một vài hình ảnh về bóng bàn pleyku

khanhcfc

Thượng Tá
Cảm ơn bác Khánh đã đưa hình ảnh bóng bàn Gia Lai lên. Em là Toàn, em của Chị Loan giáo viên, không biết Bác có nhớ không?

Chào toàn.... Anh nhìn ảnh là nhận ra ngay... Nhà em có tiệm bánh mỳ tín phát ... Hồi trước anh rất hay mua đồ ở đấy.....
Em đưa nhiều thông tin và hình ảnh bóng bàn gia lai lên cho anh em giao lưu nhé..... Từ giờ đến cuối năm anh sẽ ghé thăm lại gia lai.... 10 năm rồi đấy

haibahaiba

Đại Uý
Nhắc đến bóng bàn Gia Lai, thì không thể thiếu anh trai này (người đứng bên phải)

2 ông này chơi 2 rơ khác nhau, 1 ông công ào ào, 1 ông (áo sọc) đưa cho mình đánh ... 2 ông thuộc hàng nhất nhì Gia Lai, nhưng không bao giờ tham gia giải khu vực hay toàn quốc chi cả ! chỉ ham vui rồi về với vợ con.

Xahata

Trung Sỹ
2 ông này chơi 2 rơ khác nhau, 1 ông công ào ào, 1 ông (áo sọc) đưa cho mình đánh ... 2 ông thuộc hàng nhất nhì Gia Lai, nhưng không bao giờ tham gia giải khu vực hay toàn quốc chi cả ! chỉ ham vui rồi về với vợ con.
Em không biết Bác là ai, nhưng bóng bàn Gia Lai Bác nắm rất rõ thì phải? :)

khanhcfc

Thượng Tá
@o3ma vao nhận hàng

bongban_ankhe

Binh Nhì
Bóng bàn gia lai mình rất chậm phát triển hy vọng dc sự đầu tư bên ngành TDTT thì hy vọng chứ mình thấy tuổi trẻ bây giờ không phát triển là bao nhiêu so với các tỉnh khác với trình độ bóng bàn ở gia lai còn thua xa . Về sự cơ bản của bóng bàn không dc là bao nhiêu đa số ngừoi này chỉ người kia thôi chứ không có bài bản đào tạo( vd nhất là các tỉnh khác họ đánh đều được 2 càng nhưng ở gia lai đa số đánh dc một bên)
Còn tuổi trẻ thì ko một ai cả ( a sơn thì đa gần 40 rồi nhưng vân vô đich tỉnh va bóng bàn chưa ai vượt qua dc anh tuyên đã 50 tuổi)

Bình luận từ Facebook