Mua cốt vợt Butterfly ở đâu an toàn, không bị hàng giả.

hoantopas

Đại Tá
không biết mình đăng bài này có đúng địa chỉ không, nhưng chả biết đăng ở mục nào?. TÌnh hình là mình vừa đọc bài viết về rất nhiều cốt vợt Giả xuất hiện ở VietNam, và nhiều nhất là của Butterfly, mà mình thì lại là tín đồ của Butterfly nên khi đọc bài xong cũng hơi lo lo, vậy xin các Bạn cho mình hỏi là, giờ mua cốt vợt của Butterfly thì nên mua ở những của hàng nào ở Hanoi thì uy tín mà không bị dính hàng Giả. Mình thì mình hay mua ở Shop Hùng Hà, 160 Nguyễn Thái Học.

không biết mình đăng bài này có đúng địa chỉ không, nhưng chả biết đăng ở mục nào?. TÌnh hình là mình vừa đọc bài viết về rất nhiều cốt vợt Giả xuất hiện ở VietNam, và nhiều nhất là của Butterfly, mà mình thì lại là tín đồ của Butterfly nên khi đọc bài xong cũng hơi lo lo, vậy xin các Bạn cho mình hỏi là, giờ mua cốt vợt của Butterfly thì nên mua ở những của hàng nào ở Hanoi thì uy tín mà không bị dính hàng Giả. Mình thì mình hay mua ở Shop Hùng Hà, 160 Nguyễn Thái Học.

Chào bạn, Tôi là Hùng cám ơn bạn và những người đã và luôn ủng hộ Hùng Hà bóng bàn, Thực chất trong kinh doanh để tồn tại được điều quan trọng nhất là uy tín, có câu " Uy tín mang về tiền" và với tôi cũng vậy kể từ ngày kinh doanh dụng cụ bóng bàn tính đến nay đã được 9 năm và chuẩn bị được 10 năm rồi, Tôi luôn tự hào là dường như đã làm hài lòng hầu hết tất cả các khách hàng, tất nhiên không thể tránh khỏi sự hiểu lầm đối với một số người. Nhưng tôi muốn chia sẻ với bạn rằng Hùng Hà bóng bàn thành công ngày hôm nay là nhờ có uy tín và thái độ phục vụ. Có câu "Mua danh 3 vạn, bán danh chỉ có 3 đồng" nên tôi tin chắc tất cả những người kinh doanh chân chính không bao giờ muốn huỷ hoại uy tín của mình bằng những cái lợi ích rất nhỏ trước mắt, bạn có thể lựa chọn một số cửa hàng uy tín để mua hàng Buterfly ngoài Hùng Hà bóng bàn như Vitas, Hoả châu ở ngoài Hà Nội..... còn trong Nam thì bạn có thể mua của Take là đại ký độc quỳên butterfly tại Việt Nam.
Còn về phía Hùng Hà với dòng sản phẩm của Butterfly Đa số là hàng chính hãng của Take, trường hợp 1 số sản phẩm mà Take chưa đáp ứng được kịp thời cho thị trường, thì Hùng Hà cũng nhập lại của một đại lý chính hãng butterfly tại Nhật,(Số lượng không nhiều) tất nhiên hàng hoá là hàng chính hãng, được đảm bảo và bảo hành bằng chính cái "Uy tín" của Hùng Hà, và đó cũng là tài sản quý giá nhất của Hùng Hà. chính vì vậy riêng mua hàng tại Hùng Hà bóng bàn bạn hoàn toàn yên tâm không chỉ Butterfly mà còn tất cả các hãng khác đều được Hùng Hà nhập khẩu từ chính hãng.
Chúc bạn và mọi người sức khoẻ và hạnh phúc.

Last edited:

tuanlinh

Binh Nhất
Mình đánh ở CLB Hạ Đình, thấy có anh Huy chủ nhiệm CLB biết về cốt vợt và a ấy có nhiều cốt vợt hàng chuẩn lắm đấy. Bạn thử hỏi a Huy xem thế nào nhé!!!

hoantopas

Đại Tá
Mua nhà Hùng Hà chưa an tâm thì ra 21 Trần Đại Nghĩa cho cẩn thận bạn à!

