Một vài hình ảnh về bóng bàn Sơn Tây 2013

Longst

Trung Uý

Cao thủ Trungtinhđoi gặp Thắng Lục Quân

Đồng trung cấp Quân Y gặp Thắng Lục Quân
Một gia đình bóng bàn với toàn cao thủ của TX Sơn Tây

Last edited:

Longst

Trung Uý
Đây là ảnh thuộc giải bóng bàn đại hội thể dục thể thao thị xã Sơn Tây 23+24/5/2013
Trao giải các vđv nữ

Tài năng Sơn Tây em Phương ( Phùng) và thành viên diễn đàn Longst
Toàn cảnh trước giờ khai mạc

Nhà vô địch lứa tuổi 30-41

Tài năng nhí bóng bàn

Các lãnh đạo UBND TX Sơn Tây và phòng thể thao

Last edited:

MoiTapGiat

Binh Nhì
Đây là ảnh thuộc giải bóng bàn đại hội thể dục thể thao thị xã Sơn Tây 23+24/5/2013
Trao giải các vđv nữ-> hình ảnh này hơi nhầm 1 tý phải là gia đình truyền thống

Tài năng Sơn Tây em Phương ( Phùng) và thành viên diễn đàn Longst
Toàn cảnh trước giờ khai mạc

Nhà vô địch lứa tuổi 30-41 "-> 31 -> 41"

Tài năng nhí bóng bàn

Các lãnh đạo UBND TX Sơn Tây và phòng thể thao

Năm nay dánh giải rất vui . Longst đưa lên những hình ảnh đáng trân trọng .

Last edited:

Longst

Trung Uý
Chúc cho bóng bàn sơn tây ngày càng phát triển. Xét về lượng vận động viên chúng ta có thừa, chủ yếu là đầu tư thêm về chất như: kinh nghiệm, cọ xát...
Mong tất cả mọi người quan tâm đến bóng bàn Sơn Tây hãy cùng vào bóng bàn tx Sơn Tây đóng góp ý kiến, đề ra phương hướng để bóng bàn sơn tây ngày càng mạnh cả về lượng và chất hơn nữa.

Last edited:

khanhbn

Binh Nhì
Cũng đã 2 năm rùi ko về Sơn Tây chơi bóng bàn. Hẹn Sơn Tây trong thời gian tới. Chúc BB Sơn Tây ngày càng phát triển, chúc các VĐV Sơn Tây chơi ngày càng vui

Trau_CoDoc

Trung Uý
A Long dạo này trông phọng độ ghê. Hi. Chúc bóng bàn ST ngày càng phát triển và sẽ ươm đc thêm nhiều mầm non nữa...

Longst

Trung Uý
Cũng đã 2 năm rùi ko về Sơn Tây chơi bóng bàn. Hẹn Sơn Tây trong thời gian tới. Chúc BB Sơn Tây ngày càng phát triển, chúc các VĐV Sơn Tây chơi ngày càng vui
Có phải khánh chơi ở Kim Sơn vô địch đơn TX Sơn Tây đầu xuân 2010 không nhỉ?

Longst

Trung Uý
A Long dạo này trông phọng độ ghê. Hi. Chúc bóng bàn ST ngày càng phát triển và sẽ ươm đc thêm nhiều mầm non nữa...
Dũng à, cảm ơn chú nhé , chú cứ làm a ngại, phong độ gì đâu. Thế công việc mới quen chưa, có chơi bóng bàn đều không? Hôm nọ giao lưu vui nhỉ, à mà nem chú cho ngon thế mấy ông ở clb cứ đòi ăn nữaBia...
Hôm nào về lại sang giao lưu nhé,,,

Longst

Trung Uý
Mạo muội xin hỏi bác Drhongson chơi bóng bàn ở đâu đấy ạ, thấy bác quan tâm đến bóng bàn sơn tây vui quá nên muốn biết địa chỉ của bác, có dịp mời bác lên sơn tây giao lưu ạBia

Drhongson

Đại Tá
Mạo muội xin hỏi bác Drhongson chơi bóng bàn ở đâu đấy ạ,
thấy bác quan tâm đến bóng bàn sơn tây vui quá nên muốn biết địa chỉ của bác, có dịp mời bác lên sơn tây giao lưu ạBia

Úi chà , Cám ơn bạn Longst có nhã ý <<rủ rê >> , Mình ở Sài gòn , vài tháng nữa ra Bắc , sẽ nhờ Dũng Traucodoc đưa đến thăm giao lưu với các bạn ,
Nếu anh em Sơn Tây nào đi qua Sài gòn thì cứ nhắn mình giao hữu nhé (Dũng có số phone của mình ).

Last edited by a moderator:

Longst

Trung Uý
Úi chà , Cám ơn bạn Longst có nhã ý <<rủ rê >> , Mình ở Sài gòn , vài tháng nữa ra Bắc , sẽ nhờ Dũng Traucodoc đưa đến thăm giao lưu với các bạn ,
Nếu anh em Sơn Tây nào đi qua Sài gòn thì cứ nhắn mình giao hữu nhé (Dũng có số phone của mình ).
Hihi, bác ở Sài Gòn thì bọn em lại càng có cơ hội được mở mắt về hòn ngọc viễn đông. Tưởng ai là người bắc cầu chứ Dũng Traucodoc từng một thời là người nhà của clb Xuân Khanh ( Sơn Tây Hà Nội ) nói riêng và Sơn Tây nói chung. Mong sớm được bác ghé thăm.

Longst

Trung Uý
Lối đánh của khanhbn một thời làm khuynh đảo bb sơn tây. ai cũng quan tâm mà, mong có dịp khanhbn lên sơn tây giao lưu nhé

MoiTapGiat

Binh Nhì
Bao h chú về lại Sơn Tây ae giao lưu tý nhờ .Bia

MoiTapGiat

Binh Nhì
Chú có số của anh rồi còn j . Anh Thành CLBBBTTâm h anh sang CLB 54Lê Lợi rồi . Chú có qua Sơn Tây thì qua 54 lê lợi nhé Bia

khanhbn

Binh Nhì
Chú có số của anh rồi còn j . Anh Thành CLBBBTTâm h anh sang CLB 54Lê Lợi rồi . Chú có qua Sơn Tây thì qua 54 lê lợi nhé Bia
Sorry a nhe. E mất máy nhiều lần rùi, lại đổi cả số điện thoại nữa. A cho e số phôn đi khi nào e lên ST a e mình giao lưu :)

zZzHCzZz

Binh Nhất
Anh ý là Thành...1 ngôi sao sáng của bb sơn tây rồi =))
Giờ anh ý là sang 54 Lê Lợi đầu quân rồi em Khánh 300 ạ =))

zZzHCzZz

Binh Nhất
Anh giờ ko có thời gian chơi như trước nữa rồi em ạ :D Nhưng thỉnh thoảng vẫn ra CLB ngoe nguẩy vài quả chơi với các chú các bác ngoài CLB anh . Em dạo này sao rồi ?

Bình luận từ Facebook