MẶT VỢT GLAYZER 09C - Mặt vợt mới hãng Butterfly

sep_beo_online

Binh Nhất
Hãy là những vị khách đầu tiên trải nghiệm dòng mặt vợt mới của Butterfly tại Bóng Bàn 3T và cùng chia sẻ cảm nhận nhé ạ

MẶT VỢT GLAYZER 09C
Giá : 900.000 Đ/1 mặt
Hàng tặng kèm: viền vợt chính hãng Glayzer
(số lượng có hạn)

GLAYZER 09C đỉnh cao công nghệ "Spring Sponge X" thiết kế mặt lót công nghệ bọt khí màu xám, mặt sheet độ cứng 42 nhằm nâng cao hiệu suất với bề mặt sheet bám dính, đường bóng uy lực và độ đàn hồi cao.

Hỗ trợ người chơi cự ly trung và ôm bàn, mang lại cảm giác sảng khoái khi thực hiện kỹ thuật đôi công đối giật với quỹ đạo bóng ổn định, đồng thời độ xoáy lớn được phát huy mạnh mẽ khi phát lực, giúp người chơi dễ dàng thực hiện kỹ thuật tấn công ôm bàn với trình độ cao.

Tốc độ : 75
Độ xoáy : 87
Độ cứng : 42
Quỹ đạo bóng : 95
Độ dày : 2.1mm

Ship cod toàn quốc.
☎️☎️ 0916231193

------------------------

BÓNG BÀN - CAFE 3T

Chuyên đào tạo cơ bản, cung cấp các dụng cụ bóng bàn chính hãng.

Địa chỉ: 103 D3 Giảng Võ, Ba Đình, Hà Nội (sau khách sạn Grand Vista Hà Nội)

Websites: bongban3t.com

Sđt: 0916 231193

Attachments

1.2 MB · Đọc: 325
    1.1 MB · Đọc: 332

mcfly

Thượng Tá
e chưa bao giờ có cảm giác sảng khoái khi giật bóng đôi công cả - chỉ thấy mệt bỏ xừ

thanhibt

Thượng Sỹ
Bác nào trải nghiệm rồi cho một vài nhận xét hai mặt mới này chút ạ. So với các mặt dignic, ten thì ntn?

thanhibt

Thượng Sỹ
Đây bác, khách nhà em feedback
Các bác ai đã đánh rồi cho thêm nhận xét các mặt này với so với các dòng khác của butterfly thì ntn? Thích hợp với rơ gì hix. Chứ khách của bác feedback vài dòng ntn thì làm sao mà biết dc nó ntn. :(

mcfly

Thượng Tá
Các bác ai đã đánh rồi cho thêm nhận xét các mặt này với so với các dòng khác của butterfly thì ntn? Thích hợp với rơ gì hix. Chứ khách của bác feedback vài dòng ntn thì làm sao mà biết dc nó ntn. :(
mềm hơn D09C - nảy kém Ten - nói chung tiền nào của đó

HungGL

Đại Tá
09C thì em chưa đánh nhưng GLAYZER đang trái bản thường. Nó dễ chơi, ko nảy quá, cũng ko xoáy quá. Được cái ai cũng chơi được và khá nhẹ.
Nếu bảo là có phê hay ko thì Không :)) Nhưng đủ dùng. Nói chung dòng Bướm mà 900k là ok đấy ạ

nxaa

Trung Uý
09C thì em chưa đánh nhưng GLAYZER đang trái bản thường. Nó dễ chơi, ko nảy quá, cũng ko xoáy quá. Được cái ai cũng chơi được và khá nhẹ.
Nếu bảo là có phê hay ko thì Không :)) Nhưng đủ dùng. Nói chung dòng Bướm mà 900k là ok đấy ạ
Trọng lượng sau khi cắt là bn?

sep_beo_online

Binh Nhất
Em cũng chỉ chia sẻ các thông tin mình có chứ không phải người review sản phẩm bác à :D Mỗi người một rơ, một phong cách, một cảm nhận, chia sẻ một chút để mọi người cùng có thông tin thôi :)

mcfly

Thượng Tá
Đâu cứ phải nảy và cứng là hay, quan trọng nhất là có phù hợp hay không. Nhiều ông trình A còn bảo không chơi nổi 09C kìa
có ai nói là hay đâu - đang so sánh trong dòng sản phẩm của Butterfly mà bác. trình A ko chơi nổi 09C cũng đâu có gì lạ ;)

Bình luận từ Facebook