Muốn tìm người đánh giải đồng đội Thanh Hoá open

zhangjike.DHU

Trung Sỹ
To ae bóng bàn Thanh hoá. Mình tham gia giải lần này nhưng do ở xa lại đi một mình (Quảng trị), mình muốn chơi giải đồng đội hạng B nhưng ko có đội. Vậy ae nào chưa có đội thì lập team với mình cùng đánh nhé. Rất vui dc giao lưu với ae.

Last edited:

yinhet11+

Đại Uý
Lần này tôi cũng tham gia thi đấu đây. Nhưng đội của mình đông lắm. Đang thừa người, hay là mình gia nhập đội của bạn. Nhà mình cách địa điểm thi đấu 9 km.

yinhet11+

Đại Uý
Mình tìm ko dc bạn ơi,hic...hic....nản quá....chắc có lẽ là hủy tham gia thui....vì mình cũng có đăng ký nội dung đơn A nhưng giờ ko còn hào hứng như ban đầu nữa
Như đã trao đổi qua điện thoại với zhangjike.DHU Thật vinh dự được giao lưu với bạn, hẹn gặp tại TH nhé!

yinhet11+

Đại Uý
Dạ e ko dám,nếu e ra TH a e mình giao lưu a nhé
Trước đây anh học ĐH Vinh, quen rất nhiều người Nghệ an và Quảng trị. Năm 2002-2005 công tác ngoài Hà Nội có tập bóng bàn cùng em Hoành (sn 1980) ở CLB Nghĩa Tân Cầu giấy. Hiện nay em Hoành đang dạy khoa Sinh ĐHV cũng là một tay vợt có số má! Xếp hạng B diễn đàn đó - Để sáng mai anh đt xem cậu ấy có ra TH vào dịp cuối tuần không.

NSN

Binh Nhất
Mình cũng wen vài người ở khoa Sinh DH Vinh và cũng tham gia giải TH đợt này. Nhắn cho mình SDT của e Hoành nhé. Biết đâu lại gặp nhau ở giải này. Thanks.
Trước đây anh học ĐH Vinh, quen rất nhiều người Nghệ an và Quảng trị. Năm 2002-2005 công tác ngoài Hà Nội có tập bóng bàn cùng em Hoành (sn 1980) ở CLB Nghĩa Tân Cầu giấy. Hiện nay em Hoành đang dạy khoa Sinh ĐHV cũng là một tay vợt có số má! Xếp hạng B diễn đàn đó - Để sáng mai anh đt xem cậu ấy có ra TH vào dịp cuối tuần không.

Bình luận từ Facebook