Mod ơi! Mod Ơi

chonmylac2

Trung Sỹ
Kính xin Mod xóa Topic "Clb BB Long Môn ( Dĩ An ) chiêu sinh và nhận thành viên" dùm! Căng thẳng quá rồi! Không chừng có chuyện không hay xảy ra Mod ạ!

hungvu19

Trung Uý
Kính xin Mod xóa Topic "Clb BB Long Môn ( Dĩ An ) chiêu sinh và nhận thành viên" dùm! Căng thẳng quá rồi! Không chừng có chuyện không hay xảy ra Mod ạ!

Chuyện tranh cãi trao đổi là bình thường thôi, có gì đâu mà bác chonmylac2 phải "giúp" Long Môn như vậy nhỉ? Tui thấy bác vừa mở topic "Câu lạc bộ bóng bàn thị xã Thuận An" đồng thời với topic này. Người ngoài sẽ nghi cho bác đấy.

chonmylac2

Trung Sỹ
Chuyện tranh cãi trao đổi là bình thường thôi, có gì đâu mà bác chonmylac2 phải "giúp" Long Môn như vậy nhỉ? Tui thấy bác vừa mở topic "Câu lạc bộ bóng bàn thị xã Thuận An" đồng thời với topic này. Người ngoài sẽ nghi cho bác đấy.
Ở Dĩ An thì vô Long Mông chơi! Ở Thuận An thì về Thuận An chơi có gì đâu! Tôi thấy mấy ông mình hẹn nhau ra quán nhậu không chừng có chuyện lớn rồi kìa! Cái này không phải là tranh cải nữa rồi! Chuyện thấy bé tí và xảy ra lâu rồi thấy tranh cải không có lợi cho thằng Lượng thì đâu khác hạ thấp uy tín của nó! Đâu khác gì bôi tro lên mặt nó! Tranh cải như vầy qua topic khác tranh cải hay hơn! Đúng không?
Topic của Long Môn để chiêu sinh cuối cùng lại là chủ đề cho các bác chém thằng chủ xới bấy sấy, xúm nhau hạ thấp uy tín thằng Lượng, làm mất uy tín Long Môn! Thì nên xóa đi có ích hơn! Tạo topic mới mất thời gian bao lâu mà lại nghi ngờ người khác nếu không phải là kẻ hẹp hòi? Tôi nghĩ bác hungvu19 đâu phải là hạng người này đúng không? Bản thân thằng Lượng mà đọc hết những dòng chử của mấy bác cũng muốn xóa topic cho rồi chứ để là mất uy tín của Long Môn thôi!
Mod ơi làm ơn đi Mod!

Last edited:

meoluoitmb

Đại Tá
Em nghĩ cũng cần phải xóa cho khỏi ảnh lưởng đến Lượng và Long Môn các bác nhỉ!

Chú cứ an tâm đi, các MOD sẽ xem và a tin họ sẽ có những quyết định hợp lý. Bên ấy cứ yên ắng thế là anh thấy vui rồi. Khiếp quá

Bình luận từ Facebook