Miếng dán thay thế keo ???

hungtv2002

Đại Tá
Em chưa dùng thử nhưng dự là dán được hết, lại có ưu điểm là đều không dày mỏng, nếu là keo sữa thì em thấy keo nittaku sệt hơn bty, nhưng từ khi dùng keo leovis thì thấy không còn cần đến keo bty nữa.
thừa nhận keo leovis dùng rất sướng, tiết kiệm keo, dễ dán và rất dính

thaythuydn

Đại Tá
H.A kiếm miếng gửi cho thầy coi, kg thì thầy chịu khó kiếm miếng băng keo 2 mặtk khổ to là đc
Cốt vợt của mình combination effect của Dr Neubauer size rất lớn ,lớn hơn Sardius và TimoBoll nhiều.Không rỏ miếng đó có bao trùm nổi cốt mình không.?Cám ơn bạn đa quan tâm

xukaka

Đại Tá
Theo mình miếng dán chỉ dùng cho các mút Gai không lót như Anti, Super Lock,..bởi vì Gai không lót chỉ dựa trên tính năng là Gai. Còn với Gai có lót, hay mút thường thì vẫn phải dùng keo để tạo độ kết dính giữa phần Spong và Cốt. Nếu bình thường không ảnh hưởng thì mình nghĩ nhà sản xuất đã đưa ra phương án sản xuất luôn miếng dán vào mút rồi vì dẽ sử dụng và tiện dụng hơn so với keo.

thaythuydn

Đại Tá
E thấy bên Nhật hay dùng loại này để dính mặt vào cốt :eek: . Bác nào đã thử dùng loại này chưa ạ xin cho e ít cảm nhận. E định chiều nay test thử luôn đây . 1 miếng naỳ nếu tính phí về VN thì giá tầm 2/3 chai Haifu @@

View attachment 14806
mình vừa phone Take TPHCM thì có miến giấy dán keo 2 mặt củ Butterfly giá 95 K

tibhar_vn

Thượng Tá
Miếng dán mặt vợt này thì bên Tibhar cũng có ạ, có 2 loại, 1 loại là 59k 1 miếng và 1 loại 79k 1 miếng.
Ưu điểm của loại phim dán mặt vợt ( người ta gọi là là phim dán mặt vợt các bác ạ :) ) giúp cho mặt vợt không bị co sau khi dán lại ạ

Bình luận từ Facebook