Mời các Bác xem các trận giao lưu này...

HAIGIAY

Binh Nhì
Trận giao lưu từ hôm Sinh nhật diễn đàn post lên cho zui...
[video=youtube;2cB_DPlBhX4]http://www.youtube.com/watch?v=2cB_DPlBhX4&feature=player_detailpage[/video]
Trận minh ú Hải Dương gặp 1 Bạn ở Hà Nội không biết tên.Minh ú thắng 3-1

Last edited:

HAIGIAY

Binh Nhì
Nhờ SM6 và BQT xóa giúp em video trên vì em post nhầm ạ,em xin cảm ơn nhiều.

Last edited:

Tieuphi2012

Thượng Sỹ
Trận giao lưu từ hôm Sinh nhật diễn đàn post lên cho zui...
[video=youtube;2cB_DPlBhX4]http://www.youtube.com/watch?v=2cB_DPlBhX4&feature=player_detailpage[/video]
Trận minh ú Hải Dương gặp 1 Bạn ở Hà Nội không biết tên.Minh ú thắng 3-1

Vđv áo đen là Tài Đông anh, cao thủ hạng B của diễn đàn các bác ạ.

Drhongson

Đại Tá
Nhắc bác boy codon phát ngôn phải có ý thức, không được dùng những lời lẽ phản cảm như vậy. Tôi cho bác 12 giờ để sửa bài viết, nếu không tôi sẽ ban nick bác.
Thân

sardius1010

Binh Nhì
Thấy 2 bác đánh ko hô hào nhưng bác ngồi ngoài bên bác Minh có vẻ máu lửa ghê. Hi

Tớ thì tớ thấy bác ngồi ngoài bên bác Minh cổ vũ rất máu lửa rồi. Nhưng ngoài ra, bác này chỉ đạo, hướng dẫn bác Minh cách đánh cũng rất hay, rất đúng với các tình huống của trận đấu. Trong trận đấu, nhận thấy đối thủ khó xoay xở, hay bị mất điểm bởi những quả đẩy trái của bác Minh. Bác này đã liên tục nhắc nhở bác Minh phải ép trái liên tục, buộc đối phương vào thế đôi công trái, khai thác điểm yếu của ng ta, không cần phải đánh quá ác những quả phải. Đánh ác quá, nó như con dao 2 lưỡi, vào bàn thì đối phương k kịp đỡ, nhưng mặt khác đánh ác quá cũng dễ hỏng, nếu bị đối phương đỡ được thì lại khó cho mình. Đây cũng là cách đánh bây giờ mình đang học tập, hi. Trước đây, mình đánh hùng hục, quả nào cũng giật, đánh vừa mệt, vừa không chắc chắn. Bây giờ, khi đánh thì sử dụng đôi công nhiều hơn, đẩy bóng về 2 góc bàn, làm khó đối phương, rồi chọn quả mà giật thôi, hi.

Trau_CoDoc

Trung Uý
Nhắc bác boy codon phát ngôn phải có ý thức, không được dùng những lời lẽ phản cảm như vậy. Tôi cho bác 12 giờ để sửa bài viết, nếu không tôi sẽ ban nick bác.
Thân

Bác MS3 nhắc nhở ai thế nhỉ? Topic này có thấy ai là Boy codon đâu. MÀ cũng chẳng thấy ai dùng lời lẽ phản cảm cả. Hi. Giật mình tưởng nhắc mình. Nhưng đọc lại có thấy mình thất lễ chỗ nào đâu nhỉ @@

Đức phá Đá

Trung Sỹ
Bác MS3 nhắc nhở ai thế nhỉ? Topic này có thấy ai là Boy codon đâu. MÀ cũng chẳng thấy ai dùng lời lẽ phản cảm cả. Hi. Giật mình tưởng nhắc mình. Nhưng đọc lại có thấy mình thất lễ chỗ nào đâu nhỉ @@
Bài viết khiếm nhã BCĐ đã xóa rồi bác ạ

Bình luận từ Facebook