Một số hình ảnh buổi giao lưu Tổng kết năm Hải Dương 2011

scubi06

Super Moderators
anh sờ cu ơi có còn xuất của em đi không hay nhường hết mấy hot girl rồi thế anh hehe

Không có chú thì làm gì có ai "đánh đôi" cùng em Thúy và Thiên Kim chứ, anh thì hết hạn sử dụng rồi có làm ăn được gì đâu!

KunKa

Binh Nhất
Không có chú thì làm gì có ai "đánh đôi" cùng em Thúy và Thiên Kim chứ, anh thì hết hạn sử dụng rồi có làm ăn được gì đâu!

Đánh đôi nhiều thế em đánh sao được hihi thôi thì anh em mình giúp nhau anh nhé =))

scubi06

Super Moderators
Đánh đôi nhiều thế em đánh sao được hihi thôi thì anh em mình giúp nhau anh nhé =))

Ok, nếu thấy đuối chú cứ "gọi điện cho người thân" hoặc "hỏi ý kiến khán giả" nhé, anh thì yếu nhưng được cái tinh thần luôn sẵn sàng!

kiemsacHD

Trung Sỹ
hì hì nhớ lại hôm ấy vui thật, A Bi ơi, hôm nào đi chơi cho e đi cùng nữa nhé BiaBia
- He he, E THúy sếp béo là ngôi sao ngày hôm đó còn gì. hj hj

Đây là buổi giao lưu Tổng kết năm 2011 được tổ chức tại CLB Cung thiếu nhi Hải Dương đúng vào dịp Noel, do chưa lấy lại được bài đầu tiên do Đức kiemsacHD post nên xin phép up lại một số hình ảnh của buổi giao lưu.
- THank anh Dũng đã cập nhật thêm 1 số ảnh mới và để a e gợi lại tổng kết cuối năm vừa qua a e mình xõa thế nào. :rolleyes:

bongbanQN

Moderator
Ok, nếu thấy đuối chú cứ "gọi điện cho người thân" hoặc "hỏi ý kiến khán giả" nhé, anh thì yếu nhưng được cái tinh thần luôn sẵn sàng!
A e giao lưu nhiệt huyết quá nhi? ^^ a e khi nào lên Tuyên QUang đánh giải cho E VÕ QN gửi lời hỏi thăm a Linh Điếc và Hoàng Gai tý nhé. hôm nọ giao lưu chưa đánh với a Dũng trận nào nhỉ? hẹn Dũng lần tới ở HN nhé. ^^

kiemsacHD

Trung Sỹ
A e giao lưu nhiệt huyết quá nhi? ^^ a e khi nào lên Tuyên QUang đánh giải cho E VÕ QN gửi lời hỏi thăm a Linh Điếc và Hoàng Gai tý nhé. hôm nọ giao lưu chưa đánh với a Dũng trận nào nhỉ? hẹn Dũng lần tới ở HN nhé. ^^
- Àh anh Võ ở QN à? hj hj, hôm nọ bác về HD vào clb bb tỉnh, e đc giao lưu với bác 1 trận, bác đánh hay quá, hôm nào có dịp gặp lại gác e 2 bóng bác nhé.

Bình luận từ Facebook