Mới các cao thủ vào đây xem hộ êm cái vụ này vvô ạ

nvdu574

Thượng Tá
---------
Nể bạn Sơn (Red Arc) nhờ chuyển thì tôi chuyển thôi. Nhưng đúng như bạn nói nhận 150k để bán cái mặt Scandal này thì cũng chịu thua...

tại mọi người dồn "nó" đến bước đường cùng. các cụ bảo "chó cùng dứt dậu",,,,
"nó" làm thế thì chỉ tội cho anh em BN thôi dù không can cớ gì nhưng đi đâu cũng chẳng thấy thoải mái được (mọi người đùa hơi quá)
còn cái mạt đó, mua về thì để chỗ thôi Red arc nhé! Dán vô rồi đi đánh lại cứ : "cái mặt hunghuong này" thì tội nghiệp e nó lắm

nvdu574

Thượng Tá
Red Arc đang có ý thu thập chữ ký của các khổ chủ, của anh Mèo và của Red Arc rồi làm cuộc đấu giá nho nhỏ để anh em ủng hộ và chia sẻ thông tin để mọi người thường xuyên tham gia mục rao vặt không bị dính vào những vụ án tương tự. Số tiền đấu giá được sẽ chuyển hết cho anh Chức (nhoveem) để giúp em Quốc Vinh đang bị viêm não (http://bongban.org/forum/showthread.php/20239-ủng-hộ-em-Danh-Quốc-Vinh-vđv-của-Đồng-Tháp-bị-viêm-não). Tuy mặt này không có giá trị sử dụng, nhưng mình nghĩ giữ làm kỉ niệm cũng được, và giá trị của nó chính là tấm lòng của anh em dành san sẻ cho em Vinh. Các bạn thấy sao thì cho mình ý kiến nhé ! thank mọi người.

Mình xin bắn phát đầu tiên, dù hàng chưa về: 150k bằng đúng giá mình mua của bạn hunghuong. nếu không ai mua em này thì mình sẽ chuyển 150k cho anh Chức và giữ lại mặt này làm kỉ niệm

Bước đấu giá là 10k nhé anh em !

theo mình nên mở topic đấu giá cai gì khac ý nghĩa hơn, không nên đấu giá cái mặt này......
cũng không nên khoét sâu thêm nữa thế là đủ lắm rồi!!!

Red Arc

Đại Tá
theo mình nên mở topic đấu giá cai gì khac ý nghĩa hơn, không nên đấu giá cái mặt này......
cũng không nên khoét sâu thêm nữa thế là đủ lắm rồi!!!

Thank bạn đã góp ý. Thực sự thì việc này cũng khong phải ai đùa hay giỡn, có điều mình thấy thái độ của hunghuong không có chút gì áy náy cả. hôm mình hỏi ý muốn lấy mặt này, hunghuong nhắn tin cho mình nói giá 150k và còn nhắn tin liên tục hỏi mình có mua mút nữa không? sau đó vẫn nhắn tin hỏi nick này nick kia trên diễn đàn là ai để mua và bán cốt. một tin nhắn cùng nội sung mà spam cho mình tới vài ba lần. Mình thấy cũng không thích lắm. chuy quy mình chỉ muốn anh em tham gia đấu giá mặt này để gián tiếp giúp em Vinh thôi. giữ làm kỉ niệm là chủ yếu chứ đánh làm gì mặt này....

mọi người cho xin ý kiến, nếu đồng tình thì vẫn giữ nguyên, còn kg thì mình xin rút lại, chỉ đấu giá cây Sáo trúc thôi

PhươngDHS

Binh Nhất
Chào mọi người mấy hôm nay bão gió quá nên mình o lên được mạng Chanh thủ giờ nghỉ lên đây hóng hớt tí thực sự Minh chỉ muốn giao lại món đồ này cho bạn hunghuong chứ o muốn giao cho ai khắc mình không muốn truyện này thêm nhiều chuyên nữa đe nghị bạn hunghuong cho mình địa chỉ vào diễn đàn hoặc dt nình sẽ gửi chả lại cho bạn muốn làm gì thì làm mình ko muốn bị kéo vào vụ này nữa

Red Arc

Đại Tá
Chào mọi người mấy hôm nay bão gió quá nên mình o lên được mạng Chanh thủ giờ nghỉ lên đây hóng hớt tí thực sự Minh chỉ muốn giao lại món đồ này cho bạn hunghuong chứ o muốn giao cho ai khắc mình không muốn truyện này thêm nhiều chuyên nữa đe nghị bạn hunghuong cho mình địa chỉ vào diễn đàn hoặc dt nình sẽ gửi chả lại cho bạn muốn làm gì thì làm mình ko muốn bị kéo vào vụ này nữa

cảm ơn bạn phuongDHS. nếu vậy thì tùy bạn hunghuong, nếu bạn hunghuong thích thì chuyển 150k ủng hộ cho em Vinh cũng được, còn kg thì thôi, còn mình sẽ đấu giá sản phẩm kia ở topic khác. Suy nghĩ của mình hôm qua cũng chỉ nhất thời, nay ngẫm lại cũng không được hay lắm, xin kết thúc ở đây.

phungducthang

Đại Tá
cảm ơn bạn phuongDHS. nếu vậy thì tùy bạn hunghuong, nếu bạn hunghuong thích thì chuyển 150k ủng hộ cho em Vinh cũng được, còn kg thì thôi, còn mình sẽ đấu giá sản phẩm kia ở topic khác. Suy nghĩ của mình hôm qua cũng chỉ nhất thời, nay ngẫm lại cũng không được hay lắm, xin kết thúc ở đây.
------------
Ừ, kết thúc đi Sơn ạ! Vụ khác đáng nói hơn anh em mình còn xử đẹp mà.
Tuy nhiên bạn hunghuong nên có ý kiến thì hay hơn, ai lại vì 150k mà hunghuong sẵn sàng bán tiếp cái mặt đó thì nghe vẫn "cộm" quá. Nếu hunghuong giữ mặt lại thì trả cho Sơn 150k đi... Đã vậy topic này chưa nguội thì đã lập ngay topic khác "bán giày..." (?)
http://bongban.org/forum/showthread.php/20558-CẦn-bán-Đôi-giẦy-butterfly

Last edited:

oldfox

Đại Tá
Bác nói thiệt hay nói đùa vậy, nỗi khổ như thế nào mà lừa đảo đủ người, còn trơ trẽn nhận tiền nữa chữ. Hãi thật.
À, nỗi khổ riêng như mình nói là nỗi khổ thiếu tiền tiêu nên mới làm liều ấy mà...:zingme14:

hungtv2002

Đại Tá

Thôi bác sơn à. Mình nghĩ cũng kg nên như vậy lắm....thôi để top này chìm đi. Con người cậu ấy thế nào mọi nguời biết hết rồi, nên tránh đi là đc.

Red Arc

Đại Tá
Thôi bác sơn à. Mình nghĩ cũng kg nên như vậy lắm....thôi để top này chìm đi. Con người cậu ấy thế nào mọi nguời biết hết rồi, nên tránh đi là đc.

Mình hiểu ý bạn, nhưng do mình viết không rõ ràng thôi, "sản phẩm kia" ở đây mình muốn nói là cây sáo trúc của mình, đem đấu giá để ủng hộ em Vinh thôi, như trong topic mình mới lập hồi chiều nay.

Bình luận từ Facebook