Một điệp khúc buồn

nhancaron

Thượng Sỹ
Thông báo , do một số thành viên Clb Lão Tướng Huế vi phạm nội quy trung tâm nên trung tâm không xem xét cho clb chơi sau 12h bất kể lý do từ thứ ba cho đến chủ nhật , áp dụng từ ngày 17/09/2012 . :(
Thế là hết , chỉ vì một vài thành viên nhỏ mà khiến một clb mất đi uy tín trầm trọng , khiến một số anh em mất đi nơi để chơi , vậy kính mong các thành viên clb Lão Tướng cũng như những người đến tham gia sinh hoạt hạn chế các hoạt động làm ảnh hưởng uy tín Clb. Chân thành

nhancaron

Thượng Sỹ
Luôn tiện là em cần tìm một bàn bóng bàn để cho anh em chơi giải trí , không cần quá xịn vì đây toàn là dân siêu siêu gà, vậy ai biết xin giúp đỡ (cũng tại kinh phí hạn hẹp quá ) . Chân thành cảm ơn ,

dung_linh

Đại Tá
Luôn tiện là em cần tìm một bàn bóng bàn để cho anh em chơi giải trí , không cần quá xịn vì đây toàn là dân siêu siêu gà, vậy ai biết xin giúp đỡ (cũng tại kinh phí hạn hẹp quá ) . Chân thành cảm ơn ,
Té ra rứa ạ (Lúa + Bia) là cách chơi của bạn sao, xem lại phong cách chơi đi, phong trào như bạn chán quá, không có ý thức gì cả, không có trách nhiệm gì cả, phong cách thể thao là trung thực, cao thượng, chơi đẹp.................? Tôi tặng cho bạn 2 câu tiếp theo nữa:
" Phong cách có thể thay đổi
Nhưng bản chất thì khó đổi thay"

Tôi đố bạn:

" Sáng suốt, sáng suốt, sáng suốt"Tôi nói bạn tự suy luận mới ra...............................có nhiều hàm ý lắm..........................?

Last edited:

hungbongban

Moderator
Thông báo , do một số thành viên Clb Lão Tướng Huế vi phạm nội quy trung tâm nên trung tâm không xem xét cho clb chơi sau 12h bất kể lý do từ thứ ba cho đến chủ nhật , áp dụng từ ngày 17/09/2012 . :(
Thế là hết , chỉ vì một vài thành viên nhỏ mà khiến một clb mất đi uy tín trầm trọng , khiến một số anh em mất đi nơi để chơi , vậy kính mong các thành viên clb Lão Tướng cũng như những người đến tham gia sinh hoạt hạn chế các hoạt động làm ảnh hưởng uy tín Clb. Chân thành

Chán quá !!! vậy là từ nay lại mất một chỗ chơi nữa rồi. Kiểu này phải xin ý kiến anh Thuần tổ chức cho anh em chơi buổi trưa đến tối tại CLB Bà triệu vào ngày thứ 7 hàng tuần cho rồi, giống như thời gian trước đây anh Thuần tổ chức chơi vào buổi trưa đến tối Chủ nhật vậy .

hungbongban

Moderator

Mua bàn về đặt ở đâu vậy Nhân ? Chú định mở "CLB Macaron" à ???

drmatchetzoola

Đại Tá

Thành thật chia buồn cho các thành viên bị vạ lây đang hát điệp khúc buồn! Nhân đây mình xin giới thiệu quý bác "Một nốt nhạc vui": http://bongban.org/forum/showthread.php/5337-Khai-trương-CLB-Bóng-bàn-Thành-phố-Tam-Kỳ
Khi thấy buồn các bác cứ ghé chơi. Trân trọng kính mởi!

nhancaron

Thượng Sỹ
Không riêng gì tôi mà đại đa số các thành viên clb và các thành viên ngoài clb đều cảm thấy đáng tiếc , tiếc vì đã mất đi một nơi lý tưởng để sinh hoạt , vui chơi giải trí ( đôi khi là quá đà ) nhưng chỉ vì một lỗi nhỏ đã khiến đại đa số anh chị em các chú các bác mất đi chổ để chơi , dù chỉ là mất đi 2 tiếng nhưng nó đã mất đi không khí hào hứng của bóng bàn Thừa Thiên Huế, mong rằng qua vấn đề này chúng ta có thể rút ra những bài học để tránh những sai lầm đáng tiếc . Và cũng xin mọi người đừng đánh mất niềm tin , chúng ta có thể tìm cách tháo gỡ , và ý kiến của Hungbongban là rất quý , cảm ơn anh Hùng,
Bây giờ là lúc cần lắm những ý kiến những hành động để bóng bàn Thừa Thiên Huế không mất đi lửa , mọi người ơi xin đừng nản chí

nhancaron

Thượng Sỹ
Cho mấy thằng bạn chơi cho vui thôi , chúng nó nghe mình nói cũng máu, giờ em đang cố gắng kéo càng nhiều người chơi bóng bàn càng tốt,

dung_linh

Đại Tá
Riêng Dung Linh thì tôi chẳng nói làm gì nữa , tự mọi người ở Huế này đều hiểu, thế thôi
Ở một con người tự nhận biết được điều sai và tự rút lui, cho nên người ta nói quay đầu là bờ, thế là bạn hiểu nhé, bữa ni đừng nói gì nữa mà đụng chạm nhau, đối với bạn muốn hơn nhau ở trên bàn bóng thế thôi.................. Con người bạn còn thiếu nhiều lắm, tặng cho bạn câu thơ của phật để con người bạn hiểu đời, hiểu sự, hiểu mọi người nhiều hơn.
"Tránh không làm điều ác
không say sưa nghiện ngập
tinh cần làm việc lành
là phước đức lớn nhất"

.tạm biệt!

