Hỏa Châu Milkyway Mars II - Mặt vợt công nghệ bọt khí - Giá bình dân

Chào HC.
Cho mình hỏi, bên bạn đã test vs các cốt như Mazunov chưa? Mình muốn dùng MII cho FH, lối đánh của mình thiên về FH, giật bạt gần bàn, liệu có phù hợp không? Hiện MII còn hàng không bạn? Tks HC trước.
Mazunov bên mình chỉ test lướt thôi bạn ơi. Hợp thì rất hợp, phù hợp với nhiều lối chơi, đặc biệt là giật điểm rơi, giật moi. Bạt thì bình thường, không có gì trội lắm, chặn đẩy thì rất OK. Mars 2 hiện đang hết hàngm, theo tin mới nhất mình có thì khoảng 13-14/12 hàng sẽ về tiếp.

huyheo99

Đại Uý
em đáng gai.cốt 2 tốc t9.bên klangs hơi yếu lực .tốc dộ ngan off .giật miết vào mặt nhìu hơn là giật xung.đánh x2 hơi đuối lực .k biết dán cái nay ổn k.co con tàu khựa nào dc hợp k bác,rơ thủ chặn sỉa

Cty HC cho hỏi mars II HC phân phối có giống với mars II của dungcubongban phân phối không?nhìn bao bì thì không giống nhau?
Công Ty TNHH Thể Thao và Cuộc Sống là đại lý chính thức của Hỏa Châu tại TP HCM. Nếu khác biệt hình ảnh chỉ là do hình ảnh Hỏa Châu chụp là ảnh thật, còn trên website của Công ty Sport Life có lẽ là ảnh sưu tầm trên internet, đã có chỉnh sửa màu sắc. Bạn có thể yên tâm khi mua hàng tại đây nhé.

em đáng gai.cốt 2 tốc t9.bên klangs hơi yếu lực .tốc dộ ngan off .giật miết vào mặt nhìu hơn là giật xung.đánh x2 hơi đuối lực .k biết dán cái nay ổn k.co con tàu khựa nào dc hợp k bác,rơ thủ chặn sỉa
Nếu Coppa X2 mà đuối lực thì bạn chon Palio Blitz 2010 đánh thôi chứ mặt này lực kém Coppa X2 bạn ạ.
Mặt Tàu mà bền một chút thì chưa có miếng nào nhiều lực hơn X2 đâu.

Milkyway Mars 2 kết hợp với GTS carbon của dawei thì thế nào hỏa châu ơi, mặt đen đỏ có khác nhau không
Mars 2 kết hợp với cốt carbon tốc độ cao rất hợp bạn ơi. Thường thì tất cả các mặt vợt đa phần đen xoáy hơn và đỏ nảy hơn nhưng khác biệt rất nhỏ. Mặt Mars 2 khác biệt thì rất ít khó mà cảm nhận được, nhất là khi đã đánh được 2-3 buổi khi lớp keo trên bề mặt mất hết.

manhga_phuoclong

Đại Uý
Cách đây 4 ngày mình đặt hàng chỗ a nghĩa thì hết Mar2 thôi thì chơi luôn the moon ai dè chơi thì tuyệt vời ông mặt trời so với tầm giá đấy, thế là chơi luôn bên fh luôn, k biết độ bền đó thì ra sao vì mới chơi có 2 ngày thôi, giật xoáy, bạt tốt.

manhga_phuoclong

Đại Uý
hoa châu cho hoi bên bạn con mặt đỏ nao đánh phải tốt kết hợp với t9 nhé.uu tien cung thương hiệu
The moon đi bạn, đánh tốt luôn mình đang chơi nè, nó tune sẵn cho mình luôn, giật tốt, bạt tốt, chặn đẩy hơi bị tụt so với dòng target, nói chung là ok lắm

dungbat

Trung Uý
Mình vừa mua tg3 neo chiều nay, mới cắt dán rồi đánh thì thấy dính, đánh xong thì giờ ko thấy dính nữa. HC cho mình biết là TH này là bt hay ko.

nam_tuson

Trung Uý
Mình vừa mua tg3 neo chiều nay, mới cắt dán rồi đánh thì thấy dính, đánh xong thì giờ ko thấy dính nữa. HC cho mình biết là TH này là bt hay ko.
mặt nó oánh nhiều nên bị dính bụi thui, bác cho vài giọt nước uống rồi dùng lòng bàn tay lau đến khi khô là lại như ban đầu, ko biết có ổn ko nhưng em toàn làm thế.

dungbat

Trung Uý
mặt nó oánh nhiều nên bị dính bụi thui, bác cho vài giọt nước uống rồi dùng lòng bàn tay lau đến khi khô là lại như ban đầu, ko biết có ổn ko nhưng em toàn làm thế.
Bản neo này có phải bớt dính hơn bản thường hay không mà trc mình cầm thử 1mặt H3 thấy nó dính như keo luôn.

Chào công ty Hỏa Châu. tôi đang dùng cốt yinhe T11 + 2 mặt 729-2 nhưng thỉnh thoảng có những quả giật rất mạnh nhưng vẫn bị rúc lưới. trước đây tôi dùng combo khác không có hiện tượng như vậy. Hiện tại tôi muốn giữ lại cốt yinhe T11+ để chơi vì nó nhẹ để tập trái vì tôi yếu trái.
Tôi định dùng 2 mặt 9000E hoặc 2 mặt Mikyway mars II có được không hay dùng mặt khác (hiện tại tôi đang có dư Mặt xiom omega và yasaka M nhưng chưa thử) Xin Hỏa châu tư vấn?

Chào công ty Hỏa Châu. tôi đang dùng cốt yinhe T11 + 2 mặt 729-2 nhưng thỉnh thoảng có những quả giật rất mạnh nhưng vẫn bị rúc lưới. trước đây tôi dùng combo khác không có hiện tượng như vậy. Hiện tại tôi muốn giữ lại cốt yinhe T11+ để chơi vì nó nhẹ để tập trái vì tôi yếu trái.
Tôi định dùng 2 mặt 9000E hoặc 2 mặt Mikyway mars II có được không hay dùng mặt khác (hiện tại tôi đang có dư Mặt xiom omega và yasaka M nhưng chưa thử) Xin Hỏa châu tư vấn?
Do Omega mình không rõ là phiên bản nào nên mình không nhận xét được. Bạn chuyển sang Mars 2 hoặc Mark V đều có thể tránh được hiện tượng trên :)

Bình luận từ Facebook