuần sau mới cần bóc ra dán lại keo sushaofa quét đến lớp thứ tư trở đi độ bám dính rất cao và time tăng lực cao hơn haifu khá nhiều!dùng keo này ko cần dùng babyoil nữa em nhé!với dân phong trào thì cứ dùng haifu,sushaofa để quét là ok roài!chuyên nghiệp khi đấu giải họ bắt kiểm tra trên máy quét nên mới phải tune ^ ^

Dũng Cửu

Đại Tá
Nửa đêm vào nhờ tư vấn thế này thì quả là quá cần rồi , để mình phone mời Nhà tư vấn Dũng Cửu
vào trả lời ngay cho bạn mới duoc .
Bác Sơn nhiệt tình quá lúc bác gọi cháu cháu dậy nhưng bị mất mạng chưa trả lời ngay được!thanks bác! :)

Tien Sy

Thượng Sỹ
Dan keo tang luc thi bao nhieu ngay nen dan 1 lan vay anh? Em dang dung keo haifu. Dan tren Mặt va cot bao Nhiêu Lớp vay anh

Bình luận từ Facebook