Ngó Topic Thách Đấu lại Nhớ Bình Ni Thắng Ủn

Drhongson

Đại Tá
Mình nhớ khi xưa có lẽ BÌNH NI là cao thủ còm đầu tiên duy nhất
dám THÁCH ĐẤU TẤT CẢ CÁC CAO THỦ HẠNG B DIỄN ĐÀN KHẮP CẢ NƯỚC
để giải toả cái bức xúc bị xếp hạng dưới khả năng .

Rồi sau đó anh liên tục đem bầu máu nóng đi giao đấu khắp trong Nam ngoài Bắc , khi thắng thì họp báo cười toe còi ,
lúc bại thì mắt đỏ hoe đẫm lệ tan nát đời hoa héo .
Nối tiếp BÌNH NI , THẮNG ỦN cũng đang đắm mình trong cái không khí đẫm mùi đao kiếm đa tình ấy .

Mình cứ mong cái tinh thần BÌNH NI , THẮNG ỦN , HƯ TRUC ... tươi thắm mãi trong việc THÁCH ĐẤU này .

Để mỗi khi Thách đấu là rộn ràng khẩn trương , là náo nức đông vui ,là đủ nóng ,
đủ căng thẳng để nhiều kịch tính mà không gây xích mích đổ vỡ anh em ...

MONG LẮM LẮM THAY .

tcgroup

Bố cu Tít
Toàn thể loại B tái chanh, ti toe lên thách đấu bị đánh cho quên đường về rồi bác Sơn ơi!

Muốn mấy bác này hoạt động sôi nổi thì phải gặp em, em nhường cho mấy cốc bia là họp báo rôm rả ngay :))

Nguoi_Chicago

Trung Sỹ
Thuận à, anh biết là em không thích anh vì trên facebook đã bêu xấu vụ thuê thẻ đại biểu đứng cạnh Nguyễn Nam Hải chụp ảnh trong đại hội Liên Đoàn Bóng Bàn Tp.Hà Nội vừa qua. Nhưng đã là thằng đàn ông thì em nên trả lời ngay tại đấy, sao lại vào diễn đàn bóng bàn mượn topic của anh Sơn để trải lòng. Em thì còn phọt phẹt lắm Thuận thịt chó à. Anh nghĩ em nên chăm tập bóng vào chứ suôt ngày loanh quanh chụp ảnh với các cựu tuyển thủ quốc gia trình bóng nó vẫn thế thôi. Em phải tự đứng trên đôi chân của mình chứ toàn hưởng tiếng thơm ké của người khác hoài vậy sao em trưởng thành được.

Sau khi đọc những dòng trên, nếu em có nhã hứng thì mua vé vào Saigon thách đầu với anh nhé! (Khi đi nhớ mang theo 2 chai Chivas 18)

tcgroup

Bố cu Tít
Bình Ni bản lĩnh lắm

Đề nghị công bố lịch công tác đi không em vào mà lại trốn đi Chicago thì chán lắm (Kiểu này giang hồ sắp dậy sóng rồi đây)

P/s: 2 Chai thì lập lại lịch sử à, 5 chai nhé xem lịch sử có thay đổi được không, lại về Chicago trong ngày thì buồn lắm hehe

tcgroup

Bố cu Tít
À quên, nếu Bình Ni đủ dũng cảm 24 tháng này lên núi (Đà Lạt) tỉ thí luôn mới máu. Ai thua cộng cả vé máy bay khứ hồi và 2 chai chivas nhé!

damme_bongban214

Thượng Tá
em chi la khong hang da tung danh voi THẮNG ỦN 4 tran an ca 4 .nhung chi la 4 trai nuoc. ko co K nao ca THẮNG ỦN danh xa ban rat hay .chac la ba THẮNG ỦN cau em thoi chu danh do la di . Mong se co nga gap lai bac THẮNG ỦN

Bình luận từ Facebook