Last edited:

dung_linh

Đại Tá
Tôi tặng thêm một câu nữa:
[URL=http://imageshack.us/photo/my-images/689/img1583ar.jpg/][IMG]http://imageshack.us/a/img689/7594/img1583ar.jpg[/URL] Uploaded with ImageShack.us[/IMG]

Last edited:

xinvmc

Trung Uý
Đề nghị mọi người tránh gây hiềm khích, tránh gây loãng topic của Forum Huế.
Đề nghị bác Dung_linh viết bài đúng trọng tâm của chủ đề; Nếu bác yêu văn thơ có thể tạo riêng một chủ đề mới để mọi người cùng chung sở thích với bác vào tham luận.
Nếu bác còn cố tình gây hiềm khích làm mất đi tính đoàn kết anh em thì sẽ có biện pháp cụ, cụ thể có thể treo tên bác ở một số giải tổ chức ở Huế.

dung_linh

Đại Tá
Đề nghị mọi người tránh gây hiềm khích, tránh gây loãng topic của Forum Huế.
Đề nghị bác Dung_linh viết bài đúng trọng tâm của chủ đề; Nếu bác yêu văn thơ có thể tạo riêng một chủ đề mới để mọi người cùng chung sở thích với bác vào tham luận.
Nếu bác còn cố tình gây hiềm khích làm mất đi tính đoàn kết anh em thì sẽ có biện pháp cụ, cụ thể có thể treo tên bác ở một số giải tổ chức ở Huế.

=xinvmc ơi! Em nhìn lại bài biết của nhancaron chính nhancaron gây hiềm khích trước anh chẳng muốn hơn thua quả bóng đâu, nhưng nó muốn hơn thua với anh, nên anh không biết làm cách nào cả phải dùng thư pháp của nhà Phật để nói, chử đức, tâm, thiện, nhẫn cho nó hiểu thôi, bóng bàn Huế anh cũng muốn anh em đoàn kết xích lại gần nhau giữ hòa vi quý lắm, muốn đưa phòng trào Huế mạnh đi lên thôi.Nếu em đọc mà không hiểu nữa, thì thôi mệt chấm hết không còn gì để nói nữa.Tạm biệt.
Trân trọng
Dung_linh

Last edited:

son_canloc

Đại Tá
=xinvmc ơi! Em nhìn lại bài biết của nhancaron chính nhancaron gây hiềm khích trước anh chẳng muốn hơn thua quả bóng đâu, nhưng nó muốn hơn thua với anh, nên anh không biết làm cách nào cả phải dùng thư pháp của nhà phât để nói, chử đức, tâm, thiện cho nó hiểu thôi, bóng bàn Huế anh cũng muốn anh em đoàn kết xích lại gần nhau, muốn đưa phòng trào Huế mạnh đi lên thôi.Nếu em đọc mà không hiểu nữa, thì thôi mệt chấm hết không còn gì để nói nữa.Tạm biệt
Trân trọng
Dung_linh
Nói về Phật hầu như Chữ gì Bác cũng có , và có một chữ không kém phần quan trọng thì Bác lại thiếu > đó là chữ - NHỊN - Giải quyết mâu thuẩn thời đại này không ai dùng Thơ nữa đâu > nếu có bản lỉnh thì Dao + Súng + Lựu đạn , còn Hạng Ruồi thì Ném đá dấu tay > Bom Xăng+ Đốt nhà ... Nhưng xin Bác tha cho E hi

hungbongban

Moderator
"Điệp khúc buồn" đến đây phải kết thúc và hãy để con tim của "trái bóng nhựa" quay về lại. Anh em chúng ta phải đồng tâm hiệp lực xây dựng phong trào bóng bàn Huế ngày càng phát triển hơn, tạo được môi trường TDTT văn hóa hơn, tư cách của VĐV chuyên nghiệp hơn.
Hy vọng Forum của Huế từ nay trở đi sẽ không có sự những tranh luận mất đoàn kết như mấy ngày trước đây nữa, để thời gian đó tập trung vào trái bóng nhựa thì tốt hơn.

nhancaron

Thượng Sỹ
Ngày thường thì không sao chứ riêng thứ bảy và chủ nhật mà không được đi đánh thì oải lắm, em đã thấy một số người chán nản rồi, anh xem tình hình chắc phải thuê một chổ nào mà đặt được 02 bàn ấy, chứ 01 bàn thì qua nhà anh MỸ hoặc anh Trí đánh cũng được nhưng 02 chỗ đó điều có nhượt điểm lớn , chắc không lâu dài được , phong trào mình đang lên nên phải giữ chứ giờ để bó xẹp xuống thì tiếc quá

tối nay thứ bảy rẢnh rỗi.ghé qua diễn đàn huế xem co j vui kô.đọc các bài viết của các bác tự dưng thấy buồn quá.mọi người hãy gặp nhau và giao lưu để đoàn kết hơn nhé

Bình luận từ Facebook