Một mình một ngựa đi chinh chiến

anzippo

Đại Tá
Anh em bb Bình Định chuẩn bị tiếp chiêu an còi nha , sáng ngày 26/6 khởi hành từ Đà Nẵng , chiều tối là chiến luôn , an còi giao lưu mỗi trận 10 bia uống không hết tiến vào nam mời các cao thủ tỉnh khác hi

H_PL7

Thượng Sỹ
Nếu được mời bác qua clb giao lưu cho vui nha, "xóm" em ít đánh độ lắm, nhưng được cái là chơi xong thường ra bàn nhỏ lai rai giải khát để bù lại mồ hôi, hì.
Hùng 09.3488.3599

Last edited:

anzippo

Đại Tá
Ý an còi là ngồi bàn nhỏ đó chứ độ gì 10 bia lặn lội hàng trăm cây số hỷ ? Mình sẽ alo cho Hùng sau à hùng chơi ở clb nào ha ?

Nếu được mời bác qua clb giao lưu cho vui nha, "xóm" em ít đánh độ lắm, nhưng được cái là chơi xong thường ra bàn nhỏ lai rai giải khát để bù lại mồ hôi, hì.
Hùng 09.3488.399

H_PL7

Thượng Sỹ
Ý an còi là ngồi bàn nhỏ đó chứ độ gì 10 bia lặn lội hàng trăm cây số hỷ ? Mình sẽ alo cho Hùng sau à hùng chơi ở clb nào ha ?
Dạ, em chơi clb Nhà văn hóa Lao động. Rất mong được gặp bác!
@bác An: ở post #4 số đt của em thiếu số 5 nha bác
09.3488.3599

Last edited:

anzippo

Đại Tá
Hôm qua an còi đến tp Quy Nhơn và đã được Văn giới thiệu ở ks 4 sao dĩ nhiên là được giảm giá 35% , chiều tối đi giao lưu bb tại clb đường sát , ở đây được ae tiếp đón nồng nhiệt , cám ơn tất cả ae bb clb đường sắt , chiều nay giao lưu với các học trò của Đoàn kiến Quốc .

Drhongson

Đại Tá
Mến chúc An Còi có chuyến du lịch vui sướng , đến đâu cũng có nhiều hảo hữu giao lưu bàn vuông bàn tròn .

Bình luận từ Facebook