Một số hình ảnh giải bóng bàn box Vĩnh Phúc mở rộng.

tohieu_timobol

Thượng Sỹ
Chúc mừng Bình_ sadieu đoạt cúp vô địch giải bóng bàn box Vĩnh Phúc mở rộng lần thứ nhất năm 2013
anh en trong box chia vui cùng đoàn Lập Thạch nhé thanhk toan thể ae.

Attachments

93.6 KB · Đọc: 96
    94.3 KB · Đọc: 74
    94.2 KB · Đọc: 76
    92.1 KB · Đọc: 64
    93.4 KB · Đọc: 66
Last edited:

kmfirecat

Thượng Sỹ
Chúc mừng Bình_ sadieu đoạt cúp vô địch giải bóng bàn box Vĩnh Phúc mở rộng lần thứ nhất năm 2013
Ảnh đẹp thế anh Hiệu ơi, mà còn nhiều ảnh sao anh k post lên thế!!!
@ anh Mạnh gai vào lấy ảnh của Yên Lạc về đi anh!!!! ^^

tuannc18081988

Thượng Sỹ
Anh Hiệu à up ảnh hộ anh này...
Đầu tiên là ảnh tập thể của anh em tham dự giải

Hình ảnh các vđv doạt giải

Đoàn Lập Thạch, đội có thành tích tốt nhất giải với nòng cốt BTC, nhà tài trợ và VĐV vô địch Bình_Sadieu

Last edited:

Drhongson

Đại Tá
Hình như đây là lần đầu tiên 1 BOX tổ chức giải mở rộng , lại đuoc đông đảo anh em hưởng ứng
và bước đầu đã có thành công , gây nhiều hứng thú cho anh em , tạo đà khí thế cho phong trào đi lên .
Chia vui với anh em Vĩnh Phúc , Nể các bác quá .

tuannc18081988

Thượng Sỹ
Hình như đây là lần đầu tiên 1 BOX tổ chức giải mở rộng , lại đuoc đông đảo anh em hưởng ứng
và bước đầu đã có thành công , gây nhiều hứng thú cho anh em , tạo đà khí thế cho phong trào đi lên .

Giải thành công là sự nỗ lực của anh Hiệu Lập Thạch bác Sơn à...Anh em Lập Thạch nhiệt tình lắm...hôm nào bác ra Bắc ghé qua thưởng thức tinh thần của anh em...Thân bác đã cổ vũ cho phong trào ở chỗ cháu....

tohieu_timobol

Thượng Sỹ

Cảm ơn anh đã quan tâm và luôn dõi theo ae Vĩnh Phúc . Mặc dù giải đã diễn ra thành công như mong muốn nhưng xong , BTC chúng tôi vẫn còn nhiều điều phải rút kinh nghiệm , vì đây là lần đầu tien ae tổ chức giải .
Bác cho em hỏi bác quê ở Vĩnh Phúc bác ở huyện nào vậy ? khi nào về quê bác cho ae VP giao lưu cùng nhé . thank bác !

Last edited:

tohieu_timobol

Thượng Sỹ
Giải thành công là sự nỗ lực của anh Hiệu Lập Thạch bác Sơn à...Anh em Lập Thạch nhiệt tình lắm...hôm nào bác ra Bắc ghé qua thưởng thức tinh thần của anh em...Thân bác đã cổ vũ cho phong trào ở chỗ cháu....

Tuấn ah giải này thành công là do tất cả ae trong box đồng thuận thôi chứ cá nhân anh và ae Lập thạch đã làm gì được đâu em . anh chỉ mong sao ae trong box luôn có tinh thần mà ae mình đã in trên cup " Mở rộng tình bạn -Kết nối đam mê " là anh vui rồi em ah

Drhongson

Đại Tá
Cảm ơn anh đã quan tâm và luôn dõi theo ae Vĩnh Phúc . Mặc dù giải đã diễn ra thành công như mong muốn nhưng xong , vì đâ BTC chúng tôi vẫn còn nhiều điều phải rút kinh nghiệm , vì đây là lần đầu ae tổ chức giải .
Bác cho em hỏi bác quê ở Vĩnh Phúc bác ở huyện nào vậy ? khi nào về quê bác cho ae VP giao lưu cùng nhé . thank bác !

Mình ở Sài gòn , mình có 1 anh bạn quê ở Yên Lạc , hiếm ai tự hào về quê hương như anh ấy .
Anh ấy cứ mời mình về thăm mãi , sẽ có dịp mình ra thăm các bạn .
Mình tâm đắc nhất và luôn NỂ những người NHÓM LỬA ban đầu , sau đó
khéo duy trì và may mắn gặp gió to (thiên- địa - nhân) thì phong trào sẽ bùng phát mạnh .

@Hôm trước mình đã chào mừng đội Lập Thạch rồi mà Tuấn ơi .

mancongtu

Trung Uý
ÔO

Ôi Lập Thạch Quê tôi, biết khi nào mới về được để giao lưu đây, khoảng cách địa lý xa quá nên không có xắp xếp tgian để về được

tohieu_timobol

Thượng Sỹ
ÔO

Ôi Lập Thạch Quê tôi, biết khi nào mới về được để giao lưu đây, khoảng cách địa lý xa quá nên không có xắp xếp tgian để về được

AE lập thạch luôn chờ tin bác về quê để được giao lưu cùng bác nhé . cho hỏi bác ở xã nào lt vậy bác đi vào sài gòn lâu chưa? đi công tác hay bác định cư luôn trong đó vậy.

Hangruoi

Nộp bia khắp Việt Nam!
Staff member
Tôi vẫn thấy đang treo băng rôn giải này ở Cổng khu vuo chơi thiếu nhi, đối diện Quảng trường ở Phúc Yên

Bình luận từ Facebook