MỜI HỌP SƠ KẾT GIẢI PREMIERSHIP ĐÀ NẴNG 2015

Jin - NTG

Đại Uý
Đội Agribank không đi họp đc và không có ai thay thế !!! Vậy thông báo để BTC biết và đội Agribank đồng ý với mọi quyết định mà BTC và các đội trưởng thống nhất. Xin cảm ơn :)

ĐỒNG ĐỘI

Thiếu Uý
BAN TỔ CHỨC XIN MỜI ĐỘI TRƯỞNG CÁC ĐỘI THAM GIA GIẢI PREMIERSHIP ĐN 2015 HỌP SƠ KẾT GIẢI
THỜI GIAN : LÚC 18.00 NGÀY 05/11/2015
ĐỊA ĐIỂM : SỐ 07 DUY TÂN - CLB QK V[UOTE]
Arô! Btc triệu tập mà vắng tới 2 đội thì có họp??? Các đội phải tôn trọng Btc chứ? Đề nghị Btc yêu cầu các đội tuân thủ, nếu ko đi được thì cử đại diện đội của mình, nên tập tính nghiêm túc và chuyên nghiệp hơn!

Last edited:

acmonica

Trung Sỹ
Đội nào cũng mười mấy người, bảo ko có ai thay thế thì thật ...... Mong các đội tôn trọng btc và giải quyết dứt điểm các vấn đề liên quan đến giải.
Tôi thấy giải đã tổ chức rất tốt, btc biết lắng nghe. Nếu ai cũng vi cái riêng đùn đẩy hết trách nhiệm cho btc thì còn gì là sự đoàn kết, còn gì là người việt nam. Hở là đấm nhau, thua ngay từ trong trứng, nhìn bọn tàu mà học kìa mấy bác.

Jin - NTG

Đại Uý
Nguyên oi ! Chú thây btc giãi dang làm rât tôt mà . (mình vì moi nguòi moi nguòi vì mình)
Hiz con bận đi học ko nghỉ đuợc nên ko đi họp đc!! chứ đâu có liên quan gì đến vấn đề của BTC đâu chú???
" LOL TEAM " KHÔNG THAM GIA CUỘC HỌP ĐC. THÔNG BÁO ĐỂ BTC BIẾT. ĐỘI LOL TÔN TRỌNG MỌI QUYẾT ĐỊNH CỦA BTC VÀ CÁC ĐỘI TRƯỞNG CÓ MẶT. THANKS
Nam em rán đi họp đi @@!!

Quoaluckyman

Trung Uý
Tôi có nghe thông tin ngoài lề: Cuộc họp này có thêm một mục nữa là: Bầu lại lên hạng và xuống hạng các VĐV. Vậy đội nào vắng đội trưởng hoặc đội trưởng đó kô ủy quyền cho 1 cá nhân trong đội mình thì các đội trưởng còn lại và BTC tự quyết nhé!

Bình luận từ Facebook