Hỏa Châu Milkyway Mars II - Mặt vợt công nghệ bọt khí - Giá bình dân

mặt này làm fh pg8 đánh liệu có ổn ko a ? thấy lắp vào garnet kc vẫn thiếu lực
Mình nghĩ đánh PG8 thì chỉ dùng bên trái thôi bạn ạ. Quả giật cổ tay bên trái với mặt này lại phát được lực và dùng được độ cắn của nó, trong khi chặn đẩy, đặt bóng lại rất ổn.

Mặt này đánh phải thì đuối lực. Để mình test thử với mấy cốt Carbon và cốt cứng, dày xem thế nào.

Tackebong

Trung Uý
Mình lấy mars 2 đỏ chỗ dungcubongban (bì chỉ ghi mars?). Đánh khá thích vì nó bám xoáy và an toàn. Banh nảy trên mặt vợt khá xịt nhưng vào trận giật rất đã. (Có thể do mình chuyển từ FH gai 388C-1 sang nên thấy vừa tay. Dùng đánh trái khá ổn.

Mình lấy mars 2 đỏ chỗ dungcubongban (bì chỉ ghi mars?). Đánh khá thích vì nó bám xoáy và an toàn. Banh nảy trên mặt vợt khá xịt nhưng vào trận giật rất đã. (Có thể do mình chuyển từ FH gai 388C-1 sang nên thấy vừa tay. Dùng đánh trái khá ổn.
Mặt này đánh với cốt Carbon rất là hay. Khi chặn đẩy rất an toàn mà khi giật bóng vòng cung rất tốt, không bị tụt lưới. Đua đôi công và đấm trái bóng cũng rất chuẩn và an toàn. Điểm yếu của nó có lẽ chỉ là độ nảy không được cao như những mặt vợt đắt tiền tầm giá 600,000 trở lên. Điểm yếu này sẽ được bù đắp nếu chơi với cốt Carbon có tốc độ cao.
Khá nhiều bạn đã thử mặt này và đều cho rằng tầm giá 250,000 mà được như Mars 2 thì các sản phẩm trên thị trường bị tụt lại khá xa trên cuộc đua giá thành/chất lượng.

Mặt Mars 2 ám chỉ phiên bản Mars đời thứ 2. Ơ đời này lót màu đỏ, bọt khí nhìn rõ ràng hơn nhiều so với đời đầu tiên có lót vàng va mịn hơn.

Cám ơn bạn đã chia sẻ cảm nhận về sản phẩm này.

xenu

Trung Uý
Mình nghĩ đánh PG8 thì chỉ dùng bên trái thôi bạn ạ. Quả giật cổ tay bên trái với mặt này lại phát được lực và dùng được độ cắn của nó, trong khi chặn đẩy, đặt bóng lại rất ổn.

Mặt này đánh phải thì đuối lực. Để mình test thử với mấy cốt Carbon và cốt cứng, dày xem thế nào.
Chào HC.
Cho mình hỏi, bên bạn đã test vs các cốt như Mazunov chưa? Mình muốn dùng MII cho FH, lối đánh của mình thiên về FH, giật bạt gần bàn, liệu có phù hợp không? Hiện MII còn hàng không bạn? Tks HC trước.

Bình luận từ Facebook