Mở Đợt QUYÊN GÓP BÀN BÓNG BÀN

NTBB

Super Moderators
hic...........bác ui....bác làm cho tuổi trẻ như bọn cháu cảm thấy...mình như vô dụng...
hic....
:(:(:(

Thế thì "tuổi trẻ như bọn cháu" hãy chứng tỏ "hậu sinh khả úy" ngay đi. Cứ "làm" đi, các cháu sẽ thấy khi cùng chung niềm đam mê (ở đây là BB) thì giúp đỡ nhau được 1 tí gì, san xẻ cho nhau cái gì đó, dù là rất nhỏ, cũng thấy như có được một niềm vui lớn.

CLBBB HOANGHOATHAM

Thượng Sỹ
Tiến lực sỹ Hứa rồi thì Nhớ nhé ,
Bác Út ra tay chú Né đuoc chăng ???????

Chuyện quá nhỏ với Bác Quang
Phen này đuoc cái tiếng Sang để đời .
Mau << xuất chưởng >> Bác Út ơi
Xem Kụ Tiến có giữ lời hứa không ?
A thấy có bao giờ e hứa mà không giữ lời đâu! vụ này mà ổn thì ae mọi nơi trên mọi vùng chiến thuật không lo thiếu
bàn choi rồi a Sơn ạ! Tất cả là vì phong trào hết bác ạ!

CLBBB HOANGHOATHAM

Thượng Sỹ
Thế thì "tuổi trẻ như bọn cháu" hãy chứng tỏ "hậu sinh khả úy" ngay đi. Cứ "làm" đi, các cháu sẽ thấy khi cùng chung niềm đam mê (ở đây là BB) thì giúp đỡ nhau được 1 tí gì, san xẻ cho nhau cái gì đó, dù là rất nhỏ, cũng thấy như có được một niềm vui lớn.
Bác Út ơi! tình hình thế nào rồi? Đã có gì động tĩnh chưa?

hoanganhauto

Thượng Sỹ
Rất mừng CLB BB Hoàng Hoa Thám đã đi đúng tinh thần của CLB từ khi thành lập cho đến bây giờ. Chúc CLBBB HHT tiếp tục duy trì và giữ gìn nghĩa cử cao đẹp này cùng chung tay xây dựng phong trào bóng bàn của quận,của thành phố...
Chúc đợt quyên góp này có nhiều nhà hảo tâm tham gia. và hoạt động này được duy trì mãi mãi! thân mến!

Drhongson

Đại Tá
Hy vọng đợt này có nhiều club ở các địa phương cùng tham gia hưởng ứng tặng bàn (nếu dư ) .
Để anh em vùng khó khăn có cái chơi .

Last edited by a moderator:

CLBBB HOANGHOATHAM

Thượng Sỹ
@ Dear Mr Út .

Giờ này sao Bác vẫn online ?
Phải kiếm ông Quang kiếm 1 vài
Lẽ nào Bác muốn em lủng bóp
Hao chục tô phở ngay Sáng Mai ?
Hic. SOS. mau kíu em với .
Bác ơi ! chuẩn bị đạn nhiều
Khi nào chung phở ới giùm cái hen ?
Dạo này kinh tế khó khăn
Một tô phở ấy khoảng năm chục ngàn
Bác đừng có khóc làm chi
Hai chục tô ấy cả nhà cùng vui. hi.hi....
Sáng mai có phở miễn phí rồi ! Đã quá bác DrHongSon oi!

Bình luận từ Facebook