Toàn quốc Mặt vợt thường đã qua sử dụng hàng Nhật, Hàn, Mỹ bán lẻ, bán lô!!

Kính chào các bác!!
Em tên là Hằng (25t) phụ trách topic này ạ.
Điện thoại: 0168.998.2308

Hiện Phố tiếp tục phát triển thêm Topic mặt vợt thường đã qua sử dụng. Trước tiên xin cám ơn mọi người đã ủng hộ trong thời gian qua ạ, Phố sẽ cố gắng cung cấp cho mọi người những sản phẩm tốt nhất cùng với đó là giá thành ngày một tốt hơn ạ.

+ Thời gian cập nhật liên tục
+ Miễn phí gửi hàng toàn quốc
+ Chấp nhận phương thức thanh toán tiền lúc nhận hàng ( COD ), phí phát sinh bưu tá thu hộ tiện mặc định là 10k.

I> Hàng đã được phân loại theo hãng, mọi người vui lòng click vào biểu tượng hãng để tìm kiếm sản phẩm ưng ý!

II> Sản phẩm giảm giá sốc cập nhật ở dưới đây.
Đang cập nhật...
1. Rasant Turbo
Giá mới: 950.000
Giá bán tại web www.phobongban.vn : 450.000
Giá giảm sốc cho thành viên ORG
: 200.000 Đã bán!

Lưu ý sản phẩm chỉ có một miếng duy nhất vì là hàng đã qua sử dụng, ưu tiên cho khách hàng comment đặt hàng và inbox địa chỉ sớm nhất.

III> Sản phẩm giá 0 ĐỒNG

1. Victas V>01- I45
Giá mới 1.150k
Giá http://phobongban.vn/ bán 490k
Giá sock: 0 đồng
Link sản phẩm: goo.gl/JCbL12

Đang cập nhật...

Lưu ý là phố chỉ xác nhận cho khách hàng đầu tiên đặt hàng trực tiếp trên website http://phobongban.vn/
- Chỉ 1 khách hàng đầu tiên đặt được. Đặt thành công thì hệ thống tự động báo hết hàng.

- Tạo tài khoản mua hàng nhanh click vào đầy

http://phobongban.vn/users/register/

Xin cảm ơn đã quan tâm!

Last edited:

ducanhmh

Đại Tá
Kính chào các bác!!
Em tên là Hằng (25t) phụ trách topic này ạ.
Điện thoại: 0168.998.2308

Hiện Phố tiếp tục phát triển thêm Topic mặt vợt thường đã qua sử dụng. Trước tiên xin cám ơn mọi người đã ủng hộ trong thời gian qua ạ, Phố sẽ cố gắng cung cấp cho mọi người những sản phẩm tốt nhất cùng với đó là giá thành ngày một tốt hơn ạ.

+ Thời gian cập nhật liên tục
+ Miễn phí gửi hàng toàn quốc
+ Chấp nhận phương thức thanh toán tiền lúc nhận hàng ( COD ), phí phát sinh bưu tá thu hộ tiện mặc định là 10k.

I> Hàng đã được phân loại theo hãng, mọi người vui lòng click vào biểu tượng hãng để tìm kiếm sản phẩm ưng ý!

II> Sản phẩm giảm giá sốc cập nhật ở dưới đây.
Đang cập nhật...
1. Rasant Turbo
Giá mới: 950.000
Giá bán tại web www.phobongban.vn : 450.000
Giá giảm sốc cho thành viền ORG
: 200.000

Lưu ý sản phẩm chỉ có một miếng duy nhất vì là hàng đã qua sử dụng, ưu tiên cho khách hàng comment đặt hàng và inbox địa chỉ sớm nhất.

II> Sản phẩm giá 0 ĐỒNG
Đang cập nhật...
..

Có mặt Razka 7 màu đen kích cỡ dán vừa Feruku nào không em, anh hỏi hộ anh bạn!
Thanks!

Em có bác à, ưu tiên bác. Hàng trong kho vẫn có chưa up lên. Chất lượng trên 90% ( như mới ). Không cần hình nhé bác. Giá 480k, dán cho cốt timoboll alc. Trước còn thiếu bác 30k tiền phí gửi nhầm nên còn 450k ạ.

Trainee

Đại Tá
Em có bác à, ưu tiên bác. Hàng trong kho vẫn có chưa up lên. Chất lượng trên 90% ( như mới ). Không cần hình nhé bác. Giá 480k, dán cho cốt timoboll alc. Trước còn thiếu bác 30k tiền phí gửi nhầm nên còn 450k ạ.
Thanks nhé,
Để lát hồi mình hỏi ông bạn, và sớm trả lời lại.

Trainee

Đại Tá
Nhắn inbox cho mình số tài khoản với, số VCB cho giảm tốn 8K chuyển khoản nhé! :D
Mình sẽ chuyển khoản ngay, PBB chuyển cho mình vào ngày mai, để hên thì chiều T6 có mặt vợt, dán cho ông kia cuối tuần.
Thanks!

Nhắn inbox cho mình số tài khoản với, số VCB cho giảm tốn 8K chuyển khoản nhé! :D
Mình sẽ chuyển khoản ngay, PBB chuyển cho mình vào ngày mai, để hên thì chiều T6 có mặt vợt, dán cho ông kia cuối tuần.
Thanks!

Lát bên em gửi 1 chuyến cuối ngày, nên gửi luôn cho bác trong hôm nay nhé.

Bình luận từ Facebook