Mô hình học sinh sinh viên thích bóng bàn và du lịch đã triển khai

hinh vinh voi hs du lich 5.jpg

Clb gì mà có 18 bạn nữ thì có đến 17 bạn xinh thế là thế nào???
Bạn có mượn những em xtin ở đâu về chụp ảnh của clb không đấy???
Cho mình xin địa chỉ của clb để mình vào nhanh còn kịp...Axelo
cám ơn bạn quan tâm, đây là sinh viên của trường SAI GON TOURIST trong giờ học bóng bàn chính khóa, nêu muốn giao lưu thì mọi người đến clb bóng ban tqt trong trường Nguyễn Thị Diệu vì trường SAI GON TOURIST kg cho người ngoài vào sinh hoạt

Một ngày bất ngờ khi dạy buổi sáng xong và cũng mới buổi đầu thầy trò biết nhau thì các em sinh viên du lịch mời đi hát Karaoke luôn, công nhận từ ngày về dạy trường SAIGON TOURIST vui thât vì từ bất ngờ này đến bât ngờ khác. Ấn tượng với lớp này
hinh vinh voi du lich 5.jpg

Heo con

Đại Tá
Được đó hii, vừa tạo phong trào để lấy thành tích, vừa chọn được người đẹp,... lợi cả đôi dường===> Đẹp, khỏe mạnh và biêt chơi thể thao hii

Trainee

Đại Tá
Ha ha, ngày xưa hay ngồi nhậu bờ kênh Nhiêu Lộc - Thị Nghè, thỉnh thoảng nhậu chung, tán dóc với mấy em trường này cũng tếu táo phết. Các em ở đây đều có năng khiếu, lại được đào tạo nên rất mau mắn, vui vẻ!

mebb0101

Trung Tá
Chào a Vinh.e là cựu SV của trường. E học TG 12.1 .ngày xưa từng tham gia thi đấu cho trường. Đánh đôi với Thầy Ch. Dc H3 giải chào mừng ngày thành lập QDND VN .Nay trường khang trang và đồng phục mới đẹp quá.Nhớ lại 1 thời SV
Hoan nghênh mô hình hay,cần dc nhân rộng.
Chúc a Vinh lun vui khỏe và thành công trong việc dẫn dắt các e sv và phát triển phong trào bb ngày càng lớn mạnh nhé!
Có dịp ,rất mong được gặp gỡ, giao lưu học hỏi a ak!

Chào a Vinh.e là cựu SV của trường. E học TG 12.1 .ngày xưa từng tham gia thi đấu cho trường. Đánh đôi với Thầy Ch. Dc H3 giải chào mừng ngày thành lập QDND VN .Nay trường khang trang và đồng phục mới đẹp quá.Nhớ lại 1 thời SV
Hoan nghênh mô hình hay,cần dc nhân rộng.
Chúc a Vinh lun vui khỏe và thành công trong việc dẫn dắt các e sv và phát triển phong trào bb ngày càng lớn mạnh nhé!
Có dịp ,rất mong được gặp gỡ, giao lưu học hỏi a ak!
chào em, rất vui được biết em,nếu e rãnh đến clb bóng bàn trần quốc toản giao lưu nhé

Bình luận từ Facebook