Nên chọn Acuda S1 - S2 - S3 - S1 Turbo cho FH ?

Timo boll VN

Trung Uý
Mình muốn chuyển qua chơi các mút của Donic. Nhờ các bác tư vấn cho 1 em mềm, xoáy và nhẹ nhất trong số các em sau với ah: Acuda S1 - S2 - S3 - S1 Turbo !
Thanks !

thethao

Đại Tá
Nếu thích dòng donic chơi hợp ZJK Zlc bạn:
Combo1: FH: bluefire M2, BH: Baracuda loại thường hoặc acuda s2
Nếu các loại donic acuda, thì nói chung dòng acuda cũng ko nặng lắm đâu, độ nặng theo thứ tự: S1~S1 turbo>S2>S3, về độ xoáy cũng theo trình tự đó
Combo2: FH: S2 + BH: S2
Mình nghĩ combo 1 cho đường bóng uy lực và sát thủ hơn, độ control cũng ko hề thiếu, nhược điểm nặng hơn combo 2 một chút cũng ko nhìu lắm đâu.

kaka tran

Thượng Sỹ
Mình chuyên đánh Donic đây, S3 mềm, dễ kiểm soát dễ thích ứng nhanh cho người mới chơi. S2 cứng, khó đánh nhất là khi mới đánh lần đầu thấy khó chịu lắm. nhưng với những ai chơi giật lao, xé bàn dùng S2 quen lại cho cảm giác tự tin, uy lực trong từng quả đánh. Đối với chặn giật và cắt bóng S3 cũng dễ làm quen cho người lần đầu sử dụng. S2 e khuyên Bác nếu dùng khi là một tín đồ có lối đánh tấn công nhé ( cảm giác quả giật cắm hơn S3 đấy )

tuannn

Đại Uý
Nếu thích dòng donic chơi hợp ZJK Zlc bạn:
Combo1: FH: bluefire M2, BH: Baracuda loại thường hoặc acuda s2
Nếu các loại donic acuda, thì nói chung dòng acuda cũng ko nặng lắm đâu, độ nặng theo thứ tự: S1~S1 turbo>S2>S3, về độ xoáy cũng theo trình tự đó
Combo2: FH: S2 + BH: S2
Mình nghĩ combo 1 cho đường bóng uy lực và sát thủ hơn, độ control cũng ko hề thiếu, nhược điểm nặng hơn combo 2 một chút cũng ko nhìu lắm đâu.
E thích combo 1 hơn.

Vũ Linh

Trung Sỹ
minh dang thua S1 rat moi. ban co nhu cau khong
bạn có ở Hà Nội ko, mặt của bạn chơi được bao lâu rồi, màu gì vậy. Mình cũng muốn thử cảm giác s1, mình cần mặt đỏ, nếu có thể thì bạn gửi hình và giá vào inbox nhé. Thanks

haboll

Đại Uý
Jp 03 cứng ngang ten 05, xoáy kém hơn chút!
Acuda S3 xoáy, mềm, dễ chơi!
Em đang dùng combo FH: Jp03, Bh: Acuda s3, cốt amutart đánh phê lòi, mấy quả giật sung bên fh rất sướng, còn bên bh thì mềm mại, e thấy s3 đánh trái rất hay, sự lựa chọn sau ten!

Bình luận từ Facebook