Thanh Hoá sản xuất và bán máy tập Bóng bàn (0941815385)

thethao25

Thượng Sỹ
Hàng tiếp tục về, phục vụ khách đặt hàng, số khách đặt trước đợt này giao luôn nhé !

thethao25

Thượng Sỹ
Hiện nay máy của mình đang sở hữu bộ đẩy bóng (nạp bóng) ko tiếng động, ko ồn, không bao giờ kẹt (kể cả bóng méo, bẹp quá 50%), trừ bóng vỡ đôi thôi nhé, bộ đẩy đơn giản, giảm tới 70% thời gian gia công, hiệu quả tuyệt vời và đầy bất ngờ, kể cả máy nhập khẩu cũng ko ưu việt tuyệt đối như thế này ! Như trước mình nói sẽ chia sẽ dần dần để mọi người có thể tự làm tại nhà, riêng bộ đẩy và khâu làm võ mình sẽ chia sẽ sau một chút nhé! Vì một vài lý do mình chưa thể nói được.

Last edited:

CLB Xuân Diệu

Đại Tá
- Loại 30 vòng/phút 130.000/cái
- Loại 70 vòng/phút 135.000/cái
(chưa phí vận chuyển, thuế VAT), phí vận chuyển người mua thanh toán anh nhé.
Tôi cần mua loại moto nhỏ dùng để đảo xoáy lên và xuống cho đa dạng khi bắn . Thanks bạn đã cho giá rất chuẩn
.Bộ này tôi mua cũng chỉ 130K dùng để nạp +lia +khuấy bóng tuyệt vời

thethao25

Thượng Sỹ
Tôi cần mua loại moto nhỏ dùng để đảo xoáy lên và xuống cho đa dạng khi bắn . Thanks bạn đã cho giá rất chuẩn
.Bộ này tôi mua cũng chỉ 130K dùng để nạp +lia +khuấy bóng tuyệt vời
Cái mo to đay cưc khỏe đó anh, trục chính có vị trí bắt ốc 4, bên hông có chốt ngang rất tiện.

drsan

Thượng Tá
Máy của bạn có vẻ bắn bóng ra chậm quá! bạn up video tốc độ cao hơn để ae cùng xem như thế nào! có như vậy máy của bạn mới được ae tin mua! đợi video clip tốc độ cao của máy!
ok. Bạn nên quay video clip máy hoạt động ở tốc độ cao để ae org chiêm ngưỡng!

thethao25

Thượng Sỹ
máy của bác Hiệp có hai mo tơ? của bạn có 1 mo tơ thì chức năng có thay đổi gì không?
Năm ngoái máy em có 1 mô tơ, năm nay em đa làm 2 mo tơ rồi, xoáy của bóng có 3 cấp, lia bóng 3 cấp, tốc độ bóng nhanh chậm 3 cấp, đầy đu các kiểu xoáy anh à.

thethao25

Thượng Sỹ
Tình hình lô 10 mấy mới đot này mới đến đây thoi các bác à. Cũng có một số cải tiến nửa.

Attachments

1.1 MB · Đọc: 0
Last edited:

Bình luận từ Facebook