Ngoài lề - Thơ cho anh!

Trạng .... CÁ

Đại Tá
Tim a màu đỏ, gặp trạng cá, nhìn mái tóc anh ấy là tụt cảm xúc rồi còn cứng với chả cong với thẳng gì nữa.
Ngày trước có @Red Arc còn mượn danh để ngồi cạnh em @tibhar_vn tí, chứ giờ chả dựa được vào ai mà ... , buồn quá, mà tự mình làm thì không dám ... chịu trách nhiệm :p:p:p:p:p Hay là nhờ bác @o3ma nhỉ ;)

VR46

Đại Tá
Thích hồng, anh sẽ khổ biết không
Nhân gian có nhiều lắm chỗ hồng
Hồng thắm, hồng phai, hồng sen tím
Đôi khi còn hồng cả chỗ ...hông

Thích hồng anh nghịch thế nào anh?
Vuốt ve? sờ nắn? nặn vòng quanh?
Vê tròn rồi anh bóp cho méo
Hay là anh giẫm nát tanh bành?
Hồi nay thơ của @Hoa anh tuc hay hơn trước nhiều. Ở trong này anh nhờ @Red Arc nhét cho anh 1 ít thơ mà nhét mãi không vào được. Không biết @Trạng .... CÁ nó nhét kiểu gì + @Hoa anh tuc cho vào được cũng giỏi.
Bái phục

Trạng .... CÁ

Đại Tá
Hồi nay thơ của @Hoa anh tuc hay hơn trước nhiều. Ở trong này anh nhờ @Red Arc nhét cho anh 1 ít thơ mà nhét mãi không vào được. Không biết @Trạng .... CÁ nó nhét kiểu gì + @Hoa anh tuc cho vào được cũng giỏi.
Bái phục
Anh lại khen em quá đáng, em có bổ dọc bổ ngang gì đâu
Nếu mà nhét thì em cứ nhét vào thôi, tiếp nhận hay không là do @Hoa anh tuc . Được thì ra nụ, không được thì ... coi như may cho em thôi :p

Trạng .... CÁ

Đại Tá
@tibhar_vn giờ là Việt Cận rồi. Sợ chú rồi
giới thạo tin gọi anh bằng ... Nhưng mà chửa có confirm, thành ra ... không phải né:p

Cứ tán cái đã, đổ vào đâu thì KỆ
@tibhar_vn nhìn kỹ không xinh
Mà khối anh chả thể vô tình
Nhác trông qua, cũng vừa con mắt
Càng nhìn em lại càng thấy ... xinh

Em chả trong trắng lẫn ngây thơ
Dù da em trắng tựa mây mơ
Em nói câu nào ra câu ấy
Khối anh ngồi nghĩ, ... phát ngẩn ngơ

Em cười nói chung khá là duyên
Yêu em, nhiều anh chắc phát điên
Tán em nhiều nhất anh @Trạng .... CÁ
"May có bác Ma đỡ hộ mình ...":D
:D:D:D

Trainee

Đại Tá
...Em cười nói chung khá là duyên
Yêu em, nhiều anh chắc phát điên
Tán em nhiều nhất anh @Trạng .... CÁ
"May có bác Ma đỡ hộ mình ...":D
:D:D:D
Vẫn là em mà :)
Vì dạo này mấy anh em chỉ thích thơ, mà đầu óc em đọc thì được, làm thơ, đối thơ thì chịu.
Em chỉ thích văn xuôi, xuyên tạc thôi :D
Anh Cá nhiệt, nhưng Yahoo!!! roài!
Em nó thích xuyên tạc, anh lại cứ thơ thơ thẩn thẩn, lẩn mẩn đâu đâu, rõ chán!

tibhar_vn

Thượng Tá
Anh thích cách suy nghĩ này của cô, đã vui là phải hết mình, chuyện sau này ... từ từ rồi tính em nhỉ

Hôm nào đi vui tí em ơi, à quên, anh @o3ma hôm nào rủ @tibhar_vn đi vui ... với em tí nhé :p:p:p
Hôm nào mấy anh em gặp nhau đi anh, cũng lâu lắm rồi nhỉ. Lần cafe ở Nguyễn Thái Học từ mùa hè, mà bây giờ đông lạnh lắm rồi :)

Bình luận từ Facebook