một vài hình ảnh về bóng bàn pleyku

khanhcfc

Thượng Tá
Đội tuyển thành phố pleyku
image-8fbc9d6d7b5c46cb34d98aa6e26b2867f3d04676db7878abaafea3c11fa43a98-V.jpg

o3ma

Đại Tá
Mình sống ở pleyku 5 năm...... Biết cầm vợt cũng ở đây
Không biết hồi bác ở đó đã có quán bê thui Đức Huy ở chỗ cầu trắng trên đường đi sân bay Pleiku chưa. Tôi cũng đã đi khá nhiều nơi nhưng món này ở đây rất ngon, rất ấn tượng và rất tốn bia.

khanhcfc

Thượng Tá
Không biết hồi bác ở đó đã có quán bê thui Đức Huy ở chỗ cầu trắng trên đường đi sân bay Pleiku chưa. Tôi cũng đã đi khá nhiều nơi nhưng món này ở đây rất ngon, rất ấn tượng và rất tốn bia.

Bác có nhầm quán bê thui ở buôn ma thuột ko vậy

thanhchuatau

Đại Uý
Thế hệ trẻ pleyku ko phát triển bác ơi. Sở TDTT chỉ đầu tư bóng đá.. Bb chỉ tự phát thôi
Minh dong y voi voi quan diem cua ban .nhin khuon mat rang ro cua chu son ,voi chiec huy chuong vang tai giai bong ban t thong tp pleyku . Hoi thang 3 vua qua minh da tung dang quang 2 noi dung mon bb tai dai hoi tdtt tinh lan thu 5 o cai tuoi 48 . Ban nghi xem minh nen vui hay buon !

o3ma

Đại Tá
Mình ở đấy từ 2000-2005 ..... 10 năm nay minh quay lại pleyku vài lần....... Đường bạn nói trước đây mình gọi là đường cách mạng nối từ hoa lư ra bẹnh viện tỉnh gia lai
Vậy là TP đặt lại tên đường rồi, đường từ Hoa Lư về sân bay giờ cũng được đặt thành Phạm Văn Đồng. Từ TP về sân bay qua 1 cái cầu trắng gần phía sân bay có quán bê thui. Đảm bảo bác vào đó nhậu thì nhớ vị thịt bê luôn. Lần nào có dịp đến đấy e cũng phải ghé đó làm 1 vài trận. Bán mỗi tí buổi chiều thôi, tầm 6h là hết hàng, đông khách lắm nhưng họ không bán thêm. Nhiều hôm ra muộn phải ra về trong ấm ức. :D

khanhcfc

Thượng Tá
Minh dong y voi voi quan diem cua ban .nhin khuon mat rang ro cua chu son ,voi chiec huy chuong vang tai giai bong ban t thong tp pleyku . Hoi thang 3 vua qua minh da tung dang quang 2 noi dung mon bb tai dai hoi tdtt tinh lan thu 5 o cai tuoi 48 . Ban nghi xem minh nen vui hay buon !

Bác hiểu nhầm ý em.. Chú sơn ở đây là chú em sơn.. Em vẫn hay gọi như thế... Sơn còn trẻ đánh cơ bản thuận tay trái khá hay

Mà bác 48 tuôi thành tích cũng đáng nể đấy a

o3ma

Đại Tá
Đánh có phân tuổi không bác? Nếu không phân tuổi mà 48 vẫn vô địch thì quả là không có măng rồi, tre vẫn tung hoành.

khanhcfc

Thượng Tá
Vậy là TP đặt lại tên đường rồi, đường từ Hoa Lư về sân bay giờ cũng được đặt thành Phạm Văn Đồng. Từ TP về sân bay qua 1 cái cầu trắng gần phía sân bay có quán bê thui. Đảm bảo bác vào đó nhậu thì nhớ vị thịt bê luôn. Lần nào có dịp đến đấy e cũng phải ghé đó làm 1 vài trận. Bán mỗi tí buổi chiều thôi, tầm 6h là hết hàng, đông khách lắm nhưng họ không bán thêm. Nhiều hôm ra muộn phải ra về trong ấm ức. :D

Quán đấy chắc là sau này.... Hồi mình ở đấy chưa thấy chua thấy

Bình luận từ Facebook