Hỏa Châu Milkyway 9000E - Mặt vợt siêu rẻ, nhẹ, hay

Hỏa châu ơi như vậy là cửa hàng bạn có nhiều phiên bản Mars 2 có độ cúng khác nhau ah, ngoài medium thì còn những loại nào nữa bạn. Nếu so sánh độ cứng của các loại đó với ten 05 thì thế nào vậy Hỏa châu
Bên mình chỉ bán loại Medium và Soft thôi. Bản cứng khó chơi và quá nặng nên bên mình không nhập về. Bản Medium tương đương với độ cứng của T05 bạn nhé.

rain

Binh Nhì
Bên mình ở 101 Đại Cồ Việt bạn ạ.
Ngay ngã 3 Đại Cồ Việt - Trần Đại Nghĩa bạn nhé.
Bạn ghi lại SDT bên mình phòng trường hợp cửa hàng bị cây hoặc xe che mất nhé: 090.467.8833 (Mr. Kiên).
Mình cần một cái cốt khoảng 5-600k bạn tư vấn dùm xem nên lấy loại nào .và dán mặt mark với mặt 9000e mặt nào hơn

Mình cần một cái cốt khoảng 5-600k bạn tư vấn dùm xem nên lấy loại nào .và dán mặt mark với mặt 9000e mặt nào hơn
Nếu là nam, bạn nên cố thêm một chút mua cốt Liberty giá 690.000 VNĐ, cốt đánh hay và độ bền cao, phù hợp nhiều giơ đánh.
Mark V có độ ổn định cao hơn 1 chút còn 9000E phù hợp với các kỹ thuật hiện đại hơn và có cảm giác tốt hơn.

Nếu là nữ hoặc đã có tuổi bạn nên chơi cốt nhẹ như Yinhe T2 giá 490.000 VNĐ và mặt 9000E hoặc Mars 2. Bộ này phù hợp đôi công, chặn đẩy, bạt, xoay trở nhanh, vốn là sở trường của niwx và các bác lớn tuổi.

rain

Binh Nhì
Nếu là nam, bạn nên cố thêm một chút mua cốt Liberty giá 690.000 VNĐ, cốt đánh hay và độ bền cao, phù hợp nhiều giơ đánh.
Mark V có độ ổn định cao hơn 1 chút còn 9000E phù hợp với các kỹ thuật hiện đại hơn và có cảm giác tốt hơn.

Nếu là nữ hoặc đã có tuổi bạn nên chơi cốt nhẹ như Yinhe T2 giá 490.000 VNĐ và mặt 9000E hoặc Mars 2. Bộ này phù hợp đôi công, chặn đẩy, bạt, xoay trở nhanh, vốn là sở trường của niwx và các bác lớn tuổi.
Lyberty với cây t11 plus cây naò ổn hơn bác

Lyberty với cây t11 plus cây naò ổn hơn bác
T11 Plus giống như T2, hợp cho người nào thích cốt nhẹ và đánh gần bàn, xoay trở nhanh hơn.
Liberty thì hợp tấn công cự ly tầm gần và có thể ra tầm trung, tầm xa bàn được, và nói chung lực mạnh và xoáy hơn T11.
Bạn căn cứ vào giơ đánh chọn cốt thì chuẩn hơn, 2 cây này phục vụ 2 lối đánh hoàn toàn khác nhau bạn ạ.

rain

Binh Nhì
T11 Plus giống như T2, hợp cho người nào thích cốt nhẹ và đánh gần bàn, xoay trở nhanh hơn.
Liberty thì hợp tấn công cự ly tầm gần và có thể ra tầm trung, tầm xa bàn được, và nói chung lực mạnh và xoáy hơn T11.
Bạn căn cứ vào giơ đánh chọn cốt thì chuẩn hơn, 2 cây này phục vụ 2 lối đánh hoàn toàn khác nhau bạn ạ.
Cây liberty chỗ bác còn ko hôm nào e xuống lấy

anh vu

Binh Nhì
Hôm nay mới thử mặt 9000e mua từ chủ nhật, đúng như hoả châu giới thiệu, chất lượng vượt trội so với giá tiền, kiểm soát bóng quá tốt, bh trc dán cái 729 không ổn định tí nào, dùng cái 9000e vung tay kiểu j cũng vào bàn mới khiếp

Bình luận từ Facebook