MẶT VỢT THAY THẾ TEN05

bachikho

Đại Tá
700-800k em chọn dòng Tibhar hoặc Stiga bền chán bác ạ, em lại cứ có hiềm khích với Ten vì nó hay vỡ quá
trải nghiệm ten bằng cách chơi ten ghép thì giật 1 tuần bung hết mối ghép. nghĩ ló chán
ko nên chơi ghép vì hiện tại ten ghép vẫn xài keo cứng để ghép, mối ghép cứng hơn xung quanh k thật tay

anhemoy

Đại Tá
ko nên chơi ghép vì hiện tại ten ghép vẫn xài keo cứng để ghép, mối ghép cứng hơn xung quanh k thật tay
em chơi ten ghép đc đúng 1 lần, mặt hưởng thọ 2 tuần
sau đó chơi tibhar aurus, sau đó nâng cấp lên aurus prime, chơi cũng vài năm không muốn đổi mặt khác :D

Trainee

Đại Tá
700-800k em chọn dòng Tibhar hoặc Stiga bền chán bác ạ, em lại cứ có hiềm khích với Ten vì nó hay vỡ quá
trải nghiệm ten bằng cách chơi ten ghép thì giật 1 tuần bung hết mối ghép. nghĩ ló chán
Bác chơi với toàn bọn bán đồ đểu nhỉ!
Nghĩ Ló cũng chán cho B :D

khanhphamhm

Binh Nhì
Em đang đánh Ten05 trái trên cốt Fan ALC thấy cũng vừa tay nhưng muốn đổi sang Quantum X PRO để đỡ kinh tế xíu thì có ổn không ạ?

Trainee

Đại Tá
Mặt Ten lướt giờ giá cũng không hề rẻ, xét một cách tổng quan, thậm chí khá đắt khi so Dignics cũ còn ổn, ...
Em đang đánh Ten05 trái trên cốt Fan ALC thấy cũng vừa tay nhưng muốn đổi sang Quantum X PRO để đỡ kinh tế xíu thì có ổn không ạ?
Không đáng! đổi sang mặt kiểu như Red Monkey (Spin) hoặc mặt nào đó ưng dưới hẳn 1tr thì mới ý nghĩa.

truongpc

Trung Uý
Làm gì có tibhar và stiga mới 700-800k bạn

anhemoy

Đại Tá
em đánh Stiga calibra sound và gần nhất là quantum X pro soft cho BH đều thấy ok bác ạ
X PRO soft moi trái xoáy , em thấy tầm trung bàn giật vẫn đủ lực, kiểm soát tốt, vòng cung bóng k quá cao

Bình luận từ Facebook