Máy tập bóng bàn Công Ninh Bình_ mẫu C6

hoangtrungha1989

Binh Nhất
Để mình chụp ảnh chi tiết và gửi lên cho bạn xem ,
P/s Mình vừa vào xem thì thấy giá moto 105K một cái , mua 2 cái loại này về làm sẻ đơn giản hơn , 1 cái nạp bóng và 1 cái để lia bóng còn nguyên lý thì như nhau cả
bác chụp rồi gửi vào maill hoangtrungha1989@gmail.com giúp e nhé , làm thành công e sẽ chia sẻ lại cho a e trên đây :D

congcong73

Đại Tá
Để mình chụp ảnh chi tiết và gửi lên cho bạn xem ,
P/s Mình vừa vào xem thì thấy giá moto 105K một cái , mua 2 cái loại này về làm sẻ đơn giản hơn , 1 cái nạp bóng và 1 cái để lia bóng còn nguyên lý thì như nhau cả
khà khà....thì ra bây giờ mới thấy nó lợi hại.......
lưu ý nhé! Có rất nhiều loại moto giảm tốc, có loại to, nhỏ, khoẻ,yếu,...
không biết mua phải loại yếu không dùng được phí tiền và mất tg đó.

Last edited:

QuangNhotNB

Trung Uý
clb non nước nhà thiếu nhi tỉnh ninh bình đấy ah. đội có thêm 2 em năng khiếu đang theo học ở chỗ Trường từ sơn làm ở công an tỉnh

QuangNhotNB

Trung Uý
Hùng cúc phương ở đội non nước àh bác. thế thì e nhầm tên rồi vì ninh bình có 2 đội tham gia thi đấu. 1 là tp ninh bình 2 là non nước. đội non nước là đội clb em đang tham gia. hihi. đội e có hùng cúc phương, tuấn kem, bách (thôiiii), toản cắt và sinh hôi nách. trong đó chỉ có 3 người đầu là trình ngang e :d. hình như chủ nhật này gặp đội bác ah

congcong73

Đại Tá
cam on nhe , con hung cuc phuong , ho choi hay lam,doi non nuoc qua manh roi , ho chua thua tran nao ,doi tien hai cua tbinh thua la chac roi
chịu khó tập bác ơi!!! Thua là do trình độ mình kém hơn. Mà chưa chắc giỏi đã thắng yếu....cố lên!!!!

congcong73

Đại Tá
Hùng cúc phương ở đội non nước àh bác. thế thì e nhầm tên rồi vì ninh bình có 2 đội tham gia thi đấu. 1 là tp ninh bình 2 là non nước. đội non nước là đội clb em đang tham gia. hihi. đội e có hùng cúc phương, tuấn kem, bách (thôiiii), toản cắt và sinh hôi nách. trong đó chỉ có 3 người đầu là trình ngang e :d. hình như chủ nhật này gặp đội bác ah
Quang à! Bây giờ đang sh ở clb nào vậy??

QuangNhotNB

Trung Uý
e đang sh ở clb non nước đấy ah. cũng mới tham gia thôi, trước e hay chơi ở nhà văn hóa thiếu nhi. e nghỉ bóng bàn 12 năm mới quay trở lại chơi nên cứ ở đâu có cao thủ là ở đó có e. hihi. bác dạo này làm ăn tốt chứ. khi nào có dịp đi giao lưu với cao thủ ở đâu cho e đi ké nha. e máu gặp cao thủ lắm. nhất là các đội năng khiếu :d

congcong73

Đại Tá
e đang sh ở clb non nước đấy ah. cũng mới tham gia thôi, trước e hay chơi ở nhà văn hóa thiếu nhi. e nghỉ bóng bàn 12 năm mới quay trở lại chơi nên cứ ở đâu có cao thủ là ở đó có e. hihi. bác dạo này làm ăn tốt chứ. khi nào có dịp đi giao lưu với cao thủ ở đâu cho e đi ké nha. e máu gặp cao thủ lắm. nhất là các đội năng khiếu :d
chú là dân nk rùi. Khi nào đi chơi anh alo nhé! À hôm trước có ah Thảo ( thấy mấy người gọi Thảo trâu) lên clb anh chơi rồi. E biết a ấy k? Thảo làm xd?

holo124

Đại Tá
khà khà....thì ra bây giờ mới thấy nó lợi hại.......
lưu ý nhé! Có rất nhiều loại moto giảm tốc, có loại to, nhỏ, khoẻ,yếu,...
không biết mua phải loại yếu không dùng được phí tiền và mất tg đó.
bác ơi , e cũng đang tập tành chế máy bắn bóng , bác bán cho e 1 cái motor giảm tốc được ko ạ ?

congcong73

Đại Tá
Máy C1 của mình Một bác ở CB đã tự cho nòng NGỎNG lên thế này đây !! Ôi sao lười nhặt bóng vậy?????
Nhưng mà ...Trí tuệ VN!

Bình luận từ Facebook