Món quà chào mừng giải đấu Việt Nam mở rộng

doccothankiem_hp

Thượng Tá
image.jpg Xin chào tất cả anh
em Bb Diễn Đàn.
Mình vừa mới tự thưởng cho bản thân mình một chai rượu in hình giải đấu Việt Nam mở rộng do chính tay Bác Hưng HD cung cấp,mình muốn xin ý kiến mọi người là nên thưởng thức ngay hay là kết thúc giải đấu mới bật nắp đây
Hình ảnh chai rượu đẹp vô cùng luôn... AXELO

Last edited:

o3ma

Đại Tá
Bác cứ đặt chân về đên HP là em quyểt đấy?việc này Bác có làm đc ko?
Sẽ đến HP vào 1 dịp thích hợp nhưng sẽ là 1 xe 16 chỗ và đến để giao lưu bb + nhấm nháp chút nước cay trong cái bình độc đáo kia. E có chỗ nào sân bãi rộng không? Nếu ổn tớ sẽ cùng các ae về HP giao lưu 1 hôm.

doccothankiem_hp

Thượng Tá
Sẽ đến HP vào 1 dịp thích hợp nhưng sẽ là 1 xe 16 chỗ và đến để giao lưu bb + nhấm nháp chút nước cay trong cái bình độc đáo kia. E có chỗ nào sân bãi rộng không? Nếu ổn tớ sẽ cùng các ae về HP giao lưu 1 hôm.
Có sân đẹp luôn anh nhé?em sẽ sắp xếp rồi alo cho anh luôn nhé

o3ma

Đại Tá
Có sân đẹp luôn anh nhé?em sẽ sắp xếp rồi alo cho anh luôn nhé
Sân bãi có được bao nhiêu bàn? Khi nào đi a sẽ báo cho trước tầm 2 tuần để e chuẩn bị. Tuần sau ngày 3/1/2015 bọn a đi Việt Trì rồi. Cứ bình tĩnh. :)
Bọn này tập hợp thành 1 nhóm có đủ mọi trình đi giao lưu vui chơi cũng được vài địa điểm rồi.

doccothankiem_hp

Thượng Tá
Sâ bãi clb bên em đẹp nhất nhì HP anh ạ,Anh có thể vào trang của HP và vào mục clb Bb trang anh đọc là anh biết ngay mà,trên đó em đã viết rất chi tiết,rất hân hạnh đc đón tiếp anh em Bb các anh nhé!!!

o3ma

Đại Tá
Sâ bãi clb bên em đẹp nhất nhì HP anh ạ,Anh có thể vào trang của HP và vào mục clb Bb trang anh đọc là anh biết ngay mà,trên đó em đã viết rất chi tiết,rất hân hạnh đc đón tiếp anh em Bb các anh nhé!!!
Vậy thì Ok rồi, khi nào chuẩn bị đi tớ sẽ báo trước trong vòng 10 ngày nha.

Bình luận từ Facebook