Minh o huyện Tân Thành, gần tết muốn xuống VT chơi bb, help me.

hungtan thanh

Binh Nhì
Minh tên Hưng o huyện Tân Thành tỉnh BRVT. Minh di hoc va di làm tren tp, nhung luc ranh roi co choi bb tren tp, nay gan tet ve nha muon duoc xuong VT choi bb giao luu voi cac ban o duoi VT. Nhung do la nuoc la cai khong co ai huong dan, ko bit cho nao choi bb lun, mong moi nguoi huong dan duong di nuoc buoc. SDT 0932628828. thank you very nhiều.

Drhongson

Đại Tá
Minh tên Hưng o huyện Tân Thành tỉnh BRVT. Minh di hoc va di làm tren tp, nhung luc ranh roi co choi bb tren tp, nay gan tet ve nha muon duoc xuong VT choi bb giao luu voi cac ban o duoi VT. Nhung do la nuoc la cai khong co ai huong dan, ko bit cho nao choi bb lun, mong moi nguoi huong dan duong di nuoc buoc. SDT 0932628828. thank you very nhiều.
Chào bạn , trước đây mình có thời ở vùng Mỹ xuân , Hắc dịch , Tóc tiên , Hôi bài -Tân thành , bây giờ ở đấy vẫn chưa có bóng bàn hả bạn ?
Trước đây có anh Lân ( chơi ở Tám râu) cũng ở vùng này .

Bạn đến thành phố Vũng tàu thì có mấy nơi chơi bóng bàn nè .
-trung tâm thể thao khu 5 tầng , cứ đến khu 5 tầng hỏi ai cũng biết . có 17 bàn , nhiều khách chơi , 3 ngàn /lượt .
-Liên đoàn lao động số 100 Trần Hưng Đạo .
Cả 2 nơi này đều có nhiều khách chơi rất thân thiện , rủ là chơi ngay. rất vui .

Last edited by a moderator:

Fed_Storm

Banned
Mời bác đến trại cai nghiện ở xã Tóc Tiên hoặc trường cấp 3 Hắc Dịch...sẽ có người nghênh tiếp, tết này em hem về nên có gì alo em...

hungtanthanh

Binh Nhì
Mời bác đến trại cai nghiện ở xã Tóc Tiên hoặc trường cấp 3 Hắc Dịch...sẽ có người nghênh tiếp, tết này em hem về nên có gì alo em...

Hic, minh o cach truong cap 3 HD 1 cay so ne, Hinh nhu HD ko co nguoi choi bb ban ah, minh cung chang thay co cai ban nao nua. ban cho minh sdt khi nao ve minh alo, ah minh chua xuong trai cai nghien lan nao, hom nao ve ghe thu moi duoc, ko biet gan tet co ai choi ko nhi :D

Con xuong VT thi nhat dinh phai xuong roi, xuong duoi do it nhat la 3 ngay, ba con nhieu ma.
Cam on cac bac da huong dan cho em. thanks

chuanHD

Binh Nhì

Hic, minh o cach truong cap 3 HD 1 cay so ne, Hinh nhu HD ko co nguoi choi bb ban ah, minh cung chang thay co cai ban nao nua. ban cho minh sdt khi nao ve minh alo, ah minh chua xuong trai cai nghien lan nao, hom nao ve ghe thu moi duoc, ko biet gan tet co ai choi ko nhi :D

Con xuong VT thi nhat dinh phai xuong roi, xuong duoi do it nhat la 3 ngay, ba con nhieu ma.
Cam on cac bac da huong dan cho em. thanks
Hưng có phải nhà tóc tiên ko nhỉ. thường gọi hưng cận

Bình luận từ Facebook