Cảm ơn bạn, Mình lập topic này để muốn hỏi? ngoài shop Hùng Hà ở Hà Nội còn có shop nào bán Butterfly chuẩn và uy tín nữa không? để mọi người cùng biết để tránh phái điều đáng tiếc. Còn bản thân Mình thì hoàn toàn hài lòng về sản phẩm của Shop Hùng Hà.

leqd

Đại Uý
Như anh Hùng khuyên, bạn cứ đến cửa hàng chính hiệu mà mua cho an tâm. Cửa hàng chuyên bóng bàn làm ăn lâu dài, uy tín, hơn nữa có tem, có hóa đơn. Bạn đem vợt về nhờ anh em có kinh nghiệm kiểm tra ngay, không ưng ý đổi ngay được mà. Thậm chí nếu bạn đánh 1 vài ngày thấy không "vừa tay" như ý, các cửa hàng chuyên bóng bàn vẫn hay mua thu lại theo thỏa thuận. Mình nghĩ là chưa có trường hợp nào anh em kêu ca khi mua hàng ở các cửa hàng nổi tiếng chuyên cung cấp dụng cụ bóng bàn.

Ttfan2012

Đại Tá
Trường hợp muốn mua trực tiếp từ nước ngoài, bạn chỉ cần có thẻ Credit rồi vào trực tiếp các trang web Butterfly online,... để mua cũng được (họ sẽ ship về tận nhà cho bạn).

dragonlinh

Thượng Sỹ
Trường hợp muốn mua trực tiếp từ nước ngoài, bạn chỉ cần có thẻ Credit rồi vào trực tiếp các trang web Butterfly online,... để mua cũng được (họ sẽ ship về tận nhà cho bạn).

Xin nhà bác cho iem tý rì viu về 2 cái combo bác đang chơi như ở chữ ký ợ... Iem đang tính mua như cái combo trên của nhà bác...

Ttfan2012

Đại Tá
Xin nhà bác cho iem tý rì viu về 2 cái combo bác đang chơi như ở chữ ký ợ... Iem đang tính mua như cái combo trên của nhà bác...

Hai cây này tương đối giống nhau (kể cả combo). Đánh đều rất hợp với mặt H3 (cảm giác độ cứng trung bình), kiểm soát rất cao và chất lượng gỗ tốt. Chúng đều là những cây vợt hiện đang được sử dụng bởi những vận động viên hàng đầu thế giới (Xuxin, Ai Fuku..). Tuy nhiên, Stiga RWD NCT V theo quan điểm của mình có điểm vượt trội hơn là khi đánh trái lực sẽ mạnh hơn mà vẫn giữ được độ kiểm soát tốt như NA, đòn phải cũng uy lực hơn một tẹo. Hiện nay mình chủ yếu dùng RWD NCT V. À quên là NCT V có một nhược điểm là dán mặt vợt bọt khí rất khó (phải dán đi dán lại nhiều lần mới ăn keo vì mặt gỗ hơi bóng) tuy nhiên đối với mặt H3 thì lại không gặp phải vấn đề này. Đây là một vài cảm nhận của mình về những thanh kiếm mà mình đang sử dụng. Chúc bạn chọn được combo mong muốn nhé.

dragonlinh

Thượng Sỹ
Xin phép chủ thớt, mượn tý đất, nhờ các cao nhân tư vấn tý: 3 cây NA, NCT V và Viscaria thì cây nào phù hợp nhất với H3 ợ? Còn cây nào hay hơn không ợ? iem bổ sung tý: BH đánh gò, chặn, chuyển đánh phải; FH giật moi, sau chuyển sang giật xung hoặt bạt ợ.
Cái combo1 ở chữ ký của iem đánh bị hỏng rồi ợ, vợt va vào cọc chắn xung quanh bàn, thủng vào cốt mất vài mm rồi. Chắc phải từ bỏ iem này, nên giờ đang khẩn cấp tìm 1 combo mới, nhân tiện thử mặt H3 luôn.

Last edited:

docmaorg

Đại Tá
Xin phép chủ thớt, mượn tý đất, nhờ các cao nhân tư vấn tý: 3 cây NA, NCT V và Viscaria thì cây nào phù hợp nhất với H3 ợ? Còn cây nào hay hơn không ợ? iem bổ sung tý: BH đánh gò, chặn, chuyển đánh phải; FH giật moi, sau chuyển sang giật xung hoặt bạt ợ.
Cái combo1 ở chữ ký của iem đánh bị hỏng rồi ợ, vợt va vào cọc chắn xung quanh bàn, thủng vào cốt mất vài mm rồi. Chắc phải từ bỏ iem này, nên giờ đang khẩn cấp tìm 1 combo mới, nhân tiện thử mặt H3 luôn.

Bỏ 1 phiếu co Hurricane Long 2 & King 2 đánh với mút tầu ngon bổ rẻ

Bình luận từ Facebook