Ngày hội bóng bàn Cần Thơ - Quần hùng hội tụ

Trắng Đen

Thượng Tá
Nhưng đôi có quy định là A không được đứng với A không anh! Sao em không thấy 2 ông A nào đứng với nhau cả thế
Có quy định, trừ 1 vài trường hợp như bỏ lâu ngày,... thì mới được chấp nhận như Bình Đen và con là Khang. Thực ra đánh đôi thì cặp A,B cũng chưa chắc thắng BB, AC vì còn nhiều yếu tố lắm. Vì cả hên xui nếu lọt vào bảng tử thần nữa. :)

Sau giải này, BTC đang hoàn thiện điều lệ để làm tiếp giải Pre và lôi đài bắt đầu từ 2/9 này đó.
Một số đội đang đăng tuyển quân đấy!

Hưng Hà VT

Trung Uý
Có quy định, trừ 1 vài trường hợp như bỏ lâu ngày,... thì mới được chấp nhận như Bình Đen và con là Khang. Thực ra đánh đôi thì cặp A,B cũng chưa chắc thắng BB, AC vì còn nhiều yếu tố lắm. Vì cả hên xui nếu lọt vào bảng tử thần nữa. :)

Sau giải này, BTC đang hoàn thiện điều lệ để làm tiếp giải Pre và lôi đài bắt đầu từ 2/9 này đó.
Một số đội đang đăng tuyển quân đấy!
Hay quá Bác! Giờ phong trào được đẩy mạnh lên như vậy hả bác, vậy thế này em xin 1 slot đánh C thôi :D:p! Mà mùng 2 tháng 9 này có giải nào nữa không Bác

Trắng Đen

Thượng Tá
Hay quá Bác! Giờ phong trào được đẩy mạnh lên như vậy hả bác, vậy thế này em xin 1 slot đánh C thôi :D:p! Mà mùng 2 tháng 9 này có giải nào nữa không Bác
Đồng chí Hà đang hoàn thiện điều lệ giải Pre đấy. Và lôi đài hàng tuần. Thông tin bác vào group bóng bàn cần thơ trên face nhé

Bóng bàn Cần Thơ

Super Moderators
Cảm ơn anh! Em tham gia nhóm rồi .
vì 1 số lý do cá nhân nên những thành viên đc add vào nhóm mà mình ko biết mặt hoặc ko thấy tham gia vào các hoạt động gì của bóng bàn cần thơ thì mình đã loại ra, vì vậy nếu add ai vào Hà cho anh biết người đó thế nào nhé, vì bây giờ facebook vi rút nhiều quá nên phải cẩn thận :)

Bình luận từ Facebook