Mặt vợt sponge dày 3.3mm

son_canloc

Đại Tá
Mình thấy đồ nghề cắt mút của mấy thằng tuyển China là Kéo , ace chắc còn nhớ trận Xu xin gặp Zang Jike khi xu xin gặp sự cố về vợt và bị Zang Jike kiện mút hơi thừa so với cốt Xu Xin lấy Kéo ra lượn 1 vột vòng rất điêu luyện , rất nhiều dụng cụ khác như dao cắt giấy , lưỡi dao mổ hay là dao cắt rau , cắt thịt cũng đều cắt tốt nhưng điều đó phụ thuộc ở bạn .

Red Arc

Đại Tá
Báo công an khám nhà bây giờ...?
Khám nhà làm gì anh? Em còn đang treo em này trước cửa để "trấn phong" nè. kakkaka

son_canloc

Đại Tá
Cái đấy chỉ dùng để bo cán, sửa những cây FL thành ST thôi bác!
Xin ké nhờ tý
Nhờ nhà thơ làm cho mình một bài thơ như thế này đc kg ?
Tuần trước Sở TDTT tổ chứ giải BB Tỉnh Hà Tĩnh lần thứ 1 huyên mình dập công văn và các thủ tục liên quan cho nên 2 bố con tự túc kinh phí ăn nghỉ đi lại ... làm mình nhớ tới đoan thơ
Khi anh đi không người đưa tiễn
Khi anh về 7 8 người ôm ...
1 tuần sau thi đấu khi con gái dành HCB vượt qua nhiều cao thủ gạo cội thì mình nhận đc khá nhiều cuộc điện thoại hỏi thăm chúc mừng của Trung tâm VH và cũng có thông tin cho biết kinh phí cho giải vẫn có nhưng người nhận không phải là 2 bố con , và người này hứa sẻ làm sáng tỏ , hi hi mình muốn nhà thơ làm cho 1 đoạn hôm sau lên làm việc với Phòng VH đọc tặng cho mọi người nghe chơi .

Last edited:

Red Arc

Đại Tá
Xin ké nhờ tý
Nhờ nhà thơ làm cho mình một bài thơ như thế này đc kg ?
Tuần trước Sở TDTT tổ chứ giải BB Tỉnh Hà Tĩnh lần thứ 1 huyên mình dập công văn và các thủ tục liên quan cho nên 2 bố con tự túc kinh phí ăn nghỉ đi lại ... làm mình nhớ tới đoan thơ
Khi anh đi không người đưa tiễn
Khi anh về 7 8 người ôm ...
1 tuần sau thi đấu khi con gái dành HCB vượt qua nhiều cao thủ gạo cội thì mình nhận đc khá nhiều cuộc điện thoại hỏi thăm chúc mừng của Trung tâm VH và cũng có thông tin cho biết kinh phí cho giải vẫn có nhưng người nhận không phải là 2 bố con , và người này hứa sẻ làm sáng tỏ , hi hi mình muốn nhà thơ làm cho 1 đoạn hôm sau lên làm việc với Phòng VH đọc tặng cho mọi người nghe chơi .
Cảm ơn bác đã nghĩ đến em, nhưng thú thực em chỉ viết nhăng cuội chém gió cho vui thôi, còn dính dáng đến mấy việc này e rằng em kg viết được bác ạ, bác thông cảm nhé! :)

Bình luận từ Facebook