MÌNH Đã giao dịch thành công

hunghuong

Thượng Sỹ
Mình đã giao dich 80% thành công với bạn ních minhvip14 . Mình đã chuyển cốt trc cho bạn ấy qua xe buýt .bạn minh đã nhận đc 20% còn lạii là chờ bạn ấy chuyển tiền nưa thôi

Thực sự mà nói ních chungdubn mình bị người ta vào nói xấu để các bạn hiểu lầm mình . Ních kia bị khóa nay mình chuyển sang ních này

meoluoitmb

Đại Tá
Em xin anh đấy anh chungdubn à, 1 lần nữa em xin anh, A luôn là trung tâm của chửi bới và scandal là sao vậy anh.
Em xin anh, anh hãy tự làm tốt và tự gây dựng uy tín cho anh thay bằng việc anh liên tục mở topic một cách loạn xì ngậu. Một lần nữa xin phép được thay mặt cho các anh em trong topic rao vặt nói 1 câu kết. EM XIN ANH.

minhvip14

Trung Uý
Mình đã giao dich 80% thành công với bạn ních minhvip14 . Mình đã chuyển cốt trc cho bạn ấy qua xe buýt .bạn minh đã nhận đc 20% còn lạii là chờ bạn ấy chuyển tiền nưa thôi

Thực sự mà nói ních chungdubn mình bị người ta vào nói xấu để các bạn hiểu lầm mình . Ních kia bị khóa nay mình chuyển sang ních này

Ok, sau một thời gian đàm phán, sáng này vào hồi 9h30 phút, em nó đã tới hà nội, tình trạng cốt đúng như hình minh họa của chủ thớt, giao dịch chủ nhân số điện thoại 01662837055 là có thực. Phong cách làm việc nhiệt tình, hàng gửi khá chu đáo. Rất hi vọng thời gian tới sẽ có thêm nhiều giao dịch thành công.

minhvip14

Trung Uý
Em xin anh đấy anh chungdubn à, 1 lần nữa em xin anh, A luôn là trung tâm của chửi bới và scandal là sao vậy anh.
Em xin anh, anh hãy tự làm tốt và tự gây dựng uy tín cho anh thay bằng việc anh liên tục mở topic một cách loạn xì ngậu. Một lần nữa xin phép được thay mặt cho các anh em trong topic rao vặt nói 1 câu kết. EM XIN ANH.

Hơi nặng tay nhưng có thể thông cảm. MÌnh xác thực sáng đã nhận hàng và niềm tin có lại sẽ là tùy anh em diễn đàn nhé

tranvietanh

Trung Tá
Thôi thì bạn ấy đã có tinh thần "hướng thiện" nên AE hãy mở lòng hơn với bạn ấy nhé
Em cũng từng là "nạn nhân" của bạn Hưng nhưng xét thấy là do bạn ấy chưa biết cách giao dịch với AE diễn đàn trên này thôi.

danhbongban

Trung Tá

bác mèo nói hay quá
thực sự thì e cũng thấy ghét cái tk chungdubn này.... mấy lần trước cứ nt đòi giao lưu cốt này cốt nọ với em, e bào là giao dịch trực tiếp cho an toàn, nhưng không, toàn bảo qua đường bưu điện, e chuyển hàng trước
thực sự thì không bao h giao dịch với bác chungdubn này nữa, kể có nó có bán 1 cái cốt cực ngon, nhưng giá lại cực bèo....

phungducthang

Đại Tá

---------------------------
Uy tín là do mình tạo nên và tự mình giữ lấy, chả ai giữ uy tín hộ mình cả...
Bạn cứ giao dịch đàng hoàng thì 1 năm nữa mọi chuyện không hay mọi người sẽ quên đi. Hi vọng bạn sẽ không phải đổi Nick một lần nào nữa!

hunghuong

Thượng Sỹ
Các bạn yên tâm đi ních kia bị thằng nào chơi đểu nên mới thế chứ mình chẳng ăn cắp ních của ai cả gd ai uy tin mình sẽ gửi hàng trc ko uy tín thì ngược lại ( riêng ních danhbongban và ních danhram thì ko bao gio gd) thang do kiêu lắm

hungtv2002

Đại Tá
chú vẫn còn trẻ con lắm.... giờ chú nói ít, làm nhìu....đàng hoàng thì anh e sẽ lên tiếng bảo vệ chứ không cần phải bắc loa thế này.....chú làm được một giao dịch thành công rồi mai lại đi lừa thì còn tệ hại hơn....
Các bạn yên tâm đi ních kia bị thằng nào chơi đểu nên mới thế chứ mình chẳng ăn cắp ních của ai cả gd ai uy tin mình sẽ gửi hàng trc ko uy tín thì ngược lại ( riêng ních danhbongban và ních danhram thì ko bao gio gd) thang do kiêu lắm

minhvip14

Trung Uý
Nói chung giao dịch với bác này thì cũng chả sao, chỉ là nên yêu cầu gửi hàng trước là ok.

bác nói chuẩn men, quan điểm của mình mới vào diễn đàn nhưng nếu thỏa thuận được thì làm việc, không thì thôi, bỏ qua, ko có kiểu lăn tăn xong đi nói xấu nhau

minhvip14

Trung Uý
Nói chung giao dịch với bác này thì cũng chả sao, chỉ là nên yêu cầu gửi hàng trước là ok.

bác nói chuẩn men, quan điểm của mình mới vào diễn đàn nhưng nếu thỏa thuận được thì làm việc, không thì thôi, bỏ qua, ko có kiểu lăn tăn xong đi nói xấu nhau. Mình đã quyết gd với đồng chí này từ khi chưa bị tiếng nên quyết tâm gd thôi, mình đã quyết là làm, miễn là thỏa mái, khôg thì chào nhau một câu để làm việc tiếp là xong.

Bình luận từ Facebook