Mời các bác xem vợt em vừa độ!!!!

tipphono8x

Trung Uý
Sản phẩm được độ bao giờ cũng có sự cá tính và đặc biệt của riêng nó, và cũng thể hiện phần nào phong cách và sở thích của chủ nhân. :)
Nếu là e, e sẽ chọn màu khác, màu xanh này hơi không hợp 1 chút so với màu của Sardius! Nhưng tóm lại là đẹp bác ạ! :d

Tosios

Đại Uý
Cho E hỏi khi cầm cây này đánh thì "con rồng" có bay mất không? :D. Bác phối màu chuẩn hơn nữa thì còn đẹp hơn. Hy vọng lần sau sẽ cho AE chiêm ngưỡng tác phẩm tiếp theo.

lamthoa6383

Binh Nhất
các bác thông cảm.lúc em hứng chí lên,thì trong đống đồ chơi của con em co mỗi 2 màu xanh và trắng.đã thế lại còn sắp chết nữa chứ. muốn làm đẹp hơn nhưng hết màu.nghĩ cho cùng thì những người nổi tiếng giống như timo boll,hay mc.maze đều có những cây vợt mang tên của họ.thì tại sao mình ko có 1 cây vợt mang tên mình chứ?đầu tiên thì tạm sửa lại cái thương hiệu đã.sau này mà có điều kiện sẽ làm vợt cho riêng mình.cốt <lâm thoa>là tên em và vợ em đấy. nhưng nếu ai muốn sở hữu 1 cái vợt mang tên của mình thì hãy tìm em .cầu giấy hn nhé. cảm ơn mọi người đã bình luận và động viên.

Bình luận từ Facebook