MẶT VỢT BOLL-600 CÔNG NGHỆ TẦU

Status
Không mở trả lời sau này.

docmaorg

Đại Tá
https://world.taobao.com/item/19542153853.htm?spm=a312a.7700714.0.0.fvUiIj#detail

Hiện tại có các bác như trong list dưới đây có nhu cầu đặt hàng.
Giá 55k/1 miếng hàng về đến Hà Nội 106- Lò Đúc.
Các bác có tên trong danh sách. Liên lạc trực tiếp với
@docmaorg qua số điện thoại : 0904334333 để biết thông tin tài khoản giao dich.
Em sẽ chốt đơn hàng của các bác đã liện lac và chuyển tiền. Vào ngày thứ 2 đầu tuần
29/8/2016.

Sau ngày 29/8/2016 em ko nhận được thanh toán oder coi như người đó tự động Hủy đơn hàng.
Bác @o3ma : 8 miếng. ĐÃ NHẬN. Qua nhà lấy hàng
Bác @solarwinds : 4 miếng. ĐÃ NHẬN. Có phí ship
Bác @firi06 2 đỏ 2 đen : 4 miếng. ĐÃ NHẬN 220K Qua nhà lấy hàng
PHÍ SHIP:
1-2 miếng : Phí ship 20k.
3-5 miếng : phí ship 45k
> 5 miếng : Phí ship 60k
Các bác mua bao nhiêu miếng tự tính rồi chuyển nhé.

TK VCB 0301000337282
chi nhánh :Hoàn Kiếm
NGUYEN NGOC PHAN
Các bác chuyển tiền ghi rõ nick trên diễn đàn nhé. Phần nội dung chuyển tiền.
Chốt đơn hàng với các bác có tên dưới đây.
Bác @o3ma : 8 miếng. ĐÃ NHẬN. Qua nhà lấy hàng
Bác @solarwinds : 2 đỏ , 2 đen 4 miếng. ĐÃ NHẬN. Có phí ship
Bác @firi06 2 đỏ 2 đen : 4 miếng. ĐÃ NHẬN 220K Qua nhà lấy hàng

Last edited:

archer

Đại Tá
Giá trên web đấy, đặt về mà dùng
A e ngó kĩ lại rồi, e cũng đang dùng một mặt này, loại STUNING. Giật hay phết, tuy thi thoảng mà thiếu bộ thì bị xịt. Quan trọng là rẻ hều, chất lượng so vs giá cả quá tốt.

huyheo99

Đại Uý
Phải nói tốt trong tâm giá.boll nay co tơi 3-4 loại hurricasne storm,warrinka,stuning....nói chung bán theo lô.hên xui tên khác nhau.khác cái tên thôi.còn gọi chung la boll cả.đanh cũng tưng tự nhau.rơ bạt bóng đánh cực tốt

ducai

Binh Nhất
Phải nói tốt trong tâm giá.boll nay co tơi 3-4 loại hurricasne storm,warrinka,stuning....nói chung bán theo lô.hên xui tên khác nhau.khác cái tên thôi.còn gọi chung la boll cả.đanh cũng tưng tự nhau.rơ bạt bóng đánh cực tốt
Sao e thấy cứng lắm á a, dán vào mặt carbon đánh tiếng nổ như pháo luôn á, cũng hơi ít bám xoáy á a

archer

Đại Tá
Sao e thấy cứng lắm á a, dán vào mặt carbon đánh tiếng nổ như pháo luôn á, cũng hơi ít bám xoáy á a
Ôi đúng r bác, loại này phải đánh dày tí, cho bóng nó ăn vào mặt thì ko phải dạng vừa đâu, còn đánh mỏng như Ten thì ko tạo được xoáy mà hay bị tụt.

o3ma

Đại Tá
Các bác cứ báo số lượng lên trên này, gom lại ae làm 1 đợt, em xác nhận giá về đến nhà em. Bác nào ưng giá thì chốt việc với em.
Ae mua về làm, mặt phản bóng ngon bổ rẻ.
1 tấm phản bóng cần khoảng bao nhiêu mặt nhỉ? 10 ổn ko chú? @bynzyn vào tư vấn tí xem nào? Đang tính làm 1 tấm.

chaubinh

Đại Tá
Các bác cứ báo số lượng lên trên này, gom lại ae làm 1 đợt, em xác nhận giá về đến nhà em. Bác nào ưng giá thì chốt việc với em.
Ae mua về làm, mặt phản bóng ngon bổ rẻ.
40k mặt quá rẻ mình đăng ký 10 mặt về làm tấm phản 8 mặt còn hai mặt cắt chơi .

Status
Không mở trả lời sau này.

Bình luận từ Facebook